Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
มานอกรอบกันปะ
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มานอกรอบกันปะ  (อ่าน 7956 ครั้ง)
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 20 เมษายน 2008, 11:47:10 »

ดีนะที่มา ไม่งั้นหอน   ก๊ากๆๆ

แก่แล้วนะยังมีงอนอีก  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

อีนังยศ นี่ท่าจะสอบตกภาษาไทย อิอิ
ตาเทพพิมพ์ หอหีบ ไม่ใช่ งองู นะ อิอิ
งอนน่ะ ฉันทำประจำ  แต่แซวแนวว่า หอนอ่ะตาเทพ เขาล่ะ   แหะๆๆ

น้าเทพแกหอนได้อย่างเดียวแล้วอ่ะ และชอบงอนอีกต่างหาก พอบอกว่าหอนก็รู้เลยว่า งอน อ่ะ อิออิอิอิอิอิอิอิอิอิ ไปดีก่าเดี่ยวโด้น  เคือง เคือง เคือง เคือง
hack50
AE Thailand Club Member
High Super Senior

กำลังใจ: 98

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GTE
อุปกรณ์แต่งรถ: F-CON V PRO
สังกัดพื้นที่: สบายดี ปทุมธานี

« ตอบ #26 เมื่อ: 20 เมษายน 2008, 20:26:26 »

เศร้าเขี่ยๆ

The Saint
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #27 เมื่อ: 24 เมษายน 2008, 11:33:05 »

ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ
 หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

Friend Club for Social Contributions
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 24 เมษายน 2008, 12:19:57 »

สูบบุหรี่ เซ็ง เว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  มีแต่หมามาไล่กัด  ใบเหลือง
hack50

สังกัดพื้นที่: สบายดี ปทุมธานี

« ตอบ #29 เมื่อ: 24 เมษายน 2008, 20:07:17 »

งง งง งง

yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 12:44:35 »

ช่วงนี้เป็นช่วงเวลาพักผ่อนอะครับเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่ามาถือนะครับ ที่ผมโด้นมาก็หลายตัวอยู่ และเป็นที่ที่เราเคยอยู่มาทั้งนั้นเลยครับ ที่มากัดอ่ะ  สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
The Saint
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #31 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 16:48:26 »

ช่วงนี้เป็นช่วงเวลาพักผ่อนอะครับเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่ามาถือนะครับ ที่ผมโด้นมาก็หลายตัวอยู่ และเป็นที่ที่เราเคยอยู่มาทั้งนั้นเลยครับ ที่มากัดอ่ะ  สูบบุหรี่ สูบบุหรี่

อ่อ .....ถ้าไม่ขยายความมานี่ พวกพี่โดนเต็มๆเลยนะเมิง   หัวเราะ

Friend Club for Social Contributions
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 17:14:54 »

อ่อ .....ถ้าไม่ขยายความมานี่ พวกพี่โดนเต็มๆเลยนะเมิง   หัวเราะ

ระวังนะเว้ยสปรายมันเยอะว่ะช่วงนี้ขยับทีแทบลำบาก ชอบกัดแล้วมาเล่นสงครามอีเย็นอีก พยายามมากลืนกลับคนในกลุ่มอีกว่ะเบื่อแม้งเลยหน้าคงไม่มียางแล้วอ่ะ
hack50

« ตอบ #33 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 20:16:19 »

ระวังนะเว้ยสปรายมันเยอะว่ะช่วงนี้ขยับทีแทบลำบาก ชอบกัดแล้วมาเล่นสงครามอีเย็นอีก พยายามมากลืนกลับคนในกลุ่มอีกว่ะเบื่อแม้งเลยหน้าคงไม่มียางแล้วอ่ะ
ใช่ ๆ ลูกพี่หน้าคงไม่มียางแล้วแต่เวลาไปสาดโค้งบนหน้ามันทำไมมัน...ด้าน ๆ ด้วยอ่ะพี่  งง  งง

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์