Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 115 116 [117] 118 119 ... 193   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ  (อ่าน 513511 ครั้ง)
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #2900 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 09:23:25 »

แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ........เมื่อไหร่จะพังกัน.. ดื่ม ดื่ม
.............. อ๊วกๆ อ๊วกๆ
อะ........น้าราบอยากพังใช่มะติดต่อน้องแฮ็คได้เลยน้องมันอยากพังมากๆๆ

น้าทีคนจะซื้อรถผม สองแสนบาท ปล่อยเลยดีมะ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Rabber-design
AE Thailand Club Member
Senior

กำลังใจ: 43

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 7a-FE

« ตอบ #2901 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 09:46:07 »

แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ........เมื่อไหร่จะพังกัน.. ดื่ม ดื่ม
.............. อ๊วกๆ อ๊วกๆ
อะ........น้าราบอยากพังใช่มะติดต่อน้องแฮ็คได้เลยน้องมันอยากพังมากๆๆ

น้าทีคนจะซื้อรถผม สองแสนบาท ปล่อยเลยดีมะ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
เอาเลยน้าอีก 3 ปีคงไม่ได้ราคานี้แล้วจัดไฟแนนซ์ก็ยาก.... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2902 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 10:08:41 »

น้าโอ่งเป็นไงมั่งเครื่องฮีทเอากลับบ้านได้ยัง
Rabber-design
Senior

กำลังใจ: 43

รหัสเครื่องยนต์: 7a-FE

« ตอบ #2903 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 12:49:14 »

น้าโอ่งเป็นไงมั่งเครื่องฮีทเอากลับบ้านได้ยัง
สงสัยอยากได้เครื่องไหมล่ะมั้งน้า........ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #2904 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 13:16:09 »

สงสัยอยากได้เครื่องไหมล่ะมั้งน้า........ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
ต้องทำมั่งแล้ว...........จะได้วางเครื่องใหม่ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
hack50
High Super Senior

กำลังใจ: 98

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GTE
อุปกรณ์แต่งรถ: F-CON V PRO
สังกัดพื้นที่: สบายดี ปทุมธานี

« ตอบ #2905 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 13:34:04 »

งง

tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2906 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 14:44:11 »

ต้องทำมั่งแล้ว...........จะได้วางเครื่องใหม่ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
พี่โจ้ยืมขับวันนึงดิจะเหยียบให้เกิน8000รอบเลยรับรองได้พังสมใจ หัวเราะ
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2907 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 15:30:48 »

พี่คับ เขตดินแดง เขาอยู่โซนไรคับ งง

ผมไปแฟต50 ที่ดินแดงมา มีAE.Tจอดอยู่ งง

(จะทำกันชนเสริม มีร้านไหนดีๆ แนะนำหน่อยคับ)
Pharaoh
Freshy
*

หน่วยสอดแนม

กำลังใจ: 16

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: เก่าๆๆ
สังกัดพื้นที่: Three Klong Group

« ตอบ #2908 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 20:34:20 »

พี่คับ เขตดินแดง เขาอยู่โซนไรคับ งง

ผมไปแฟต50 ที่ดินแดงมา มีAE.Tจอดอยู่ งง

(จะทำกันชนเสริม มีร้านไหนดีๆ แนะนำหน่อยคับ)

น่าจะอยู่กรุงเทพกลาง(มั้ง)นะ แหะๆๆ แหะๆๆ

tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2909 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 20:49:06 »

แล้ววันที่8 มีนาเนี่ยไปจัดงานที่ไหนครับน้านัท บอกกันบ้างสิครับอยากรู้ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ
ตามนี้เลยครับ พี่น้อง.... ขอบคุณ

กะว่า จะไปซะหน่อยเห็นว่าไปง่ายดี

ตรงกับวันสอบพอดีเลยคับ แย่จัง ร้องให้
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #2910 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 23:23:26 »

เย้ เย้ เย้ ดีใจจังเลย หัวเราะ หัวเราะ ในที่สุดคอมก็เล่นเน็ตได้แล้วหลังจากอาทิตย์นี่พยายามอยู่หลายครั้ง โคตรอึดอัดเลยครับที่ไม่ได้เข้ามาเจอพวกเราชาวทรีคลอง ส่งจูบ ส่งจูบ ขอบคุณ
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #2911 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 23:25:18 »

แล้ววันที่8 มีนาเนี่ยไปจัดงานที่ไหนครับน้านัท บอกกันบ้างสิครับอยากรู้ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ
ตามนี้เลยครับ พี่น้อง.... ขอบคุณ

กะว่า จะไปซะหน่อยเห็นว่าไปง่ายดี

ตรงกับวันสอบพอดีเลยคับ แย่จัง ร้องให้
โดดสอบเลยน้อง เก๊กหล่อ (พูดเล่นเฉยๆน่ะน้องเต้) ก็เอาไว้โอกาสหน้าน่ะครับ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2912 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 23:26:43 »

