Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 80 81 [82] 83 84 ... 193   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา Three Klong Part 2 ก้าวสู้ 4 ขวบแว้วคร๊าบบบบบบบบ  (อ่าน 513472 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #2025 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 05:26:11 »

การที่เป็นPR.นั่นบางทีก็คิดที่จะจัดกิจกรรมหรือมิตติ้งอะไรให้ ก็ไม่เห็นมีใครสนใจกันเลย หรือว่าผมนั้นทุ่มเทใจมากเกินไปหรือเปล่า..บางทีก็คิดน่ะว่าไม่อยากเป็นแล้วตำแหน่งนี่ ก็จะทำหน้าที่นี่อีกครั้งในเรื่องการทำบุญกัน จะไปหรือไม่ไปก็ไม่ว่าหรอกครับแต่ว่าอยากให้ช่วยกันหรือร่วมใจกันในการโหวตหรือดำเนินกิจกรรมกันบ้าง..บางทีจัดมิตติ้งก็ไม่ค่อยมากันเลย เดี๋ยวนี่ก็เริ่มที่จะเบื่อแล้วเหมือนกันครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ

ส่วนเ้อ้งไอ้หนู ของแบบนี้มันต้องใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าไม่สบายใจก็ปรึกษากันก็ได้ หลายคนในกลุ่มรอให้คำปรึกษานะเว้ย เอ้งต้องลองดูบางนะเว้ย ส่วนคำตอบของน้าอ้นก็พูดถูกนะเว้ย ทุกคนมันต้องทำงาน จะให้เอาใจมาอย่างเดี่ยวไม่ได้ว่ะเดี๋ยวไม่มีแดกเอา 55555555555 อย่าน้อยใจไป พวกเราก็เป็นพี่เป็นน้องกันทั้งนั้น มีอะไรก็พูดจากันก็ได้  แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก

ส่วนเรื่องนี้ผมขอเป็นการส่วนตัวนะครับ ใครคิดว่าทำหน้าที่ช่วยเหลือน้าโจ้ และน้าหนูได้ก็ออกมาช่วยกันครับ เราต้องการผู้ที่ออกมาทำหน้าที่ช่วยกัน ให้กลุ่มเรามีกิจกรรมดีๆๆ เกิดขึ้นครับ ตัวผมเครารพผู้ที่ทำหน้าที่ตัวแทนกลุ่มนะครับ เพราะต้องรับหน้าที่แทนพวกเราทุกคนนะครับ ในการจัดกิจกรรม สรรหาสถานที่ จัดสิ่งของ ติดต่อผสานงาน อะไรหลายๆอย่างแทนพวกเรานะครับ ขอให้ผู้ที่จะทำออกมาเสนอตัวเลยครับ ไม่ต้องอายครับ กล้าออกมารับหน้าที่ พี่น้องเรายอมรับกันได้อยู่แล้วครับ และสถานการณ์แบบนี้ พวกเราทุกคนก็รู้นะครับว่า ช่วงนี้ น้าโจ้ก็ออกมาทำหน้าที่ไม่ได้สักระยะ หนูมันก็มีหน้าที่ต้องทำเยอะ มันเลยคิดมากไป เราเข้าใจว่างานเยอะและภาระกิจก็เยอะ ผมขอพูดเท่านี้แล้วกัน
ที่ว่าเป็นPR.นั้น ผมก็พอทำให้ได้มันไม่เหนื่อยหรอกครับ...แต่ว่าเวลาเสนออะไรให้ก็อยากที่จะได้รับคำตอบจากสมาชิกทรีคลองทุกท่าน..จะตกลงหรือไม่ตกลงนั้นผมไม่คิดมากหรอกแต่ว่านี่...พอจัดกิจกรรมอะไรหรือมิตติ้งนั่นก็เงียบกันหมด มันเลยทำให้ไม่อยากทำไงครับ....สรุปผมก็ต้องขอโทษทุกท่าน ขอบคุณ และผมก็ขอความกรุณาจากพี่น้องสมาชิกทรีคลองทุกท่านน่ะครับช่วยให้ความสนใจกันนิดนึงน่ะครับผมทำเพื่อพี่น้องทรีคลองได้เสมอครับ 1 เสียงของสมาชิกทรีคลองก็สามารถทำให้ผมมีกำลังใจในการเป็นPR.น่ะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2008, 05:55:02 โดย HNULEK » บันทึกการเข้า
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #2026 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 05:52:12 »

