Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 86 87 [88] 89 90 ... 193   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ  (อ่าน 513476 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #2175 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 18:03:07 »

พี่น้องทรีคลองทุกท่านครับมีใครสนใจอยากไปดูมอเตอร์โชว์กันบ้างครับ ใครอยากไปก็ช่วยโทรมาบอกด้วยน่ะครับไม่เกินวันอาทิตย์ที่7 ธันวาคมนี่น่ะครับผมมีบัตรฟรีอยู่แต่ต้องขอทราบจำนวนคนที่จะไปก่อนครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ลืมบอกครับว่าไปดูวันพุธที่ 10 ธันวาคมนี่ครับไปพร้อมๆกันน่ะครับ ตอนนี่ก็มีผม+แฟน+พี่ยศ+แฟน ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2008, 18:05:18 โดย HNULEK » บันทึกการเข้า
จอซ สมานจิต
AE Thailand Club Member
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #2176 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 19:43:52 »

พี่น้องทรีคลองทุกท่านครับมีใครสนใจอยากไปดูมอเตอร์โชว์กันบ้างครับ ใครอยากไปก็ช่วยโทรมาบอกด้วยน่ะครับไม่เกินวันอาทิตย์ที่7 ธันวาคมนี่น่ะครับผมมีบัตรฟรีอยู่แต่ต้องขอทราบจำนวนคนที่จะไปก่อนครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ลืมบอกครับว่าไปดูวันพุธที่ 10 ธันวาคมนี่ครับไปพร้อมๆกันน่ะครับ ตอนนี่ก็มีผม+แฟน+พี่ยศ+แฟน ครับ

ไปส่องพริตตี้กันเพลินเลย อิอิ  เลือดกำเดาไหล
N@P ORCHID

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #2177 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 21:35:49 »

ไปส่องพริตตี้กันเพลินเลย อิอิ  เลือดกำเดาไหล
เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
N@P ORCHID

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #2178 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 21:37:51 »

ขอเสียงทรีคลองที่จะไปทำบุญหน่อยครับ  จะได้สรุปยอดที่แน่นอนครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณ   ขอบคุณ
ผมไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2008, 21:38:23 โดย N@P ORCHID » บันทึกการเข้า

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #2179 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 00:06:07 »

ขอเสียงทรีคลองที่จะไปทำบุญหน่อยครับ  จะได้สรุปยอดที่แน่นอนครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณ   ขอบคุณ
ผมไปครับ
ใช่ครับตัดสินใจกันสักหน่อยครับ พี่น้องทรีคลองทุกท่าน งานนี่เราเป็นเจ้าภาพน่ะครับแถมยังเป็นการทำบุญกลุ่มทรีคลอง ยังไงก็ขอความร่วมมือจากพี่น้องทรีคลองทุกท่านด้วยครับ
ผมขอออกเสียงว่า ไปแน่ๆครับ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2180 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 00:11:31 »

ขอๆ ขอๆ ขอๆ ขอๆ ขอๆ  โหวตกันน่ะครับพี่น้องทรีคลองที่รัก ว่าจะไปกันหรือมั้ย ครับ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2181 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 00:15:47 »

ตัวผมอาจจะไม่มีเงินทองอะไรมากมายในการเตรียมความพร้อมสำหรับงานบุญครั้งนี่แต่งานนี่ผมทุ่มเท ทั้งกายและใจมากเลยน่ะครับเพื่อพี่น้องทรีคลองทุกท่าน ยังไงก็เสียสละเวลามากันสักหน่อยน่ะครับพี่น้องทรีคลองทุกท่านที่เคารพ ขอๆ ขอๆ ขอบคุณ ขอบคุณ
Rabber-design
Senior

กำลังใจ: 43

รหัสเครื่องยนต์: 7a-FE

« ตอบ #2182 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 07:58:09 »

....ไป....... ดื่ม
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #2183 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 08:40:58 »

อยากไปคับ..... ร้องให้โฮ
จอซ สมานจิต

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #2184 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 11:25:26 »

ขอเสียงทรีคลองที่จะไปทำบุญหน่อยครับ  จะได้สรุปยอดที่แน่นอนครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณ   ขอบคุณ
ผมไปครับ
ใช่ครับตัดสินใจกันสักหน่อยครับ พี่น้องทรีคลองทุกท่าน งานนี่เราเป็นเจ้าภาพน่ะครับแถมยังเป็นการทำบุญกลุ่มทรีคลอง ยังไงก็ขอความร่วมมือจากพี่น้องทรีคลองทุกท่านด้วยครับ

จัดไปอย่าให้เสีย ถ้างานไม่เข้านะ ทำบุญก่อนปีใหม่กันดีฟ่า  ก๊ากๆๆ
Senior

« ตอบ #2185 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 16:13:09 »

ก็พาน้อง sea มาให้พี่ๆแกล้งหน่อย.....หวงอะไรกันลูกชายนะไม่ใช้ลูกสาว
.......... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Edeaw
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

จผว., ด.ม.60 , MIN EN21 , KMIT'NB ECT-04

กำลังใจ: 103

รถยนต์: AE101 Limited edition
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v. Blacktop 6 MT.
อุปกรณ์แต่งรถ: หลังคากระจก..
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #2186 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 17:11:07 »

ทรี คลอง นี่ มีตติ้ง กันที่ไหน อ่ะครับ!!!!