น่าจะอยู่กรุงเทพกลาง(มั้ง)นะ แหะๆๆ แหะๆๆ

โหน้าอิฐ เล่นตอบซะเต็มยศเลยน่ะครับ สุดยอดเลยครับ สุดยอด สุดยอด
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2913 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 23:28:05 »

ขอโทษทีน่ะน้านัทเดี๋ยวไว้นัดเจอกันอีกทีครับ พอดีวันนี่วันเกิดพี่ที่ออฟฟิศครับ ดื่ม ดื่ม อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2914 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 23:29:40 »

สำหรับพี่นั่นไม่ค่อยรู้อะไรมากครับสำหรับเรื่องนี่ เอ้าใครรู้ช่วยน้องเค้าหน่อยครับ ขยัน ขยัน แต่พี่ว่ากันชนเดิมแล้วเสริมลิ้นก็ดูโหดดีน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 23:30:55 โดย HNULEK » บันทึกการเข้า
natthasit
Freshy
*

กำลังใจ: 1

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A fe
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิม เดิม
สังกัดพื้นที่: THREE KLONG

« ตอบ #2915 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 08:26:28 »

ดี ดี ดี คลอง 7 เอาด้วย ซึ้ง
จอซ สมานจิต
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #2916 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 11:22:49 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2917 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 19:43:02 »

โหน้าอิฐ เล่นตอบซะเต็มยศเลยน่ะครับ สุดยอดเลยครับ สุดยอด สุดยอด

วันที่ 8 มีนา น้าหนูไปงานตอนกี่โมงคับ

เพื่อจะว่าง จะได้ไปเอาเสื้อ
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2918 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 15:12:52 »

สำหรับพี่นั่นไม่ค่อยรู้อะไรมากครับสำหรับเรื่องนี่ เอ้าใครรู้ช่วยน้องเค้าหน่อยครับ ขยัน ขยัน แต่พี่ว่ากันชนเดิมแล้วเสริมลิ้นก็ดูโหดดีน่ะครับ

พี่คนไหนมี ลิ้นเสริมบ้างคับจะขอซื้อ

และสปิงของ Tenit ด้วยคับ เท่าไหรบอกด้วยคับ

โทรมาบอกก็ได้คับ ที่ 085-2439466
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2919 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 17:16:47 »

พี่คนไหนมี ลิ้นเสริมบ้างคับจะขอซื้อ

และสปิงของ Tenit ด้วยคับ เท่าไหรบอกด้วยคับ

โทรมาบอกก็ได้คับ ที่ 085-2439466
ลิ้นเสริมจะเอาไฟเบอร์หรือพลาสติกล่ะ ถ้าไฟเบอร์ก็ที่พูลทรัพย์เลยมีแน่นอน  ส่วนสปริงteinยังไม่เคยเห็นใครในกลุ่มใส่เลย  แต่ถ้าเป็นโช๊คทั้งต้นเลยก็พี่โจ้กำลังจะใส่ อย่าไป
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2920 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 17:18:21 »

จอซเมื่อไหร่จะถ่ายรูปรถมาให้ชมซักทีอยากเห็น เก๊กหล่อ
จอซ สมานจิต
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #2921 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 19:14:31 »

จอซเมื่อไหร่จะถ่ายรูปรถมาให้ชมซักทีอยากเห็น เก๊กหล่อ

อิอิ ลืมเลยง่ะ เด๋วพุ่งนี้เยนๆจัดให้น้า

ว่าแต่ลิ้นที่เอาจากน้าโจ้มาขายไปแล้วนะ ไม่ใช่อันนั้นอะ  เก๊กหล่อ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2922 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 21:29:24 »

เนื่องจากผมได้เข้ามาลองเล่นแล้วก็เล่นได้นะ ก็ขอให้ทุกคนลองมาเล่นดูและลองเขียนดูว่าบอร์ดเข้าเป็นอย่างไร หรือไม่ชอบก็ด่าเลยละกันครับ(สำหรับสมาชิกกลุ่มนะครับคนอื่นที่ไม่ใช่ก็พิจารณาเองครับ) ก็ขอฝากเพียงเท่านี้ครับหวังว่าเพื่อนทุกคนจะเข้าใจในข้อความเฉพาะกลุ่มนะครับ

เนื่องจากสมาชิกกลุ่มส่วนมากเริ่มสมัครเข้าที่นี้แล้ว ใครที่คิดอยากสมัครก็ติดต่อมาครับที่ผมมีใบสมัครครับ  สะกดจิต สะกดจิต สะกดจิต สะกดจิต สะกดจิต สะกดจิต

