Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 143 144 [145] 146 147 ... 193   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ  (อ่าน 513505 ครั้ง)
thawat
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #3600 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 00:20:44 »

ขยัน ขยัน ถึงน้าเต้ย..ตัวกระจายแรงดันเบรคAltis 1,650 บาทไม่รวมVAT คับ ราคาแรงเหมือนกาน ของผมก็ว่าจะเปลี่ยนนะเบรคจับแต่หน้าเหมือนกัน ร้องให้

น้าโจ้เรื่องยางปัดน้ำฝนเป็นไงบ้างคับ ที่ว่าปัดไม่ได้เรื่องตกลงเป็นที่อารัยละ งง งง
ผมยังไม่ได้ดูมันเลยน้า....ลองน้ำยาเคลือบกระจกเช็ดดูก็ปัดดีแป๊ปเดียวเอง.....ผมกำลังสงสัยตัวกระจกมันไม่เรียบอะน้า

ว่าแต่น้าไปไหนมากลับซะดึกเชียว ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

hommไม่ได้ไปปไหนคับ นอนดึกประจำ น้าโจ้ลองเอาน้ำยาเคลือบสีที่มีขายทั่วไปมาเคลือบกระจกก็ได้นนะเอาของดีๆหน่อยอยู่ได้เป็นเดือนเลย แต่ก่อนผมใช้บ่อย แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีเวลา+ขี้เกียจด้วย ยิ่งเป็นห้องเครื่องยิ่งไม่ได้ล้างเลย เห็นของน้าหนูแล้วเลยคิดได้ว่าของเราไม่อาบน้ำให้นานแล้วนะ 555+ หัวเราะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤษภาคม 2009, 00:23:40 โดย thawat » บันทึกการเข้า
thawat
Professor

« ตอบ #3601 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 00:35:11 »

ประวัติความเป็นมาของกลุ่ม ทรีคลอง
 เริ่มแรกมาจากการไปรับซ่อมรถให้น้าอิฐ (น้าแกไปโพสหาคนเปลี่ยนสาบพานทามมิ่งในเว็บเออีเรซซิ่ง โซนรามอินทรา) ไอ้เราก็ไม่คิดอะไรก็ไปกับพี่ชายสองคน พอถึงบ้านก็เปิดดูเครื่องว่าเป็นอะไร สายพานต้องเปลี่ยนไหมแต่พอเปิดดูกลับไม่เป็นอะไร แต่เครื่องต้องยกท่อนบนทำใหม่ สรุปวันนั้นไม่ได้ทำอะไร ก็คุยกันว่าเราน่าจะมีกลุ่มของเราเองเกิดขึ้นเฉพาะคนคลอง ก็เริ่มรวบร่วมแต่นั้นมา โดยผมเริ่มเปิดกระทู้ในโซนต่างจังหวัด เป็นช่องสนทนาคลองลำลูกกา ธัญญะ คลองหลวง ส่วนพี่อิฐประสาน สมาชิก อย่าง น้าเต้ย น้าโจ้เข้ามาคุยกัน จนเริ่มมีคนสนใจในกลุ่มเราเพิ่มมากขึ้น จากนั้นก็เริ่มมีชื่อกลุ่มขึ้นมาโดย ผมเองปรึกษากับน้าอิฐว่าจะใช่ชื่อกลุ่มว่า ทรีคลอง เพราะความหมาย(กำหนดขึ้นมาเอง)มันมาจากคนที่อยู่ในคลองเดียวกัน แต่แยกสายกันอยู่เช่น สายคลองหลวง ธัญญะ ลำลูกกา โดยการรวมกันครั้งแรกเกิดขึ้น ที่ปั๊มเจทคลอง 4 ลำลูกกา โดยมีผม น้าโจ้ น้าเต้ย มารวมกันครั้งแรก และมีเพื่อนผมมาอีกคัน(แต่ไม่ได้เข้ากลุ่มด้วย) ครั้งแรกมันรู้สึกว่าเป็นอะไรที่ใหม่กันมาก เพราะต่างคนก็ยังไม่รู้ว่าจะออกมาในแนวไหน และเป็นครั้งเดี่ยวที่เคยเข้าปั๊มและสิ่งที่ปั๊ม เพราะหลายท่านที่ตอบรับว่าจะมาแต่ก็ไม่มาหลายท่าน(รวมถึงน้ายอดด้วย) พวกเรา 3 คนเลยกำหนดว่าใครจะเข้ากลุ่มก้ต้องเดินทางมาหาเรา หรือนัดให้เราไปหาครับ หลังจากนี้แหล่ครับที่ว่ามันเริ่มเกิด (พอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวมันจะจบเร็ว เพราะว่าเรื่องมันมีน้อย) ก๊ากๆๆ

