Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
คืนวันที่ 12 เม.ย. 51 จะมีใครมาบ้างอ่ะ แต่ผมไปนะ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คืนวันที่ 12 เม.ย. 51 จะมีใครมาบ้างอ่ะ แต่ผมไปนะ  (อ่าน 3066 ครั้ง)
Richard
AE Thailand Club Member
Sophomore

เงินทองหารกัน ความสัมพันธ์ เหมือนเดิม

กำลังใจ: 23

รถยนต์: toyota ae110
รหัสเครื่องยนต์: 5A FE
อุปกรณ์แต่งรถ: หม้อน้ำอลูมิเนียม / พัดลม หม้อน้ำ 11 ใบ / แตรลม / กระจกมองข้างปรับมือ / เบาะหนัง / อ.ว.ท.ม
สังกัดพื้นที่: พื้นที่กรุงเทพฯ ฝั่งตะวันตก

« เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 17:56:34 »

เกรงว่า  พี่ๆ หลายๆ ท่าน  อาจจะต้องไปต่างจังหวัด  หรือว่า กลัวไม่มีใครมาที่ ปั้ม  เลยไม่มา

จึงมาแจ้งเตือนให้ทราบครับ  ผมจะไป นั่งเล่น  ที่นั่นแหละ  คืนวันที่ 12 เม.ย. 51

หากไม่ได้ไปไหน  ก็มากันเถอะ  ผมเหงา........... ซึ้ง

ไม่ว่ากาลเวลาจะเปลี่ยนไป แต่จิตใจ ยังคงเดิม
The Saint
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 18:36:26 »

น่าจะมีคนไปปั๊มอยู่นะเอ๋..........เอ๊ะ เด๋วก่อน คัยเห่าใว้วะว่าจะไปใต้กะพี่  หัวเราะ

ปล.ฝากเฝ้าปั๊มด้วยนะน้อง
  สุดยอด

Friend Club for Social Contributions
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 18:38:28 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

KunFroggy
Super Senior

กำลังใจ: 62

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 18:39:43 »

ถ้าเอ๋ ไป พี่ก็จะไป ด้วยคน

แต่ขอกลับมาถึงบ้านก่อนนะ

วันเสาร์นี้จะไปราชบุรี กลับมาน่าจะประมาณ 1 ทุ่มนะ

ว่าแต่ เอ๋ ไปถึงปั๊มกี่โมงล่ะ ได้ไปเจอพร้อม ๆ กัน

เดียวดาย

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

The Saint
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 18:56:11 »

ถ้าเอ๋ ไป พี่ก็จะไป ด้วยคน

แต่ขอกลับมาถึงบ้านก่อนนะ

วันเสาร์นี้จะไปราชบุรี กลับมาน่าจะประมาณ 1 ทุ่มนะ

ว่าแต่ เอ๋ ไปถึงปั๊มกี่โมงล่ะ ได้ไปเจอพร้อม ๆ กัน

เดียวดาย

ดีมากปู่ ดูแลหลานๆด้วย  หัวเราะ

Friend Club for Social Contributions
KunFroggy

กำลังใจ: 62

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 20:30:22 »

ใบแดง เอาใบแดงไปเลยตาเทพ
แกใช้คำพูดผิดครับ
ดูแลหลาน ๆ หลาน ๆ ไหนครับ
อยู่กัน 2 คนกะเจ้าเอ๋ ต้องดูแลกันละกัน อิอิ

งานนี้เราจะมีได้เสียกันไหมนี่ กร๊ากกกกกกกกก

ก๊ากๆๆ  ก๊ากๆๆ  ก๊ากๆๆ

กลับมาของฝากไม่ต้องนะ ถ้าจะซื้อมาก็ขอเยอะ ๆ เน้อ อิอิ

เดินทางปลอดภัยทุก ๆ คนนะครับ Good Luck Ja

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 20:30:57 »

...   ฮิๆๆๆ  มาแอบดู เผื่อแอบไป ฮาๆๆๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

Sถส่JหuมปัJ™
Junior
*

กำลังใจ: 65534

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE G
อุปกรณ์แต่งรถ: NOS58ลิตร
สังกัดพื้นที่: ทั่วไป

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 09:06:58 »

อืม เอ๋ มากี่โมงล่ะ ฮี่ๆ ผมอยู่กรุงเทพ เหมือนกัน

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 11:35:29 »

.....  พวกน้าๆ จะเข้ากี่โมงล่ะ  จะได้ไปแจมด้วยครับ สิงห์เหนือ และเสือใต้ จะไปเยือนครับ  บอกน้าบอยปลาทู มาเอาเอกสารด้วย คร๊าบบบบบบ สุดยอด สุดยอด สุดยอด ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

นางมารร้ายตัวจริง
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 12:15:09 »

อืม เอ๋ มากี่โมงล่ะ ฮี่ๆ ผมอยู่กรุงเทพ เหมือนกัน

ถ้าไป เราไปด้วย อะนะค่ะ
 ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์