Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 165 166 [167] 168 169 ... 193   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ  (อ่าน 513492 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #4150 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 22:11:33 »

ค่าใส่คอมแอร์ประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ......... งง งง
ถ้ายังไม่ทำ มาหาที่บ้านดิตอนนี้อุปกรณ์ครบแล้ว  รับรองต้องหาเงินซื้อผ้าห่ม ขอๆ
สายไปแล้วนัท....วันนี้โอ่งไปทำมาแล้ว โอ่งยังบอกพี่เลยว่านัทบอกมาช้าไปเล่นซะโอ่งกลายเป็นไหเลย
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #4151 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 22:12:28 »

หยุดยาวเงียบเหงาดีจัง....หายไปไหนกันหมดเนี่ย ร้องให้
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #4152 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 22:18:03 »

ดื่ม ดื่ม ดื่ม
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4153 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 22:20:04 »

สืบเนื่องจากกระทู้เช็คจำนวนคนไป นอกรอบ "นครคารา"  รายละเอียดสามารถอ่านได้ตามลิ้งค์นี้

นัดเวลา กันเป็นวันเสาร์ที่ 11 กรกฎาคม 2552   เวลา  16.00 น. เป็นต้นไป  

มีการถ่ายทำรถของสมาชิก ภายนอก ภายใน เจาะกันให้ลึก  

ค่าใช้จ่ายจะอยู่ที่ 130 บาท ต่อ 1 ท่านสมาชิกครับ

ทางร้านจะมีอาหารให้ประมาณ 7 อย่าง  มีซอฟดริ้ง

อาหารเป็นแบบบุฟเฟ่ให้ ฟรีค่าเปิดเหล้า มิกเซอร์ลด50%

ห้องคาราโอเกะฟรี ที่ทางร้าน "นครคารา" จัดไว้ให้

... ทรีคลอง มาน้อยกว่า 5 "มีงอน" ฮาๆๆๆๆ    อ้างมากน้าจ๊อด(ท่านประธานAE.Tน่ะครับ)
เข้าไปดูที่หน้าบางกอกเหนือ กระทู้ นครคารา ครับพี่น้องแล้วจะทราบกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม 2009, 22:25:16 โดย ผมชื่อหนู » บันทึกการเข้า
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4154 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 22:39:18 »

ไปกันบ้างมั๊ยล่ะครับท่านสมาชิกทรีคลองทั้งหลาย...ไปร่วมสังสรรค์กับคลับใหญ่กันกันซักครั้งก็ดีเหมือนกันน่ะครับนานๆจะมีที ผมยังไม่เคยไปนั่งกินแบบจิงจังแบบนี้เลย(เคยไปแต่งานครบรอบ1ปีแต่อยู่ไม่ถึงตอนกินอาหารครับ)งานนี้ผมไปน่ะครับ แล้วมีสมาชิกท่านไหนจะไปกับผมบ้างครับ สนุกสนานเฮฮากับทางคลับ AE.T กันครับพี่น้อง ขอๆ ขอๆ ขอๆ ถือว่าตอนเช้าเราทำบุญกันส่วนตอนเย็นเราก็เหมือนมิตติ้งกันครับพี่น้อง สุดยอด สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม 2009, 22:41:16 โดย ผมชื่อหนู » บันทึกการเข้า
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4155 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 22:42:49 »

ดื่ม ดื่ม ดื่ม
อะไรล่ะครับน้าป่านนี้ยังดื่มอยู่อีกเหรอครับ... ดื่ม ดื่ม อ๊วกๆ สุดยอด
N@P ORCHID
AE Thailand Club Member
Super Senior

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #4156 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 15:46:06 »

ไปกันบ้างมั๊ยล่ะครับท่านสมาชิกทรีคลองทั้งหลาย...ไปร่วมสังสรรค์กับคลับใหญ่กันกันซักครั้งก็ดีเหมือนกันน่ะครับนานๆจะมีที ผมยังไม่เคยไปนั่งกินแบบจิงจังแบบนี้เลย(เคยไปแต่งานครบรอบ1ปีแต่อยู่ไม่ถึงตอนกินอาหารครับ)งานนี้ผมไปน่ะครับ แล้วมีสมาชิกท่านไหนจะไปกับผมบ้างครับ สนุกสนานเฮฮากับทางคลับ AE.T กันครับพี่น้อง ขอๆ ขอๆ ขอๆ ถือว่าตอนเช้าเราทำบุญกันส่วนตอนเย็นเราก็เหมือนมิตติ้งกันครับพี่น้อง สุดยอด สุดยอด
เย็นคาดว่าน่าจะไปไม่ได้  ขอบคุณ

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
N@P ORCHID

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #4157 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 15:52:38 »

สืบเนื่องจากกระทู้เช็คจำนวนคนไป นอกรอบ "นครคารา"  รายละเอียดสามารถอ่านได้ตามลิ้งค์นี้