แหะๆๆ ตอนนั้นต้องขออภัยคับ อิอิ ไม่ค่อยมีเวลาเลย เพราะติดเด็ก 555+  อาย เวปก็ไม่ค่อยได้เข้า งอแง แต่อยากไปมิตติ้งตั้งนานแล้วเพราะอยากแลกเปลี่ยนพูดคุยกับเพื่อนๆแต่ตอนนั้นมิตติ้งกันใกล้สุดก็โซนแจ้ง เราเองก็พวกไม่ชอบเดินทางไกล(เกิน 20 โลก็ถือว่าไกลแล้วอิอิ) พอมาเห็นมีการรวมกลุ่มในโซนคลองด้วยเลยอยากเข้ามาก55 แต่ตอนนั้นไม่ค่อยเข้าเวปติดตามข่าว มาช่วงนี้มีเวลาหน่อย(ย้ายที่ทำงานมาลำลูกกาเลยพอมีเวลา) homgก็ยังตามหากลุ่มทรีคลองอยู่ในaerecingแต่ไม่เจอพอดีเพื่อนในเออี(น้าบอลบางกอกใต้)บอกว่าย้ายมาตั้งในaethailandก็เลยตามมาสมัครอีก 555+ หัวเราะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤษภาคม 2009, 00:39:30 โดย thawat » บันทึกการเข้า
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #3602 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 09:28:51 »

อ้างจาก: thawat

[/quote

hommไม่ได้ไปปไหนคับ นอนดึกประจำ น้าโจ้ลองเอาน้ำยาเคลือบสีที่มีขายทั่วไปมาเคลือบกระจกก็ได้นนะเอาของดีๆหน่อยอยู่ได้เป็นเดือนเลย แต่ก่อนผมใช้บ่อย แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีเวลา+ขี้เกียจด้วย ยิ่งเป็นห้องเครื่องยิ่งไม่ได้ล้างเลย เห็นของน้าหนูแล้วเลยคิดได้ว่าของเราไม่อาบน้ำให้นานแล้วนะ 555+ หัวเราะ

ขอบคุณครับน้า  เดี๋ยวจะไปลองทำดู
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3603 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 09:51:36 »

อ้างจาก: thawat

[/quote

ขอบคุณครับน้า  เดี๋ยวจะไปลองทำดู

ผมก็ใช้วิธีเดียวกับน้ายอดครับลื่นปรื๊ดเลย อาบน้ำ
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3604 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 09:54:04 »

เครื่องไปเอามาแว้วแต่แม่งกวนตีน ก่อนเอาแม้งบอกว่าจะให้ทุกอย่าง พอไปเอาจิงๆๆ แม้งจะขายกล่องฟิวส์ซะงันอ่ะครับ แต่ก็ยังดีที่แม้งขาย 300 บาท เองครับ  แคะเข้มูก

กล่องฟิวส์ที่อู่มีอีกป่าวจะได้ไปซื้อมั่ง300ถูกดี ขอๆ
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #3605 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 06:54:27 »

