Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 146 147 [148] 149 150 ... 193   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ  (อ่าน 513517 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #3675 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 11:23:59 »

วันเกิดกลุ่มปีที่ 2 เราจะไปทำอะไรที่ไหนกันดีพี่น้อง  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
ไปให้อาหารปลาดีมะ

ที่ไหนดีระหว่างตัวเมืองปทุม วัดหงษ์ กะวัดในคลอง
ในตู้ได้ปะ  อาย
ตู้อะไรว่ะนัทบอกให้มันเคลียร์หน่อยซิน้อง....พี่ยิ่งเป็นคนคิดมากอยู่ด้วยน่ะเนี่ย....แต่ช่วงนี่สบายตัวแล้วครับมานอนกับเมียที่นครสวรรค์(เลยได้ขึ้นสวรรค์เลย)ซี๊ด ซี๊ด เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #3676 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 11:24:55 »

ขอวัน เวลา ด้วยคับ.....

ผมเสนอบ้านทิดนัท  (แต่ต้องลำบากคนล้างหน่อยนะคับ) ดื่ม
ไม่ลำบากเพราะคนล้างผมเอง  แต่ช่วงนี้ฝนตกกลัวนั่งหน้าบ้านไม่ได้ แหะๆๆ
ก็เลือกวันที่ฝนไม่ตกดิพี่  หัวเราะ หัวเราะ  ตกลงเอาบ้านนัทแล้วกันนะ

วันไหนดีอะพี่น้อง
วันไหนก็ได้ที่ฝนไม่ตกไงครับ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3677 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 11:27:55 »

น้ายอดรบกวนถามนิดนึงแบบว่าสงสัยมานานแล้ว    เกียร์ออโต้แบบเกียร์สายกับเกียร์กล่องมันต่างกันยังไง  เพราะที่บ้านมีทั้งเกียร์สายกับเกียร์กล่องเลย  ทั้งรูปร่างหน้าตาก็เหมือนกัน  ปลั๊กก็เหมือนกันมันต่างกันตรงไหนครับ ซึ้ง
ขยัน ดูที่ปลั๊กสายไฟที่เข้าเกียร์  ถ้าเกียร์ออโต้ธรรมดาจะมีขั้ว1-2ขั้วเท่านั้น แต่จำไม่ได้ว่ามีเท่าไหร่ แต่ไม่เกิน2ขั้วแน่นอนและถ้าเกิน2ขั้วขึ้นไปเป็นเกียร์ที่ใช้กล่องมีECTแบบที่น้าหนูใส่อยู่คับ จิงๆก็ทิ้งไปเป็น10ปีแล้วนะข้อมูลอาจน้อยแต่ก็ดูที่ขั้วแน่นอนสุดคับ  สุดยอด
น้ายอดครับสิ้นเดือนรบกวนเดินระบบECTให้น้องหน่อยน่ะครับค่าแรงคือ....เมา1ขวดครับ ขอบคุณ ขอบคุณ
เก๊กหล่อ ยินดีรับใช้คับ อิอิ แล้วสวิทช์ได้แล้วหรอคับ เอาแบบที่มีปลั๊กมาด้วยนะ จะได้ง่ายต่อการเดินสายร้องเพลง เฮ้ย!!สายไฟ 555+
ยังหาไม่ได้เลยครับน้ายอด...แต่กะว่าเดี๋ยวเสาร์นี้จะไปหาดูที่เชียงกงครับ...เดี๋ยวถ้าพรุ่งนี้กลับกรุงเทพจะแวะไปหาน้าน่ะ(จะเข้าไปให้น้าช่วยดูแอร์ให้ผมหน่อยว่ามันเป็นอะไรเสียกันแน่ครับ..ผมขอรบกวนเวลาทำงานของน้ายอดซะหน่อยครับ แล้วพรุ่งนี้จะโทรบอกอีกทีครับ ขอบคุณ ขอบคุณ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3678 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 11:29:29 »