ผม อยู่ คลอง 7 ลำลูกกา ครับ!!!!

เดี่ยว คร๊าบบบ...

เก๊กหล่อ
สวัสดีคับน้าเดี่ยว   สุดยอด
     ทรีคลองจะมีตติ้งกันเดือนละครั้งคับ....สถานที่ก็ไม่แน่นอนคับแล้วแต่ว่าสมาชิกอยากจะกินอะไรกันะคับ

ส่วนนอกรอบก็มีบ้างคับจะเป็นการโทรนัดเจอกันที่บ้านของสมาชิก ดื่ม

ผม โจ้คับอยู่คลอง6ลำลูกกาคับ อาบน้ำ เดือนธันวาคมนี้ก็จะมีกิจกรรมทำบุญที่คลอง 15 ลำลูกกา รายละเอียดนั้นน้าหนูจะแจ้งพี่น้อง AET ไปร่วมกันทำบุญกันคับ

ยินดีที่ได้ รู้จักสมาชิกทรีคลอง นะคร๊าบบบ  ส่วนเรื่องทำบุญ ต้องขอเช็ค งานอีกทีครับ  ถ้าไม่ติดงานไ้ด้เจอกันคร๊าบบบ!!!

ก็แค่เคยเป็นที่ 1
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2187 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 18:01:52 »

ขอๆ ขอๆ ขอๆ ขอๆ ขอๆ  โหวตกันน่ะครับพี่น้องทรีคลองที่รัก ว่าจะไปกันหรือมั้ย ครับ

ไปเว้ย 1 เสียง เข้ามาโง่ตั้งนานเลยกู  แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2188 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 18:05:13 »

พี่ ๆ คับเต้อยากทราบว่าทำไม ae.t. แยกมาจาก ae.racing อยากรู้บอยากรู้ ช่วยบอกทีได้ไหมคับ งง งง งง   ขอบคุณ ที่ต้องถาม

ขอตอบแบบไม่ต้องไปถามใครเลยนะครับว่า เป็นความคิดเห็นไม่ตรงกัน เลยเกิดการแยกออกตัวมาส่วนหนึ่ง มาตั้งคลับที่พวกคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู่กันเนี่ยแหล่ครับ เรื่องอื่นไว้นอกรอบแล้วมาถามดีกว่้าครับ ขอบอกตรงนี้เลยนะครับและอย่าเอาคำถามเดิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (แมววววววววววว) มาตั้งคำถามอีกนะครับ  สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่

ส่วนสมาชิกเราไม่เรื่องมากว่าต้องเป็นคน ที่เป็นสมาชิก AE.T. เท่านั้น แต่เรารับหมดครับ ขอให้มีใจรักและอยู่ในเมืองปทุมฯ(คลอง(ยิ่งดี)) ส่วนสมาชิกในกลุ่มเราบางท่าน ยังอยู่กลับ AE.R. ดังนั้นมันไม่สำคัญว่าเราจะอยู่ที่ไหน แต่ขอให้ใจเราอยู่ที่เดี่ยวกันก็พอครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2008, 18:22:30 โดย yotsky » บันทึกการเข้า
N@P ORCHID

« ตอบ #2189 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 21:58:04 »

ก็ไปซิน้า  แป๊ปเดียว ขอๆ ขอๆ

ตลาดไท
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2190 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 23:15:23 »

น้าไปงานบุญน่ะ....เอะอะก็เมาอย่างเดียวเลยน่ะเนี่ย สุดยอด สุดยอด
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2191 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 23:17:50 »

ก็พาน้อง sea มาให้พี่ๆแกล้งหน่อย.....หวงอะไรกันลูกชายนะไม่ใช้ลูกสาว
.......... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
มีความคิดเหมือนน้าราบเลยครับ พาน้อง SEA ไปทำบุญร่วมกับน้าๆก็ได้ครับ เดี๋ยวจะได้โตขึ้นมาลงแข่งเลยไงครับ ส่งจูบ ส่งจูบ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2192 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 23:19:00 »

ก็ไปซิน้า  แป๊ปเดียว ขอๆ ขอๆ
เฮ้ยนัทแป๊ปเดียวนี่คืออะไรอ่ะ....เมาหรือว่า..... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2193 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 23:20:14 »

ผมไปครับ

จัดไปอย่าให้เสีย ถ้างานไม่เข้านะ ทำบุญก่อนปีใหม่กันดีฟ่า  ก๊ากๆๆ
งานเข้าอะไรอีก...นังจอซ สมานจิต เดี๋ยวโดน อาบน้ำ อาบน้ำ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2194 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 23:22:21 »

ทรี คลอง นี่ มีตติ้ง กันที่ไหน อ่ะครับ!!!!