รถมีปัญหาเรื่องแอร์อีกแล้วคือว่าพอเปิดแอร์ ขณะตอนที่รถติดนั้นไม่มีความเย็นออกมาเลยครับเหมือนไม่มีน้ำยาแอร์วิ่งมาเลย (ครั้งที่แล้วเปลี่ยนไดเออร์+ล้างตู้แอร์+เช็คดูแล้วตู้แอร์ไม่รั่ว+เปลี่ยน ท่อแอร์ตรงคอมอีกเส้นนึง)แต่พอรถวิ่งไปได้เรื่อยๆแล้วแอร์ก็เย็นฉ่ำเหมือน ปกติเลยครับ ก็เลยไม่รู้ว่าเป็นอะไรวันนี้ให้พ่อไปให้ช่างดูเขาก็บอกว่าน้ำยาแอร์ไม่รั่ว ..ใครรู้บ้างช่วยหนูด้วย....แต่ช่างเขาสันนิษฐานว่าน่าจะเกิดจากหน้า คลัชท์คอมพ์แอร์มันหมด(กลัวคอมพ์แอร์พังจังเลย จ๊ากๆ จ๊ากๆ แย่แน่ๆเลย)

น้าหนูหน้าครัชคอมทำงานรึเปล่าครับ  แต่ของพี่จอดไม่เย็นต้องวิ่งซักพักถึงเย็น  สรุปแผงคอยร้อนตันต้องซื้อใหม่ ร้องให้โฮ
รถมีปัญหาเรื่องแอร์อีกแล้วคือว่าพอเปิดแอร์ ขณะตอนที่รถติดนั้นไม่มีความเย็นออกมาเลยครับเหมือนไม่มีน้ำยาแอร์วิ่งมาเลย (ครั้งที่แล้วเปลี่ยนไดเออร์+ล้างตู้แอร์+เช็คดูแล้วตู้แอร์ไม่รั่ว+เปลี่ยน ท่อแอร์ตรงคอมอีกเส้นนึง)แต่พอรถวิ่งไปได้เรื่อยๆแล้วแอร์ก็เย็นฉ่ำเหมือน ปกติเลยครับ ก็เลยไม่รู้ว่าเป็นอะไรวันนี้ให้พ่อไปให้ช่างดูเขาก็บอกว่าน้ำยาแอร์ไม่รั่ว ..ใครรู้บ้างช่วยหนูด้วย....แต่ช่างเขาสันนิษฐานว่าน่าจะเกิดจากหน้า คลัชท์คอมพ์แอร์มันหมด(กลัวคอมพ์แอร์พังจังเลย จ๊ากๆ จ๊ากๆ แย่แน่ๆเลย)

น้าหนูหน้าครัชคอมทำงานรึเปล่าครับ  แต่ของพี่จอดไม่เย็นต้องวิ่งซักพักถึงเย็น  สรุปแผงคอยร้อนตันต้องซื้อใหม่ ร้องให้โฮ
ขยัน  ถ้าจอดอยู่กับที่แล้วไม่เย็น ลองเร่งเครื่องอยู่กับที่ซัก1500-2000rpm   ค้างไว้ซักพักแล้วดูว่าเย็นขึ้นป่าว
 อาบน้ำ  ถ้าเย็น    แสดงว่ากำลังอัดคอมกำลังกับบ้านเก่าคับ (พัง)
 ร้อนๆ  ถ้าไม่เย็น แสดงว่าไม่เกี่ยวกับคอมแต่น่าจะเป็นแผงคอนเด็นเซอร์(คอยร้อน)ระบายอากาศไม่ดีคับ ซึ่งมีสาเหตุมาจาก
                 1 แผงตันมากลมผ่านไม่สะดวก
                 2 พัดลมที่เป่าแผงคอนเด็นเซอร์พัดไม่แรงหรือไม่พัดเลย
 สะกดจิต  น้าหนูลองเช็คตามนั้นก่อนนะ ถ้ายังไงเข้ามาให้ผมดูก็ได้นะ แต่โทรมาก่อนนะ เพราะบางที่ไม่อยู่
ขอขอบคุณน้าๆทั้ง2ท่านมากๆครับที่ช่วยแนะนำบอกกล่าว ขอบคุณ ขอบคุณ
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #3606 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 07:00:40 »