นัดเวลา กันเป็นวันเสาร์ที่ 11 กรกฎาคม 2552   เวลา  16.00 น. เป็นต้นไป 

มีการถ่ายทำรถของสมาชิก ภายนอก ภายใน เจาะกันให้ลึก 

ค่าใช้จ่ายจะอยู่ที่ 130 บาท ต่อ 1 ท่านสมาชิกครับ

ทางร้านจะมีอาหารให้ประมาณ 7 อย่าง  มีซอฟดริ้ง

อาหารเป็นแบบบุฟเฟ่ให้ ฟรีค่าเปิดเหล้า มิกเซอร์ลด50%

ห้องคาราโอเกะฟรี ที่ทางร้าน "นครคารา" จัดไว้ให้

... ทรีคลอง มาน้อยกว่า 5 "มีงอน" ฮาๆๆๆๆ    อ้างมากน้าจ๊อด(ท่านประธานAE.Tน่ะครับ)
เข้าไปดูที่หน้าบางกอกเหนือ กระทู้ นครคารา ครับพี่น้องแล้วจะทราบกันครับ

ใครไม่เคยไปก็ลองดูครับ  ขนาดงานครบรอบ 1 ปีคลับยังมันส์เลย  ดื่ม 

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
จอซ สมานจิต

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #4158 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 19:39:08 »

สืบเนื่องจากกระทู้เช็คจำนวนคนไป นอกรอบ "นครคารา"  รายละเอียดสามารถอ่านได้ตามลิ้งค์นี้

นัดเวลา กันเป็นวันเสาร์ที่ 11 กรกฎาคม 2552   เวลา  16.00 น. เป็นต้นไป 

ทางร้านจะมีอาหารให้ประมาณ 7 อย่าง  มีซอฟดริ้ง

... ทรีคลอง มาน้อยกว่า 5 "มีงอน" ฮาๆๆๆๆ    อ้างมากน้าจ๊อด(ท่านประธานAE.Tน่ะครับ)

ใครไม่เคยไปก็ลองดูครับ  ขนาดงานครบรอบ 1 ปีคลับยังมันส์เลย  ดื่ม 

เมาหรือมันง่ะ ชี้แจงด้วย  สุดยอด
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4159 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 11:14:41 »

พี่คัฟ ผมใส่ชุดนักเรียนไปนะ วันที่ 11 อ่ะ

สอบเสร็จแล้วไปเลย

(พวกพี่ๆก็ทำบุญไปก่อนเลยคัฟ ไม่ต้องรอ กะว่าจะไปถึงตอนพี่เลี้ยงเพล พอดี)
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4160 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 08:56:04 »

สวัสดีพี่น้อง ในวันพรุ่งนี้ 11 กรกฎาคม พ.ศ. 2552 เวลา 09.30น นัดเจอกันที่ปั๊ม ปตท ตรงข้ามกับตลาดพลูทรัพย์  เพื่อทำกิจกรรมร่วมกันมีดังนี้

-ถวายสังฆะทานแด่พระสงฆ์
     -ให้อาหารปลา
     -รับประทานอาหารร่วมกัน

จะมากี่คนก็ตามกิจกรรมในวันนั้นจะต้องสำเร็จไปได้ด้วยดี   ซึ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2009, 08:57:14 โดย optic 7a » บันทึกการเข้า
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4161 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 12:14:02 »

สุดยอด
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4162 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 12:16:53 »

น้ายอดรบกวนเช็คราคาผ้าเบรคดิสหน้าให้หน่อยครับของผมหมดแล้ว อย่าไป
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4163 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 15:24:19 »

สวัสดีพี่น้อง ในวันพรุ่งนี้ 11 กรกฎาคม พ.ศ. 2552 เวลา 09.30น นัดเจอกันที่ปั๊ม ปตท ตรงข้ามกับตลาดพลูทรัพย์  เพื่อทำกิจกรรมร่วมกันมีดังนี้

-ถวายสังฆะทานแด่พระสงฆ์
     -ให้อาหารปลา
     -รับประทานอาหารร่วมกัน

จะมากี่คนก็ตามกิจกรรมในวันนั้นจะต้องสำเร็จไปได้ด้วยดี   ซึ้ง

ซึ้ง ซึ้ง ซึ้งกินใจดีจังเลยครับ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4164 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 15:26:13 »

สวัสดีครับพี่น้องทรีคลอง เป็นไงกันบ้างครับพอดีพึ่งกลับมาจากนครสวรรค์(อีกแล้วครับท่าน) ตกลงวันและเวลาและสถานที่นัดเจอคือตามที่น้าโจ้บอกน่ะครับพี่น้อง สุดยอด สุดยอด
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4165 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 15:29:02 »

เสียอย่างเดียวตอนนี้คือไม่มีรถอ่ะครับ....พรุ่งนี้ต้องดูว่าน้ายอดจะไปทันมั๊ยครับ(ติดรถน้ายอดไปครับ...ตอนแรกกะว่าจะนั่งรถจอซสมานจิตครับแต่วันนี้ตอนกลางวันโทรไป ปิดเครื่อง(หรือไม่มีคลื่นก็ไม่รู้) จอซจ๋าถ้าได้อ่านข้อความนี้แล้วโทรมาบอกด้วยน่ะ ส่งจูบ ส่งจูบ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4166 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 15:33:44 »