คุณน้ายศเดี๋ยวเสาร์นี่เอาเงินค่าสติ๊กเกอร์ของเต้ไปให้ที่บ้านตอนเย็นนะครับ(200บาท)แล้วจัดเบียร์เย็ยเจี๊ยบมากระป๋องนึงน่ะ ขอบคุณ ขอบคุณ
thawat
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #3679 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 12:19:18 »

น้ายอดรบกวนถามนิดนึงแบบว่าสงสัยมานานแล้ว    เกียร์ออโต้แบบเกียร์สายกับเกียร์กล่องมันต่างกันยังไง  เพราะที่บ้านมีทั้งเกียร์สายกับเกียร์กล่องเลย  ทั้งรูปร่างหน้าตาก็เหมือนกัน  ปลั๊กก็เหมือนกันมันต่างกันตรงไหนครับ ซึ้ง
ขยัน ดูที่ปลั๊กสายไฟที่เข้าเกียร์  ถ้าเกียร์ออโต้ธรรมดาจะมีขั้ว1-2ขั้วเท่านั้น แต่จำไม่ได้ว่ามีเท่าไหร่ แต่ไม่เกิน2ขั้วแน่นอนและถ้าเกิน2ขั้วขึ้นไปเป็นเกียร์ที่ใช้กล่องมีECTแบบที่น้าหนูใส่อยู่คับ จิงๆก็ทิ้งไปเป็น10ปีแล้วนะข้อมูลอาจน้อยแต่ก็ดูที่ขั้วแน่นอนสุดคับ  สุดยอด
น้ายอดครับสิ้นเดือนรบกวนเดินระบบECTให้น้องหน่อยน่ะครับค่าแรงคือ....เมา1ขวดครับ ขอบคุณ ขอบคุณ
เก๊กหล่อ ยินดีรับใช้คับ อิอิ แล้วสวิทช์ได้แล้วหรอคับ เอาแบบที่มีปลั๊กมาด้วยนะ จะได้ง่ายต่อการเดินสายร้องเพลง เฮ้ย!!สายไฟ 555+
ยังหาไม่ได้เลยครับน้ายอด...แต่กะว่าเดี๋ยวเสาร์นี้จะไปหาดูที่เชียงกงครับ...เดี๋ยวถ้าพรุ่งนี้กลับกรุงเทพจะแวะไปหาน้าน่ะ(จะเข้าไปให้น้าช่วยดูแอร์ให้ผมหน่อยว่ามันเป็นอะไรเสียกันแน่ครับ..ผมขอรบกวนเวลาทำงานของน้ายอดซะหน่อยครับ แล้วพรุ่งนี้จะโทรบอกอีกทีครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

ใบแดง  ไม่อยู่คร๊าบบ..ประชุม 20 - 21 ทั้ง 2 วันเลยคับน้าหนู แต่วันที่22 พอได้คับ แล้วน้าหนูทำตามที่บอกหรือยังละ ผมว่ากำลังอัดคอมน่าจะไม่ดีนะ  งง
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3680 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 14:32:14 »

คุณน้ายศเดี๋ยวเสาร์นี่เอาเงินค่าสติ๊กเกอร์ของเต้ไปให้ที่บ้านตอนเย็นนะครับ(200บาท)แล้วจัดเบียร์เย็ยเจี๊ยบมากระป๋องนึงน่ะ ขอบคุณ ขอบคุณ

ได้ครับเสี่ยหนู  หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3681 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 14:34:55 »

วันเกิดกลุ่มปีที่ 2 เราจะไปทำอะไรที่ไหนกันดีพี่น้อง  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

หรือใครสนใจจะปล่อยโค (โยตี้) บ้างคับ  เลือดกำเดาไหล

โทมาได้นะคร้าบบ ได้บุญไปมากโขอยู่ 55+
สุดยอดเลยน้องจอซปล่อยอย่างนี่สิได้ทั้งบุญแล้วยังปล่อยน้ำในตัวออกให้สบายกายด้วย เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล สุดยอด

ว่าไอ้จอซซี่ว่ากามแล้วนะ แต่ไอ้คนตามมันกามกว่าอีก  หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3682 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 14:38:52 »

