Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ตกลงฝากระโปรงดำผิดกฎหมายไหม
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงฝากระโปรงดำผิดกฎหมายไหม  (อ่าน 8369 ครั้ง)
Mr. BENZ
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 74

« เมื่อ: 04 มีนาคม 2009, 20:35:26 »

ยากถามผู้รู้หน่อยครับเรื่องฝากระโปรงดำว่าไปขอเปลี่ยนสีเฉพาะฝากระโปรงได้ไหม
ตำรวจจับเราได้ไหม
 ขอบคุณ
RKH06
High Super Senior

กำลังใจ: 125

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2009, 21:57:52 »

ของผมก็ฝาดำ....

รอคำตอบครับ !    แหะๆๆ

Kim @ EBA 019
Senior

กำลังใจ: 27

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 มีนาคม 2009, 22:23:40 »

ไปแจ้ง ที่ ขนส่งได้นี่ครับ

ว่า รถ มี 2 สี 

ตำรวจเรียก  ก็เอาเล่มทะเบียนให้ดู

ทราบมาว่า งั้น ครับ

โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 มีนาคม 2009, 23:35:37 »

ไปแจ้ง ที่ ขนส่งได้นี่ครับ

ว่า รถ มี 2 สี 

ตำรวจเรียก  ก็เอาเล่มทะเบียนให้ดู

ทราบมาว่า งั้น ครับ

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009, 03:33:23 »