สมาชิกทรีคลองทุกท่านครับผมคิดว่าอยากเสนอวันที่จะไปทำบุญกันครับ ผมขอเสนอวันที่ 20 ธันวาคม 2551 ดีมั้ยครับตรงกับวันพระพอดีเลยครับ ส่วนวัดที่จะไปทำบุญนั้นคือวัดที่น้ายศบอก ตรงลำลูกกาคลอง15ครับ ช่วยรบกวนพี่น้องทุกท่านออกความคิดเห็นด้วยน่ะครับ (อันนี้ยังไม่ได้ปรึกษาใคร แค่ออกความคิดเห็นเฉยๆครับและเห็นว่าตรงกับวันพระด้วยครับ)   
ฮือ ๆ ร้องให้  เสาร์ที่ 20 วันทำงานอดไป อาทิตย์ O.k ได้เปล่าท่าน PR. ขอๆ ส่งจูบ
ใครอยากไปวันอาทิตย์ก็โหวตมาครับ ผมยังไงก็ได้ครับ
เรื่องการทำบุญครั้งนี่ ทางAE.T(พี่จ๊อด) เคยโทรมาบอกว่าถ้าทางเราสรุปได้กันวันไหนก็ให้บอกด้วยและอย่ากระชั้นชิดมาก เพราะว่าจะได้มีการร่วมทำบุญกัน จึงอยากให้สมาชิกทรีคลองช่วยกันสรุปวันกันน่ะครับ ส่วนผมได้ทั้ง2วันครับ คงไม่ว่ากันน่ะครับ

Rabber-design
AE Thailand Club Member
Senior

กำลังใจ: 43

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 7a-FE

« ตอบ #2027 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 08:19:48 »

อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน pr  จัดมาเลยครับ 20 หรือ 21 ก็ว่ามาเลยครับ
.........กรณีคนที่ไม่ค่อยได้เข้าเวปก็โทรไปแจ้งเค้าแล้วกัน........
 อาย อาย อาย อาย อาย อาย อาย อาย อาย
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #2028 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 09:37:16 »

น้าหนูสู้ๆๆ มีไรก็โทรมาได้นะน้าหนูขอเวลาสัก6เดือนนะแล้วจะไปช่วยนะคับ สุดยอด
จอซ สมานจิต
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #2029 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 11:36:28 »

สมาชิกส่วนใหญ่ว่างวันไหนก้อเอาวันไหนเลยก้อได้คร้าบบ

เอาไปเลย 1 เสียงงงงง สู้ ๆ  สุดยอด สุดยอด
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2030 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 12:35:07 »

พี่คับ ผมไปสมัครแต่ตัวได้ปะ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
พอดี รถพ่อขับไปธุระที่ไหนไม่รุ เคือง งง

ผมกะว่าจะไปกับเพื่อนแล้วเดี๋ยวผมจะโทรไปบอกอีกทีนะคับ ซึ้ง
 ซึ้ง ซึ้ง
แต่กะไว้จะเป็นวัน อาทิตย์เนี้ย จะโทรไปตกลงอีกที่นะคับ เก๊กหล่อ
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2031 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 12:47:35 »

พี่สติกเกอร์อะ

ผมขอติดของ 3คลองก่อนได้ปะ

ae.t ผมยังไม่ติด เพราะว่า  รถมันยังเป็น taxi อยู่ ต้องตรวจสภาพทุกๆ4เดือนอะ
เดี๋ยวอีก 4-5 เดือนก็หมดอายุtaxiแล้ว ผมถึงจะติดae.t นะคับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ได้ - ไม่ได้บอกด้วยนะ

เดี๋ยว วันอาทิตย์เจอกันนะคับ
 บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ
Senior

« ตอบ #2032 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 12:49:20 »

พี่คับ ผมไปสมัครแต่ตัวได้ปะ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
พอดี รถพ่อขับไปธุระที่ไหนไม่รุ เคือง งง

ผมกะว่าจะไปกับเพื่อนแล้วเดี๋ยวผมจะโทรไปบอกอีกทีนะคับ ซึ้ง
 ซึ้ง ซึ้ง
แต่กะไว้จะเป็นวัน อาทิตย์เนี้ย จะโทรไปตกลงอีกที่นะคับ เก๊กหล่อ
โทรหาน้าหนูเลยเอาตามสะดวกเลยครับ.....ขึ้นสองแถวมายังสมัครได้เลยครับ
 ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ........ยินดีต้อนรับครับ tae111........taxi  เหมือนกันเลย...... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2008, 12:51:53 โดย ae-design » บันทึกการเข้า
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2033 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 13:13:23 »