สรุปงานครบรอบ 2 ขวบ เป็นการกำหนดการล่วงหน้านะครับพี่น้อง โดยผลที่ได้ก็เป็นการไปทำบุญที่วัดหงษ์ และให้อาหารปลากันครับ สุดท้ายก็เป็นเวลาสังสรรกัน อันนี้ต้องให้น้าโจ้มากำหนดนะครับพี่น้อง  หัวเราะ หัวเราะ
Edeaw
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

จผว., ด.ม.60 , MIN EN21 , KMIT'NB ECT-04

กำลังใจ: 103

รถยนต์: AE101 Limited edition
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v. Blacktop 6 MT.
อุปกรณ์แต่งรถ: หลังคากระจก..
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #3683 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 14:58:34 »

มาทักทาย คร๊าบ!!!

หวัดดีคร๊าบบ  น้าๆ ทรีคลอง

ก็แค่เคยเป็นที่ 1
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3684 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 15:05:04 »

ยินดีครับที่เข้ามาทักทาย  หัวเราะ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #3685 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 16:22:22 »

อาย
thawat
Professor

« ตอบ #3686 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 20:42:34 »

สรุปงานครบรอบ 2 ขวบ เป็นการกำหนดการล่วงหน้านะครับพี่น้อง โดยผลที่ได้ก็เป็นการไปทำบุญที่วัดหงษ์ และให้อาหารปลากันครับ สุดท้ายก็เป็นเวลาสังสรรกัน อันนี้ต้องให้น้าโจ้มากำหนดนะครับพี่น้อง  หัวเราะ หัวเราะ
  สุดยอด ดีคับให้อาหารปลา ปล่อยปลาด้วยยิ่งได้บุญนะคับ ซึ้ง (แต่ต้องเป็นปลาที่ซื้อจากตลาดสดนะคับได้บุญกว่าปลาที่ขายในวัด) วันไหนกำหนอด้วยนะคับ ปกติก็พาแม่และเด็กๆไปให้อาหารปลาบ่อยๆ  เก๊กหล่อ
thawat
Professor

« ตอบ #3687 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 20:50:59 »

เก๊กหล่อ รถทะเบียน ฐค-4378 ใส่หน้าFXของใครเอ่ย?? homsมาจอดซุ่มหน้าปากซอยบ้านผมคร๊าบบ 55 มากินจิ้มจุ่มแน่เลย อิอิ  หัวเราะ
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3688 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 21:20:23 »

เก๊กหล่อ รถทะเบียน ฐค-4378 ใส่หน้าFXของใครเอ่ย?? homsมาจอดซุ่มหน้าปากซอยบ้านผมคร๊าบบ 55 มากินจิ้มจุ่มแน่เลย อิอิ  หัวเราะ
ของน้ายุทธ  >< Heineken ><ครับอยู่ในคลอง4คลองหลวง
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3689 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 04:20:10 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ สวัสดีครับ...ยินดีครับที่มาเยือน ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3690 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 04:27:24 »

กลับมาแล้วจ้า.... ขอบคุณ ขอบคุณ สวัสดีครับพี่น้องทรีคลองทุกท่าน ขอบคุณ ขอบคุณ ไปอยู่ที่นู้นมา2วัน อากาศดีมากเลยแถมฝนไม่ตกด้วย...ร้อนชิบ ร้อนๆ ร้อนๆ
กำหนดการเรื่องทำบุญกลุ่มทรีคลองนั้นผมลองมานั่งดูปฎิทินดูแล้วน่าจะเป็นวันเสาร์ที่ 18 ก.ค. 2552 (หลังวันเกิดกลุ่มแค่1วัน)น่าจะดีมั๊ยครับ อันนี้เป็นการเสนอความคิดเห็นน่ะก็อยากให้พี่น้องทุกท่านลองช่วยกันพิจารณาดูน่ะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3691 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 04:30:10 »