ผม อยู่ คลอง 7 ลำลูกกา ครับ!!!!

เดี่ยว คร๊าบบบ...

เก๊กหล่อ
สวัสดีคับน้าเดี่ยว   สุดยอด
     ทรีคลองจะมีตติ้งกันเดือนละครั้งคับ....สถานที่ก็ไม่แน่นอนคับแล้วแต่ว่าสมาชิกอยากจะกินอะไรกันะคับ

ส่วนนอกรอบก็มีบ้างคับจะเป็นการโทรนัดเจอกันที่บ้านของสมาชิก ดื่ม

ผม โจ้คับอยู่คลอง6ลำลูกกาคับ อาบน้ำ เดือนธันวาคมนี้ก็จะมีกิจกรรมทำบุญที่คลอง 15 ลำลูกกา รายละเอียดนั้นน้าหนูจะแจ้งพี่น้อง AET ไปร่วมกันทำบุญกันคับ

ยินดีที่ได้ รู้จักสมาชิกทรีคลอง นะคร๊าบบบ  ส่วนเรื่องทำบุญ ต้องขอเช็ค งานอีกทีครับ  ถ้าไม่ติดงานไ้ด้เจอกันคร๊าบบบ!!!
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมหนูครับ อยู่ที่ลำลูกกาคลอง2ครับ ส่วนงานบุญก็มาให้ได้น่ะครับ ก็ขอเบอร์ติดต่อไว้ด้วยครับเผื่อว่ามิตติ้งจะได้โทรไปบอกครับ ขอบคุณ ขอบคุณ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2195 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 23:23:36 »

พี่ ๆ คับเต้อยากทราบว่าทำไม ae.t. แยกมาจาก ae.racing อยากรู้บอยากรู้ ช่วยบอกทีได้ไหมคับ งง งง งง   ขอบคุณ ที่ต้องถาม

ขอตอบแบบไม่ต้องไปถามใครเลยนะครับว่า เป็นความคิดเห็นไม่ตรงกัน เลยเกิดการแยกออกตัวมาส่วนหนึ่ง มาตั้งคลับที่พวกคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู่กันเนี่ยแหล่ครับ เรื่องอื่นไว้นอกรอบแล้วมาถามดีกว่้าครับ ขอบอกตรงนี้เลยนะครับและอย่าเอาคำถามเดิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (แมววววววววววว) มาตั้งคำถามอีกนะครับ  สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่

ส่วนสมาชิกเราไม่เรื่องมากว่าต้องเป็นคน ที่เป็นสมาชิก AE.T. เท่านั้น แต่เรารับหมดครับ ขอให้มีใจรักและอยู่ในเมืองปทุมฯ(คลอง(ยิ่งดี)) ส่วนสมาชิกในกลุ่มเราบางท่าน ยังอยู่กลับ AE.R. ดังนั้นมันไม่สำคัญว่าเราจะอยู่ที่ไหน แต่ขอให้ใจเราอยู่ที่เดี่ยวกันก็พอครับ 
มาแนวเจ้าพ่อขายน้ำเลยครับ โหดจริงๆๆๆๆ น่ากลัว หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2196 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 08:05:32 »

ไปกันกี่โมงน้าหนู เพิ่งไปมาแต่เดินได้ครึ่งชั่วโมงต้องกลับเซ็งเลย  ว่าจะไปใหม่ หัวเราะ
Senior

« ตอบ #2197 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 08:17:57 »

น้าไปงานบุญน่ะ....เอะอะก็เมาอย่างเดียวเลยน่ะเนี่ย สุดยอด สุดยอด
เราต้องแยกแยะนะตามหลักพระพุทธศาสนา บุญกับ บาป มันเป็นคนละอย่างกัน
มันไม่สามารถเอามาทดแทนกันได้นะครับ.........เดี๋ยวต้องให้หลวงพ่อเทศน์ให้ฟังซะแล้ว.... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ........ ดื่ม
Senior

« ตอบ #2198 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 08:20:57 »

ไปกันกี่โมงน้าหนู เพิ่งไปมาแต่เดินได้ครึ่งชั่วโมงต้องกลับเซ็งเลย  ว่าจะไปใหม่ หัวเราะ
ไม่เกิน 9.00น. ครับที่โลตัสคลอง 7 มั้งถ้าจำไม่ผิดครับน้า
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #2199 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 13:12:46 »

อาทิตย์นี้กลับบ้านลำลูกกา...ใครอยากพังเชิญนะคับ อ๊วกๆ
หน้า: 1 ... 86 87 [88] 89 90 ... 193   ขึ้นบน
พิมพ์