เท่าที่รู้ตอนนี้สำหรับสมาชิกที่ไม่ไปมีดังนี้
น้ายศ,น้าอิฐ,น้าราบ,น้าอ้น,น้าแฮ๊ค,น้าตั้ม,น้าแมน เศร้าเขี่ยๆ  ส่วนน้าเต้ยผมไม่แน่ใจครับ
ส่วนรายชื่อบุคคลที่ไปมีดังนี้
น้าโจ้,น้าหนู,น้านัท,น้ายอด,น้าจอซ,น้าเต้ สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2009, 15:35:19 โดย ผมชื่อหนู » บันทึกการเข้า
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4167 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 15:38:22 »

น้ายอดรบกวนเช็คราคาผ้าเบรคดิสหน้าให้หน่อยครับของผมหมดแล้ว อย่าไป
อ้าวน้า....ไม่ลองเข้าไปถามที่ร้านขายอะไหล่ดูล่ะครับ
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4168 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 16:32:10 »

เท่าที่รู้ตอนนี้สำหรับสมาชิกที่ไม่ไปมีดังนี้
น้ายศ,น้าอิฐ,น้าราบ,น้าอ้น,น้าแฮ๊ค,น้าตั้ม,น้าแมน เศร้าเขี่ยๆ  ส่วนน้าเต้ยผมไม่แน่ใจครับ
น้าโจ้,น้าหนู,น้านัท,น้ายอด,น้าจอซ,น้าเต้ สุดยอด

มากันเพียบแบบนี้สบายครับ ดื่ม
จอซ สมานจิต

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #4169 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 18:38:02 »

น้ายศ,น้าอิฐ,น้าราบ,น้าอ้น,น้าแฮ๊ค,น้าตั้ม,น้าแมน เศร้าเขี่ยๆ  ส่วนน้าเต้ยผมไม่แน่ใจครับ

ไม่มากันเพียบเลย จอซยังไม่แน่ใจเลย

เป็นหวัดอยุ่เนี่ยย เอาเชื้อหน่อยมะ  เซร็ง
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4170 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 21:32:30 »

ไม่มากันเพียบเลย จอซยังไม่แน่ใจเลย

เป็นหวัดอยุ่เนี่ยย เอาเชื้อหน่อยมะ  เซร็ง

จ๊ากๆ จ๊ากๆ จ๊ากๆ หน้าซีด หน้าซีด เค้าไม่เอาน่ะตัวเอง... แหะๆๆ
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4171 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 22:03:58 »

ชู๊ตๆๆ
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4172 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 08:40:43 »

ขอบคุณ ต้องขออภัยเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ผมเป็นคนตั้งกำหนดการแต่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ ก็ขอให้ทุกคนอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข ถ้าไม่สบายใจอะไรก็คุยกันได้ทุกเรื่องครับ ส่วนตัวผมก็ขอให้ทุกท่านเข้าใจว่าผม ติดการอบรมเพื่อทำงาน จึงไม่สามารถไปร่วมกิจกรรมได้ ถ้าเป็นปกติผมจะไม่เคยขาดงานสำคัญอย่างงี้แน่นอนครับ เพราะหัวใจของกลุ่มมันต้องมาจากตัวของสมาชิกทุกท่านครับกลุ่มมันถึงอยู่ได้ ถ้าสมาชิกไม่ร่วมกิจกรรมกลุ่มแล้วกลุ่มมันจะขับเคลื่อนไปได้อย่างไร ก็ขอฝากไว้แค่นี้นะครับสำหรับคนที่ไม่อยากมีเพื่อน  สูบบุหรี่
N@P ORCHID

« ตอบ #4173 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 14:24:08 »

ขอบคุณ ต้องขออภัยเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ผมเป็นคนตั้งกำหนดการแต่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ ก็ขอให้ทุกคนอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข ถ้าไม่สบายใจอะไรก็คุยกันได้ทุกเรื่องครับ ส่วนตัวผมก็ขอให้ทุกท่านเข้าใจว่าผม ติดการอบรมเพื่อทำงาน จึงไม่สามารถไปร่วมกิจกรรมได้ ถ้าเป็นปกติผมจะไม่เคยขาดงานสำคัญอย่างงี้แน่นอนครับ เพราะหัวใจของกลุ่มมันต้องมาจากตัวของสมาชิกทุกท่านครับกลุ่มมันถึงอยู่ได้ ถ้าสมาชิกไม่ร่วมกิจกรรมกลุ่มแล้วกลุ่มมันจะขับเคลื่อนไปได้อย่างไร ก็ขอฝากไว้แค่นี้นะครับสำหรับคนที่ไม่อยากมีเพื่อน  สูบบุหรี่
ขอบคุณ

ตลาดไท
N@P ORCHID

« ตอบ #4174 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 14:25:42 »

สนุกดีครับ  อิ่มด้วย  น้องซีน่ารักมาก  สงสัยต้องมีมั่งแล้วเดี๋ยวตามน้าโจ้ไม่ทัน  บายๆ

ตลาดไท
หน้า: 1 ... 165 166 [167] 168 169 ... 193   ขึ้นบน
พิมพ์