ประวัติความเป็นมาของกลุ่ม ทรีคลอง
 เริ่มแรกมาจากการไปรับซ่อมรถให้น้าอิฐ (น้าแกไปโพสหาคนเปลี่ยนสาบพานทามมิ่งในเว็บเออีเรซซิ่ง โซนรามอินทรา) ไอ้เราก็ไม่คิดอะไรก็ไปกับพี่ชายสองคน พอถึงบ้านก็เปิดดูเครื่องว่าเป็นอะไร สายพานต้องเปลี่ยนไหมแต่พอเปิดดูกลับไม่เป็นอะไร แต่เครื่องต้องยกท่อนบนทำใหม่ สรุปวันนั้นไม่ได้ทำอะไร ก็คุยกันว่าเราน่าจะมีกลุ่มของเราเองเกิดขึ้นเฉพาะคนคลอง ก็เริ่มรวบร่วมแต่นั้นมา โดยผมเริ่มเปิดกระทู้ในโซนต่างจังหวัด เป็นช่องสนทนาคลองลำลูกกา ธัญญะ คลองหลวง ส่วนพี่อิฐประสาน สมาชิก อย่าง น้าเต้ย น้าโจ้เข้ามาคุยกัน จนเริ่มมีคนสนใจในกลุ่มเราเพิ่มมากขึ้น จากนั้นก็เริ่มมีชื่อกลุ่มขึ้นมาโดย ผมเองปรึกษากับน้าอิฐว่าจะใช่ชื่อกลุ่มว่า ทรีคลอง เพราะความหมาย(กำหนดขึ้นมาเอง)มันมาจากคนที่อยู่ในคลองเดียวกัน แต่แยกสายกันอยู่เช่น สายคลองหลวง ธัญญะ ลำลูกกา โดยการรวมกันครั้งแรกเกิดขึ้น ที่ปั๊มเจทคลอง 4 ลำลูกกา โดยมีผม น้าโจ้ น้าเต้ย มารวมกันครั้งแรก และมีเพื่อนผมมาอีกคัน(แต่ไม่ได้เข้ากลุ่มด้วย) ครั้งแรกมันรู้สึกว่าเป็นอะไรที่ใหม่กันมาก เพราะต่างคนก็ยังไม่รู้ว่าจะออกมาในแนวไหน และเป็นครั้งเดี่ยวที่เคยเข้าปั๊มและสิ่งที่ปั๊ม เพราะหลายท่านที่ตอบรับว่าจะมาแต่ก็ไม่มาหลายท่าน(รวมถึงน้ายอดด้วย) พวกเรา 3 คนเลยกำหนดว่าใครจะเข้ากลุ่มก้ต้องเดินทางมาหาเรา หรือนัดให้เราไปหาครับ หลังจากนี้แหล่ครับที่ว่ามันเริ่มเกิด (พอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวมันจะจบเร็ว เพราะว่าเรื่องมันมีน้อย) ก๊ากๆๆ

ต่อๆกะลังเร้าใจเลย แล้วจุดไคลแมกซ์อยู่ไหนเนี่ยย

เด๋วเอาไปทำเปนหนังสั้นดีก่า เอิ้ก ๆ หรือหนัง xxx   ก๊ากๆๆ
โธ่จอซ....น้าเขากำลังเล่าประวัติให้ฟังตั้งใจฟังหน่อย....คือแบบว่าซึ้งน้ำตาไหลเลย ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ  (ล้อเล่น สุดยอด สุดยอด )
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3607 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 07:03:10 »

