Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 125 126 [127] 128 129 ... 193   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ  (อ่าน 513565 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #3150 เมื่อ: 17 มีนาคม 2009, 21:45:21 »

วันนี้ได้เลือดเลย...เย็บซะ 6เข็ม  ก๊ากๆๆ

บอกแล้วอย่าลองของแปลก เอาเจี้ยวไปแหย่ช่องแอร์ ก๊าก ๆ  ก๊ากๆๆ
ทำงานโว๊ยๆๆๆ เคือง เคือง เคือง
งานอะไรอ่ะน้าถึงขนาดเลือดสาดเลยครับ....ไปฝืนรูป่าวน้า ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #3151 เมื่อ: 17 มีนาคม 2009, 21:46:54 »

เมื่อคืนไปปั๊มที่รามอินทรามาครับ(บางกอกเหนือ)ไปคุยรายละเอียดเกี่ยวกับวันอาทิตย์ที่22มี.ค.2552มาครับ มีรายละเอียดดังนี้

มีการนำของไปบริจาคทำบุญที่บ้านพักตรงกรมชลประธาน แล้วช่วงบ่ายก็จะมีการแข่งขันกีฬากันที่สนามกรมชลฯ ส่วนตอนเย็นมีการกินเลี้ยงโต๊ะจีนกันครับ ในส่วนงานนี่จะมีค่าใช้จ่ายคนละ300บาท (พอดีว่าลืมถามเรื่อง300บาทว่าเก็บเฉพาะผู้ที่กินโต๊ะจีนหรือว่าเก็บร่วมงานทั้งหมด เดี๋ยวถามอีกที)    
   พวกเราชาวทรีคลองทุกท่านงานนี่พวกเราควรที่จะไปร่วมกิจกรรมนี้กับเขากันน่ะครับเพราะว่าถือเป็นการทำบุญและเป็นการเชื่อมความสัมพันธ์กับ AE.Tด้วยน่ะครับแต่ไม่ได้บังคับน่ะ ส่วนเรื่องของนั่นที่สมาชิกจะร่วมบริจาคก็เก็บๆกันน่ะครับแล้วพอถึงวันเรานัดกันอีกทีว่าจะไปกันกี่โมงแล้วเจอกันที่ไหน(สำหรับคนที่ไม่ไปแต่อยากร่วมบริจาคเงินและสิ่งของวันเสาร์จะนัดเจอกันอีกทีเพื่อที่จะฝากไปร่วมงานครั้งนี้)........ส่วนวันอาทิตย์สำหรับบุคคลที่จะไปงานนั่นเราจะนัดเจอกันที่ปากทางหมู่บ้านเมืองเอกตรงด้านหลัง(ซ่อมสร้าง)เวลาไม่เกิน08.30น.ดีมั๊ยครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

มีการเปลี่ยนแปลงเวลากันนิดนึงครับเปลี่ยนจาก 08.30น.เป็นไม่เกิน12.30น.ครับ
อย่าลืมตามนัดน่ะครับพี่น้องทรีคลองที่จะไปงานทุกท่าน
Pharaoh
Freshy
*

หน่วยสอดแนม

กำลังใจ: 16

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: เก่าๆๆ
สังกัดพื้นที่: Three Klong Group

« ตอบ #3152 เมื่อ: 17 มีนาคม 2009, 23:21:41 »

ใครรู้เรื่อง แอร์ออโต้ อีร้อย บ้างครับ  เอาแบบ เต็มระบบนะครับ แล้วใครใส่เป็นบ้าง แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ
Pharaoh
Freshy
*

หน่วยสอดแนม

สังกัดพื้นที่: Three Klong Group

« ตอบ #3153 เมื่อ: 17 มีนาคม 2009, 23:24:27 »

วันนี้ได้เลือดเลย...เย็บซะ 6เข็ม  ก๊ากๆๆ

บอกแล้วอย่าลองของแปลก เอาเจี้ยวไปแหย่ช่องแอร์ ก๊าก ๆ  ก๊ากๆๆ
ทำงานโว๊ยๆๆๆ เคือง เคือง เคือง

อ้าวเย็บตรงไหน ทำไมไม่เห็นเลย
 แหะๆๆ แหะๆๆ
Rabber-design
AE Thailand Club Member
Senior

กำลังใจ: 43

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 7a-FE

« ตอบ #3154 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 09:20:46 »

