Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
## นำภาพ เยี่ยมเยียน กทม.ตะวันตก 12 เม.ย.51 มาฝากคร๊าบบบ ##
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ## นำภาพ เยี่ยมเยียน กทม.ตะวันตก 12 เม.ย.51 มาฝากคร๊าบบบ ##  (อ่าน 6443 ครั้ง)
♠♥AIRPORT♣♥
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 21:01:08 »

อย่าไป พี่จ๊อด  ไม่แคร์   แอบถ่ายตอนผม กลับ ร้องให้โฮ

อิ อิ ดีใจจัง  ที่พี่จ๊อด มาเยี่ยมมาเยือน อุ่นใจครับ ถึงอยู่ไกล

ก็ยังมาหาน้องๆ  ขอบคุณครับ

ไม่เคย แคร์ กันเลย  สูบบุหรี่
KunFroggy
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 62

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 เมษายน 2008, 10:56:07 »

อย่าไป พี่จ๊อด  ไม่แคร์   แอบถ่ายตอนผม กลับ ร้องให้โฮ

อิ อิ ดีใจจัง  ที่พี่จ๊อด มาเยี่ยมมาเยือน อุ่นใจครับ ถึงอยู่ไกล

ก็ยังมาหาน้องๆ  ขอบคุณครับ

ไม่เคย แคร์ กันเลย  สูบบุหรี่

แกทั้ง 2 เลยล่ะ
ไม่เคยแคร์พี่เลย
อยู่เป็นเพื่อนกันต่อ จนกลับเลยก็ไม่ได้
เจ้าเอ๋กลับก่อน
เจ้าฉัตร(ต้องเรียกก่อนต่อไปเรียกเจ้าฉัตรไม่ได้ แถมเจอแล้วยังต้องยกมือไหว้อีกด้วยอิอิ) ก็ไม่ยอมมา

ซึ้ง

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

The Saint
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 เมษายน 2008, 11:23:25 »

งั้นต่อไประหว่างฉัตรเป็นพระ มิตติ้งกันที่กุฎิเลยเปนไง  หัวเราะ

Friend Club for Social Contributions
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์