ซึ้ง ซึ้ง
   พี่สติกเกอร์อะ

ผมขอติดของ 3คลองก่อนได้ปะ

ae.t ผมยังไม่ติด เพราะว่า  รถมันยังเป็น taxi อยู่ ต้องตรวจสภาพทุกๆ4เดือนอะ
เดี๋ยวอีก 4-5 เดือนก็หมดอายุtaxiแล้ว ผมถึงจะติดae.t นะคับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ได้ - ไม่ได้บอกด้วยนะ

เดี๋ยว วันอาทิตย์เจอกันนะคับ
 บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ
ตามนั้นคับ
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2034 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 18:54:26 »

ขอตอบแทนทุกคนเลยนะครับว่า การเป็นสมาชิกมันไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่มันอยู่ที่ใจมากกว่าว่าอยากมาเป็นกลุ่มเดี่ยวกันหรือไม่ เท่านั้นครับ ส่วนน้องเต้111 มาสมัครวันไหนก็ได้ครับขอให้หนูมันอยู่ก็พอนะครับ ช่วงนี้ช่วยกันหน่อยนะครับ ช่วยให้หนูมันกลับมาเหมือนเดิมครับ
N@P ORCHID

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #2035 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 20:14:44 »

สมาชิกทรีคลองทุกท่านครับผมคิดว่าอยากเสนอวันที่จะไปทำบุญกันครับ ผมขอเสนอวันที่ 20 ธันวาคม 2551 ดีมั้ยครับตรงกับวันพระพอดีเลยครับ ส่วนวัดที่จะไปทำบุญนั้นคือวัดที่น้ายศบอก ตรงลำลูกกาคลอง15ครับ ช่วยรบกวนพี่น้องทุกท่านออกความคิดเห็นด้วยน่ะครับ (อันนี้ยังไม่ได้ปรึกษาใคร แค่ออกความคิดเห็นเฉยๆครับและเห็นว่าตรงกับวันพระด้วยครับ)   
ฮือ ๆ ร้องให้  เสาร์ที่ 20 วันทำงานอดไป อาทิตย์ O.k ได้เปล่าท่าน PR. ขอๆ ส่งจูบ
ใครอยากไปวันอาทิตย์ก็โหวตมาครับ ผมยังไงก็ได้ครับ
เรื่องการทำบุญครั้งนี่ ทางAE.T(พี่จ๊อด) เคยโทรมาบอกว่าถ้าทางเราสรุปได้กันวันไหนก็ให้บอกด้วยและอย่ากระชั้นชิดมาก เพราะว่าจะได้มีการร่วมทำบุญกัน จึงอยากให้สมาชิกทรีคลองช่วยกันสรุปวันกันน่ะครับ ส่วนผมได้ทั้ง2วันครับ คงไม่ว่ากันน่ะครับ

อยากไปนะ  แต่ขอเป็นวันอาทิตย์ได้ไหมเพราะจะได้ไปด้วย รอเสียงส่วนใหญ่ครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
N@P ORCHID

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #2036 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 20:31:09 »

น้าหนูสู้ๆๆ มีไรก็โทรมาได้นะน้าหนูขอเวลาสัก6เดือนนะแล้วจะไปช่วยนะคับ สุดยอด
สบายดีไหมน้า ส่งจูบ

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2037 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2008, 08:49:41 »

สบายดีแต่ไม่ค่อยได้นอนอะ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Senior

« ตอบ #2038 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2008, 09:00:23 »

สบายดีแต่ไม่ค่อยได้นอนอะ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
โดนเด็กแกล้งทั้งคืนอะดิน้า.... ร้องให้ ร้องให้ ร้องให้
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2039 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2008, 12:58:24 »

ดีคับพี่ๆ  สบายดีกันปะคับ

พี่คับส่วนมากพวกรถ ae เข้าใช้เครื่องอะไรกันคับ ขอข้อมูลด้วยนะคับ งง งง

ขอบคุณ ขอบคุณ

บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ
จอซ สมานจิต

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed

« ตอบ #2040 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2008, 14:03:57 »