อ้าวเย็บตรงไหน ทำไมไม่เห็นเลย
 แหะๆๆ แหะๆๆ
ไปทำอีท่าไหนโดนจำได้ เลือดกำเดาไหล.........หัวแตกเลยอ่ะน้า.... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #3155 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 09:28:46 »

น้าราบเป็นไงช่วงนี้................. ซึ้ง
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3156 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 11:31:26 »

ใครรู้เรื่อง แอร์ออโต้ อีร้อย บ้างครับ  เอาแบบ เต็มระบบนะครับ แล้วใครใส่เป็นบ้าง แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ
ใส่เป็นแต่ต่อไม่เป็นอ่ะเฮีย จ๊ากๆ
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3157 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 19:12:01 »

น้าหนูคับ ตกลงผมติดรถน้าไปนะคับ

ได้หรือไม่บอกด้วยคับ ขอบคุณคับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
จอซ สมานจิต
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #3158 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 20:14:10 »

น้าหนูคับ ตกลงผมติดรถน้าไปนะคับ

ได้หรือไม่บอกด้วยคับ ขอบคุณคับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ได้อยู่แว้วว น้าหนูใจดีสุดยอดดดดด อิอิ      สุดยอด สุดยอด

เด๋วเจอกันคร้าบบน้องเต้                         
Pharaoh
Freshy
*

หน่วยสอดแนม

« ตอบ #3159 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 20:24:27 »

ใส่เป็นแต่ต่อไม่เป็นอ่ะเฮีย จ๊ากๆ

เคแค่ใส่ก็พอ เด่วต่อเอง ใครไม่รู้มาโยนทิ้งไว้หน้าบ้าน อาย อาย
Pharaoh
Freshy
*

หน่วยสอดแนม

« ตอบ #3160 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 20:26:22 »

ได้อยู่แว้วว น้าหนูใจดีสุดยอดดดดด อิอิ      สุดยอด สุดยอด

จาไปไหนกันนี่
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3161 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 21:50:37 »

อย่ามาสายน่ะน้าเต้ไม่เกินวันอาทิตย์12.30น.น่ะครับ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3162 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 21:52:27 »

จาไปไหนกันนี่

จะไปเหล่หญิงแถวปากเกร็ดครับ.... เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล ....ไปงานวันเกิดAE.Tครบรอบ2ขวบครับน้าอิฐ สนใจไปมั๊ยน้ารีบโทรบอกเลยเดี๋ยวจัดให้ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3163 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 21:53:17 »

วันนี้สมุทรปราการฝนตกหนักมากเลยครับ...รถเลอะเลยครับ เซร็ง เซร็ง
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3164 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 21:54:22 »

น้าอิฐผมขอเวลาอีก2เดือนจะรีบไปเอากางเกงในเลยครับ ขอๆ ขอๆ
Pharaoh
Freshy
*

หน่วยสอดแนม

« ตอบ #3165 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 08:04:35 »

น้าอิฐผมขอเวลาอีก2เดือนจะรีบไปเอากางเกงในเลยครับ ขอๆ ขอๆ

คร๊าบ รับทราบ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #3166 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 08:57:41 »

คร๊าบ รับทราบ

มาทำอะไรแต่เช้านี่ ก๊ากๆๆ
N@P ORCHID

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #3167 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 09:46:13 »

ถอดทิ้งไว้ทั่วเลยนะ 2 เดือนระวังราขึ้นนะ หัวเราะ

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
N@P ORCHID

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #3168 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 09:47:39 »

มีข่าวมาบอกครับงานมันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาแว้ววววววววววว เอามาจากน้ากู้นะครับ

งานแดร๊กกระชับมิตร ร่วมกับ CDC จัดที่สนามเทพนคร

-งานมีในวันเสาร์ 28 มี.ค.2552 เวลา 13.00 น. นัดหมาย 11.30 น.
-สนามเทพนคร กม.53 พระราม 2  สนามแดร๊กที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
-ค่าใช้จ่าย รุ่นละ 300 บาท ต่อคัน (มีถ้วยรางวัลฯ)
-รุ่นแข่งขัน 18 , 25 วินาที สนใจจะเพิ่มรุ่นไหน ให้รีบแจ้งฯนะครับ