ส่วนกติกาเหมือนเดิมครับตามที่ผมไปเอามาจากที่ที่มันควรเป็นครับ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
   ขอกล่าวก่อนเลยว่ากลุ่มเรามีแต่คำว่าเพื่อนเท่านั้นครับ และทุกคนส่วนมาก็อยู่คลองครับเพื่อนที่เข้ามาและอยากคุยก็ติดต่อกันมาครับ พวกเรายินดีที่จะตอนรับเพื่อนตลอดครับ โดยส่วนมากพวกเราจะอยู่กันในคลอง เช่น คลองหลวง คลองรังสิต-ธัญญะ คลองลำลูกกา ฯลฯ เพื่อนที่เข้ามาเราขอบอกนะครับว่าพวกเราไม่มีกฎ พวกเรามีแต่ใจที่เข้ามาคุยกัน ส่วนการหาผลประโยชน์ก็เข้ามาได้ครับ เพราะพวกเราก็จะได้ประโยชน์เช่นของแต่ง อะไหล่ราคารับได้ ขอให้ทุกคนที่มีใจเข้ามาก็กล้าที่จะมาเจอกันครับ พวกเราคือ -3 คลอง เพื่อนต้องมาก่อน ครับ 

พวกเราไม่มีกฎเกณไม่มีใครใหญ่กว่าใคร ทุกคนเสมอภาคกัน ไม่แบ่งชั้นว่าใครเป็นอะไร ทุกคนเท่าเทียมกัน เน้นเพื่อนที่จริงใจ ไม่มีหัวหน้าไม่มีลูกน้อง ไม่บังคับ ไม่ชี้นำ ทำตามตัวเองต้องการ ใครผิดร่วมกันรับผิดชอบในสิ่งที่ทำ ไม่เปิดเผยในสิ่งที่ไม่อยากพูด เพราะเราคือ กลุ่ม ทรีคลอง เพื่อนและเพื่อน

วันก่อตั้งกลุ่มทรีคลอง( ไปก๊อบก่อนพวกจะลบครับ(ที่เออีเรซซิ่ง) ) กรกฎาคม 17, 2007, 04:16:50 PM  เป็นวันแรกของพวกเราทุกคนครับ ไงก็ของให้ทุกคนรักกันครับ

รายชื่อและหน้าที่ประจำกลุ่ม
      1.น้าโจ้ ประธานกลุ่ม ร่วมสร้างกลุ่ม
      2.น้าหนู ประชาสัมพันธ์ จัดกิจกรรมต่างๆ การเงิน รับสมาชิก จัดหา
      3.น้องแฮก ประชาสัมพันธ์เสริม
      4.น้านัท  ที่ปรึกษา
      5.น้าอิฐ ที่ปรึกษาอาวุโส ร่วมสร้างกลุ่ม
      6.น้ายศ   ร่วมสร้างกลุ่ม
      7.น้าราบ
      8.น้าแมน
      9.น้าอ้น
    10.น้าเต้ย   ร่วมสร้างกลุ่ม
    11.น้าตั้ม
    12.เสี่ยเอ็ม
    13.เสี่ยเอ
    14.น้าโอ่ง
    15.เสี่ยฟาง
กลุ่มบุคคลที่คาดว่าจะเข้าร่วมกลุ่ม
    16.น้องเต้
    17.น้าหนุ่ม
    18-19.อีก 2 ท่านไม่ทราบชื่ออยู่ฝั่งปทุมฯ

ขอเน้นหน่อยนะครับว่าใครจะประชาสัมพันธ์อะไรตรงนี้กรุณาแจ้งให้ทราบ ผมจะลงให้ทุกอย่างที่คุณต้องการ

อยากทราบว่าทุกท่านสนใจจะมีบอร์ดเป็นของต้นเองหรือไม่  แต่บอกก่อนนะครับว่าบอร์ดที่เราอยู่ก็เป็นเวป เออีไทยฯเนี่ยแหล่ แต่จะขอใช่ชื่อกลุ่มใหม่ว่า ทรีคลอง เรซซิ่ง ปทุมธานี นะครับ(เพราะจะได้กำหนด การมีหลักแหล่ของพวกเรา และอยากให้สรุปด้วยว่า เราจะมิตติ้งทุกสัปดาห์วันไหน ที่ไหนด้วย) ด้วยเหตุนี้ จึงมาแจ้งให้ทราบและคิดกันด้วยว่า จะให้ออกมาแนวไหน ขอความร่วมมื้อกันหน่อย อย่าให้ต้องคิดและทำเองนะครับ
เอ้า เอ้า พี่น้องทรีคลองทุกท่านช่วยลงความคิดเห็นกับเรื่องที่น้ายศเสนอกันซักหน่อยครับ ผมว่าเราควรจะนัดประชุมสรุปเกี่ยวกับเรื่องนี่กันซักทีน่ะครับจะได้ไม่ต้องคาราคาซังอยู่แบบนี่ครับ ขยัน ขยัน
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2923 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 21:31:10 »

โห... หน้าซีด จอซเดี๋ยวนี่ซุ่มรถสวยอยู่คันเดียวเลยน่ะ อิจฉาจังเลย สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2924 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 21:32:21 »

เสียดายโคมดำจังเลย ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ น้าโจ้ปล่อยไปแย้ววววว ร้องให้
หน้า: 1 ... 115 116 [117] 118 119 ... 193   ขึ้นบน
พิมพ์