แหะๆๆ ตอนนั้นต้องขออภัยคับ อิอิ ไม่ค่อยมีเวลาเลย เพราะติดเด็ก 555+  อาย เวปก็ไม่ค่อยได้เข้า งอแง แต่อยากไปมิตติ้งตั้งนานแล้วเพราะอยากแลกเปลี่ยนพูดคุยกับเพื่อนๆแต่ตอนนั้นมิตติ้งกันใกล้สุดก็โซนแจ้ง เราเองก็พวกไม่ชอบเดินทางไกล(เกิน 20 โลก็ถือว่าไกลแล้วอิอิ) พอมาเห็นมีการรวมกลุ่มในโซนคลองด้วยเลยอยากเข้ามาก55 แต่ตอนนั้นไม่ค่อยเข้าเวปติดตามข่าว มาช่วงนี้มีเวลาหน่อย(ย้ายที่ทำงานมาลำลูกกาเลยพอมีเวลา) homgก็ยังตามหากลุ่มทรีคลองอยู่ในaerecingแต่ไม่เจอพอดีเพื่อนในเออี(น้าบอลบางกอกใต้)บอกว่าย้ายมาตั้งในaethailandก็เลยตามมาสมัครอีก 555+ หัวเราะ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอดมากครับน้ายอด....อย่างงี้ต้องให้รางวัลซะหน่อย ส่งจูบ ส่งจูบ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3608 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 07:06:40 »

ลืมเลยครับ....สวัสดีตอนเช้าครับ ขอบคุณ ขอบคุณ พอดีว่าเพิ่งกลับมาจากเกาะสมุยครับ
ที่โน้นฝนไม่ตกเลยแดดร้อนมากแถมเจอฝรั่งแก้ผ้าอาบแดดอีก เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3609 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:17:16 »

ลืมเลยครับ....สวัสดีตอนเช้าครับ ขอบคุณ ขอบคุณ พอดีว่าเพิ่งกลับมาจากเกาะสมุยครับ
ที่โน้นฝนไม่ตกเลยแดดร้อนมากแถมเจอฝรั่งแก้ผ้าอาบแดดอีก เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล
ไอ้ หนูบ้ากาม    มีรูปมาฝากป่าวอะ ซึ้ง
จอซ สมานจิต
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #3610 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:34:14 »

ไอ้ หนูบ้ากาม    มีรูปมาฝากป่าวอะ ซึ้ง

น้าหนูเลยวิ่งเข้าไปทิ่มเลยใช่ปะ มันเปนไงโกอินเตอร์รึยังอะ ฮ่าๆ  ก๊ากๆๆ
thawat
Professor

« ตอบ #3611 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:36:28 »

หวัดดีคับ วันนี้มีคำถามถึงเพื่อนๆ  งง ใครเคยเจอไฟหน้าที่มี2ดวงในโคมเดียวแบบในรูปนี้ขายบ้างคับ อยากได้มากเลยสวยมั๊กมาก ถ้ามีเขาขายกันที่ไหนและราคาเท่าไหร่คับ

homgแต่ผมเคยเห็นในเวปเขาขายแต่เป็นสเป็คเมกาที่มุมไฟจะมนๆต้องเปลี่ยนกระจังด้วย แต่ในรูปเป็นไฟแหลมๆแบบบ้านเราเลย
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3612 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 13:28:16 »

น้าหนูเลยวิ่งเข้าไปทิ่มเลยใช่ปะ มันเปนไงโกอินเตอร์รึยังอะ ฮ่าๆ  ก๊ากๆๆ
ผมไม่ได้หื่นขนาดนั้นซะหน่อย...น้าทั้ง2ก็แซวซะ แหะๆๆ แหะๆๆ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3613 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 13:31:08 »

หวัดดีคับ วันนี้มีคำถามถึงเพื่อนๆ  งง ใครเคยเจอไฟหน้าที่มี2ดวงในโคมเดียวแบบในรูปนี้ขายบ้างคับ อยากได้มากเลยสวยมั๊กมาก ถ้ามีเขาขายกันที่ไหนและราคาเท่าไหร่คับ

homgแต่ผมเคยเห็นในเวปเขาขายแต่เป็นสเป็คเมกาที่มุมไฟจะมนๆต้องเปลี่ยนกระจังด้วย แต่ในรูปเป็นไฟแหลมๆแบบบ้านเราเลย
สวยจังเลยน้าอยากได้อยากได่ งอแง งอแง งอแง
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3614 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 16:00:44 »