สมาชิกท่านใดสนใจไปร่วมสังเกตการณ์เชิญลงชื่อครับ ฮี่ๆ

28 มีนาคม 2552 ตรงกลับวันเสาร์ครับ  ดอนหอยหลอด อาหารอร่อยนะ ฮี่ๆ
ไปพัทยาอะ  ไปดูหอยเหมือนกัน... หัวเราะ หัวเราะ

ไป HoneyMoon ไงน้า  อิจฉาจังเอาหอยมาเผื่อด้วย  ส่งจูบ
ไปเที่ยวกับเพื่อนที่ทำงานอะ  แคะเข้มูก

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
POJNAR
Freshy

กำลังใจ: 5

« ตอบ #3169 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 10:22:37 »

สวัสดีสมาชิกทุกๆท่านครับ.....ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเลยครับ  ต้องขอโทษด้วยครับ รวมถึงคุณ Hnulex ด้วยครับไม่ค่อยได้โทรคุยกันเลย แล้วว่างๆ จะเข้ามาใหม่น๊ะครับ ทุกๆท่าน  แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ

ครอบครัวตัวกลม
จอซ สมานจิต

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #3170 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 15:34:53 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3171 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 16:12:25 »

ส่งจูบ
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3172 เมื่อ: 19 มีนาคม 2009, 20:03:41 »

อย่ามาสายน่ะน้าเต้ไม่เกินวันอาทิตย์12.30น.น่ะครับ
พี่ๆแล้วไปเจอกันที่ไหนอ่ะ ขอแบบระเอียดนะ งง

(ผมคิดว่าทางซ่อมสร้างมันคือทางที่จะมาจาก รังสิตแล้วไปเส้นทางที่จะไป แฟตปลาทอง แต่จะแยกไปมางซ้ายตรงสะพานบางพูล) ใช่ไหมคับ
เดี๋ยวถ้าไม่แน่ผมจะโทรไปถามน้าหนูนะคับ ผมจะไปซักประมาณ7.30เลยไหมคัฟ

(ก็เห็นว่ากลัวผมจะไปช้า)   แคะเข้มูก หัวเราะ หัวเราะ
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3173 เมื่อ: 20 มีนาคม 2009, 10:20:13 »

สวัสดีสมาชิกทุกๆท่านครับ.....ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเลยครับ  ต้องขอโทษด้วยครับ รวมถึงคุณ Hnulex ด้วยครับไม่ค่อยได้โทรคุยกันเลย แล้วว่างๆ จะเข้ามาใหม่น๊ะครับ ทุกๆท่าน  แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ

เอาเป็นว่ามาบ่อยๆๆๆๆๆๆๆๆ หน่อยครับสมาชิกส่วนใหญ่ยังไม่รู้จักเลยครับ ขอร้องครับร่วมมื้อกันนิดนะครับ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3174 เมื่อ: 20 มีนาคม 2009, 10:24:03 »

พี่ๆแล้วไปเจอกันที่ไหนอ่ะ ขอแบบระเอียดนะ งง

(ผมคิดว่าทางซ่อมสร้างมันคือทางที่จะมาจาก รังสิตแล้วไปเส้นทางที่จะไป แฟตปลาทอง แต่จะแยกไปมางซ้ายตรงสะพานบางพูล) ใช่ไหมคับ
เดี๋ยวถ้าไม่แน่ผมจะโทรไปถามน้าหนูนะคับ ผมจะไปซักประมาณ7.30เลยไหมคัฟ

(ก็เห็นว่ากลัวผมจะไปช้า)   แคะเข้มูก หัวเราะ หัวเราะ

น้องครับไอ้เรื่องนัดไปงานพี่ไม่รู้นะครับ แต่อยากให้น้องเข้ามาทำกิจกรรมที่ทางกลุ่มมีกำหนดการด้วยนะครับ เช่นงานมิตติ้งประจำเดือนอะไรพวกนี้นะครับ ขอร้องนะครับ พี่อยากให้ทุกคนรู้จักหน้าตากันบ้างครับ เดี๋ยวเกิดเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันขึ้นมา พวกเราจะออกหน้าไปช่วยไม่ได้ครับ (อีกหน่อยต้องกำหนดการรับสมาชิกกันหน่อยแล้วครับ)
หน้า: 1 ... 125 126 [127] 128 129 ... 193   ขึ้นบน
พิมพ์