ขอตอบแทนทุกคนเลยนะครับว่า การเป็นสมาชิกมันไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่มันอยู่ที่ใจมากกว่าว่าอยากมาเป็นกลุ่มเดี่ยวกันหรือไม่ เท่านั้นครับ ส่วนน้องเต้111 มาสมัครวันไหนก็ได้ครับขอให้หนูมันอยู่ก็พอนะครับ ช่วงนี้ช่วยกันหน่อยนะครับ ช่วยให้หนูมันกลับมาเหมือนเดิมครับ

สงสัยต้องพาไปลง  อาบน้ำ อาบน้ำ จะได้กลับมาคึกเหมือนเดิม

พี่คับส่วนมากพวกรถ ae เข้าใช้เครื่องอะไรกันคับ ขอข้อมูลด้วยนะคับ งง งง

ดีคร้าบบน้องเต้ 111 พี่จอซก้อไม่ค่อยรู้นะว่าวางเครื่องอะไรกัน

แต่รถพี่ยังวาง 4E-Fe(ฝาโก่ง)อยู่เลย ฮ่าๆ  จ๊ากๆ

อยากแรงต้องปรึกษา Optia7a คนเนี้ยยขาแรงประจำแก๊งค์เลย  สุดยอด
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2041 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2008, 22:39:42 »

ถ้าอยากจะวางเครื่องใหม่ก็มี 7a fe,4ag20v สองตัวนี้ที่มีแววหน่อยอะ แหะๆๆ
Senior

« ตอบ #2042 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 07:57:27 »

ถ้าอยากจะวางเครื่องใหม่ก็มี 7a fe,4ag20v สองตัวนี้ที่มีแววหน่อยอะ แหะๆๆ
วาง 3s ไปเลยครับแรงโครต.........
หรือจะวาง 7ag20v... หน้าซีด....มันจะมีใครทำไหมอ่ะน่าลองนะ
ท่อนล่าง 7a  ท่อนบน 4ag20v  เท่ากับ 7ag20v...... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Senior

« ตอบ #2043 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 08:01:23 »

.......เสาร์นี้มีใครจะไปหาน้าโจ้มั้งครับขอเสียงหน่อย.... สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
............. ดื่ม ดื่ม ดื่ม ดื่ม........ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ปล.ไม่รู้ที่สนามบินน้ำหรือลำลูกกาไม่รู้....น่าจะเป็นสนามบินน้ำนะ..ใช่ไหมน้าโจ้

optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2044 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 09:05:09 »

วาง 3s ไปเลยครับแรงโครต.........
หรือจะวาง 7ag20v... หน้าซีด....มันจะมีใครทำไหมอ่ะน่าลองนะ
ท่อนล่าง 7a  ท่อนบน 4ag20v  เท่ากับ 7ag20v...... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
มันมีคนทำแล้วนะน้า ก็อยากหาข้อมูลตัวนี้เหมือนกัน
.......เสาร์นี้มีใครจะไปหาน้าโจ้มั้งครับขอเสียงหน่อย.... สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
............. ดื่ม ดื่ม ดื่ม ดื่ม........ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ปล.ไม่รู้ที่สนามบินน้ำหรือลำลูกกาไม่รู้....น่าจะเป็นสนามบินน้ำนะ..ใช่ไหมน้าโจ้

เสาร์นี้จะไปซื้อของที่สมุทรสาครอะคับถ้าจะมาก็โทรมาก่อนเน้อ
salapow
Junior

กำลังใจ: 139

รถยนต์: E100
รหัสเครื่องยนต์: 7A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: สติ้กเกอร์ AET.com

« ตอบ #2045 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 11:21:40 »

เข้ามาดู บายๆ
จอซ สมานจิต

« ตอบ #2046 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 15:49:35 »

โห..น้าราบคิดได้ไงเนี่ยยย จะเอาอยู่ไหมเนี่ยยย แรงเกิ๊น.. จ๊ากๆ จ๊ากๆ
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #2047 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 17:05:52 »

น้าหนูมันไปไหนเนี่ย....... ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2048 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 19:21:45 »

พี่หนูคับ วันอาทิตย์เจอกันที่ไหนกี่โมงคับ เต้จะได้ไปถูก งง
จอซ สมานจิต

« ตอบ #2049 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 19:36:41 »

น้าหนูมันไปไหนเนี่ย....... ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

สงสัยงอนไปรังรักแล้วกระมังคับท่านพี่  เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล
หน้า: 1 ... 80 81 [82] 83 84 ... 193   ขึ้นบน
พิมพ์