ไม่แน่ใจว่าใช่โคม101ของusdmที่น้าอู๋แกใส่อยู่รึเปล่า แหะๆๆ
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3615 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 16:43:12 »

สเปกเมกาคับน้า....เอามาก็คงต้องแปลงกันบ้างคับน้า 

ถ้าน้าทำแล้วบอกด้วยนะคับ..... ดื่ม
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3616 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 22:48:53 »

ของอเมริกาเนี่ยแต่ละอย่างสุดยอดทั้งนั้นเลย....ขนาดหนังโป๊ยังซี๊ดเลย เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3617 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 22:50:12 »

โหวันนี้นอนกันไวจังเลยน่ะเนี่ยไม่เห็นมีใครเลย....เหงาจัง เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3618 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 23:28:22 »

ราคาก็ไม่เบาเหมือนกันนะเนี่ย ก๊ากๆๆ
thawat
Professor

« ตอบ #3619 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 00:18:00 »

โหวันนี้นอนกันไวจังเลยน่ะเนี่ยไม่เห็นมีใครเลย....เหงาจัง เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ
ยังไม่ได้นอนเลยน้าหนู ยังมีน้าเต้ยอีกคนที่นอนดึกนะเนี้ย ยังเห็นออนอยู่555+ หัวเราะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2009, 00:45:42 โดย thawat » บันทึกการเข้า
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3620 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 01:27:18 »

ยังไม่ได้นอนเลยน้าหนู ยังมีน้าเต้ยอีกคนที่นอนดึกนะเนี้ย ยังเห็นออนอยู่555+ หัวเราะ
แต่ตอนนี่คงนอนกันหมดแล้วมั้งเนี่ย...มัวแต่หาของเล่นเพลินไปนิด ดื่ม ดื่ม
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3621 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 02:00:02 »

แต่ตอนนี่คงนอนกันหมดแล้วมั้งเนี่ย...มัวแต่หาของเล่นเพลินไปนิด ดื่ม ดื่ม
หาอะไร ขอๆ
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3622 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 09:57:32 »

น้าหนูรูปในกล้องน้าหนูมีรูปเต้กับแฟนเต้แล้วก้อมีเด็กอ่ะ ที่เป็นงาน ae ปี 2 ยังอยู่ไหมคับ เต้อยากได้ ช่วยรบกวนลงให้เต้ได้ไหมคับ ขอบคุณคับ ถ้ามี ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ
ขอโพสถามน้าหนูอีกครั้งคัฟ แหะๆๆ แหะๆๆ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3623 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 10:20:06 »

หาอะไร ขอๆ
หากันชนSPRINTERไฟยาว+ดิสส์หลังครับน้า (กันชนSPRINTERของน้าตกลงขายป่าว ขอๆ ขอๆ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2009, 10:22:51 โดย ผมชื่อหนู » บันทึกการเข้า
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3624 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 10:22:03 »

น้าหนูรูปในกล้องน้าหนูมีรูปเต้กับแฟนเต้แล้วก้อมีเด็กอ่ะ ที่เป็นงาน ae ปี 2 ยังอยู่ไหมคับ เต้อยากได้ ช่วยรบกวนลงให้เต้ได้ไหมคับ ขอบคุณคับ ถ้ามี ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ
ขอโพสถามน้าหนูอีกครั้งคัฟ แหะๆๆ แหะๆๆ
กล้องของพี่ตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่พี่แล้วครับ แฟนพี่เอาไปแล้วและไม่รู้ว่ารูปยังอยู่หรือป่าวน่ะ...เดี๋ยวพี่ลองถามดูให้ครับ  แคะเข้มูก แคะเข้มูก
หน้า: 1 ... 143 144 [145] 146 147 ... 193   ขึ้นบน
พิมพ์