ใบแดง  ไม่อยู่คร๊าบบ..ประชุม 20 - 21 ทั้ง 2 วันเลยคับน้าหนู แต่วันที่22 พอได้คับ แล้วน้าหนูทำตามที่บอกหรือยังละ ผมว่ากำลังอัดคอมน่าจะไม่ดีนะ  งง
เซร็ง เซร็ง เซร็ง ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ ทำไมถึงทำกับชั้นได้..ต้องทนร้อนต่อไป แต่ว่าวันเสาร์ที่23นี่น้ายอดอยู่ใช่ไหมครับ ซึ้ง ซึ้ง
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3692 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 04:34:07 »

หรือใครสนใจจะปล่อยโค (โยตี้) บ้างคับ  เลือดกำเดาไหล

โทมาได้นะคร้าบบ ได้บุญไปมากโขอยู่ 55+
สุดยอดเลยน้องจอซปล่อยอย่างนี่สิได้ทั้งบุญแล้วยังปล่อยน้ำในตัวออกให้สบายกายด้วย เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล สุดยอด

ว่าไอ้จอซซี่ว่ากามแล้วนะ แต่ไอ้คนตามมันกามกว่าอีก  หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
แล้วทำอย่างกับคุณน้าไม่กามอย่างนั้นแหละ.....รู้น่ะว่ากามเหมือนกันแต่ไม่แสดงออก กลัวภรรยาจับได้มิฉะนั้นน้าคง หน้าซีด ..... ตาย ตาย  หัวเราะ หัวเราะ
Rabber-design
Senior

กำลังใจ: 43

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 7a-FE

« ตอบ #3693 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 07:55:29 »

งง งง งง
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3694 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 11:01:12 »

แล้วทำอย่างกับคุณน้าไม่กามอย่างนั้นแหละ.....รู้น่ะว่ากามเหมือนกันแต่ไม่แสดงออก กลัวภรรยาจับได้มิฉะนั้นน้าคง หน้าซีด ..... ตาย ตาย  หัวเราะ หัวเราะ

เออทำเป็นรู้ดีที่ตัวเองหายไปไหนมา หลายวันเรายังไม่บอกเล็กเลย อย่างงี้มันต้องกดดันมั่งเวลามีเรื่อง 555555555555  หัวเราะ หัวเราะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤษภาคม 2009, 13:05:23 โดย yotsky » บันทึกการเข้า
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3695 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 11:02:16 »

กลับมาแล้วจ้า.... ขอบคุณ ขอบคุณ สวัสดีครับพี่น้องทรีคลองทุกท่าน ขอบคุณ ขอบคุณ ไปอยู่ที่นู้นมา2วัน อากาศดีมากเลยแถมฝนไม่ตกด้วย...ร้อนชิบ ร้อนๆ ร้อนๆ
กำหนดการเรื่องทำบุญกลุ่มทรีคลองนั้นผมลองมานั่งดูปฎิทินดูแล้วน่าจะเป็นวันเสาร์ที่ 18 ก.ค. 2552 (หลังวันเกิดกลุ่มแค่1วัน)น่าจะดีมั๊ยครับ อันนี้เป็นการเสนอความคิดเห็นน่ะก็อยากให้พี่น้องทุกท่านลองช่วยกันพิจารณาดูน่ะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

เป็นเรื่องดีนะเนี่ยที่ PR เราทำหน้าที่ได้ดีมากครับเอาไป หนึ่งดอกครับ  สุดยอด สุดยอด
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3696 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 11:03:41 »

งง งง งง

เป็นไงน้าหายไปนานเลย งง เลยเหรอ ไงก้มาคุยกันครับ  ซึ้ง
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3697 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 11:04:47 »

ของน้ายุทธ  >< Heineken ><ครับอยู่ในคลอง4คลองหลวง

ธัญบุรีก้ได้อีเต้ย  สูบบุหรี่
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3698 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 13:04:23 »

เลยเขตบ้านตูไปแล้วเว้ย ดื่ม
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3699 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 13:06:41 »

เลยเขตบ้านตูไปแล้วเว้ย ดื่ม

เออมันก็อยู่ในคลองอ่ะมันเลยไปนิดเดี่ยวเอง  แคะเข้มูก
หน้า: 1 ... 146 147 [148] 149 150 ... 193   ขึ้นบน
พิมพ์