Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ทริปปีนี้---------> บางแสน !! มีนาคมนี้เจอกันครับ
*ShoutBox
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 60   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปปีนี้---------> บางแสน !! มีนาคมนี้เจอกันครับ  (อ่าน 280671 ครั้ง)
PandaSleep
High Super Senior

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

กำลังใจ: 177

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 11A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่แต่งอ่ะ เดิมๆ ไม่มีตังค์
สังกัดพื้นที่: อยู่กับเค้าไปทั่ว

« เมื่อ: 20 มกราคม 2009, 10:57:06 »

แจ้งล่วงหน้ากันยาวๆ เลยน่ะครับ เช่นเคยครับ เตรียมตัว เตรียมตังค์  เตรียมเวลาว่าง ไว้เลยครับ จุ๊ฟๆ ...    

ใครมีที่มีทางก็เสนอได้นะครับยินดีมากมายครับ ช่วยๆกันนะจ๊ะ อยุธยาสู้ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กุมภาพันธ์ 2014, 15:10:21 โดย PandaSleep » บันทึกการเข้า

เฉย...

URISANG
AE Thailand Club Member

อยุธยา

กำลังใจ: 172

รถยนต์: Accord 95
รหัสเครื่องยนต์: เดิม
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิม
สังกัดพื้นที่: ภาคกลาง

« ตอบ #51 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 08:42:24 »

ขอความเห็นไม่ใช่ขอไอคอนย่ะน้อง เคือง
@tae@#AE.T141
Senior

.....!

กำลังใจ: 217

รถยนต์: CEFIRO A33
รหัสเครื่องยนต์: VQ20DE V6
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆๆ
สังกัดพื้นที่: Ayutthaya club

« ตอบ #52 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 09:13:53 »

งง งง งง
 แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก
nopa-4ebo
Super Senior

แค่1300 ดึงเบาๆ

กำลังใจ: 137

รถยนต์: ae 101
รหัสเครื่องยนต์: 4e turbo
อุปกรณ์แต่งรถ: เทอร์โบเดิมๆ บูส0.8
สังกัดพื้นที่: ภาคกลาง (อยุธยา)

« ตอบ #53 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2009, 15:44:33 »

เดียวดาย

URISANG

อยุธยา

« ตอบ #54 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 08:33:31 »

เคือง
nopa-4ebo

อุปกรณ์แต่งรถ: เทอร์โบเดิมๆ บูส0.8
สังกัดพื้นที่: ภาคกลาง (อยุธยา)

« ตอบ #55 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2009, 14:39:51 »

แหะๆๆ

URISANG

อยุธยา

« ตอบ #56 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009, 15:44:02 »

มีตติ้งวันเสาร์ที่  8  สิงหาคม  2552  เวลา 19.00 น. ร้านอมิวเซ่
ta-mote spinter
Senior

แล้วเจอกัน

กำลังใจ: 68

รถยนต์: สายพานขับเคลื่อนสี่ล้อ
รหัสเครื่องยนต์: คูโบต้า v 8 turbo 20v /ฝาดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: สายพาน สติกเกอร์ จุ๊ปลม น็อตสี
สังกัดพื้นที่: คลับ บาร์ ร้านเหล้า คาราโอเกะ

« ตอบ #57 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2009, 22:37:29 »

มีตติ้งวันเสาร์ที่  8  สิงหาคม  2552  เวลา 19.00 น. ร้านอมิวเซ่
เว่อร์

บ่อง ตง ตง
URISANG

อยุธยา

« ตอบ #58 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 08:33:12 »

ไม่ได้เว่อร์...ใครจะนัดใหม่ก็เชิญค่ะ...รู้สึกเบื่อเหลือเกิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2009, 13:18:00 โดย URISANG » บันทึกการเข้า
PandaSleep

อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่แต่งอ่ะ เดิมๆ ไม่มีตังค์
สังกัดพื้นที่: อยู่กับเค้าไปทั่ว

« ตอบ #59 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 09:16:03 »

ตอนนี้มีถามเข้ามาหลายคนคับ ว่ามีตติ้ง วันไหน  ผม บอกได้เรยย คับ  ว่า  วันที่ 8 สิงหาคมครับ

เพราะ มีตติ้งเดือน ล่ะครั้ง มันคง มากไปสำหรับ ท่านๆ  เพราะไม่เห็นจะมากัน 

ก้อเรย  ตัด สินใจ เป็น  3 เดือน ครั้ง เลย ครับ    รอดู  ก่อน ว่า  ถ้า  3 เดือนครั้งยัง ไม่มีอะไร คืบหน้า ก้อคง จะเป็น  "ครึ่งปี" มีตติ้งกันครั้งนึง ครับ  น่าจะมากันได้น่ะครับ  เพราะ บอกล่วงหน้ากันไปแล้ว ตั้ง 3 เดือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2009, 09:17:20 โดย PandaSleek » บันทึกการเข้า

เฉย...

URISANG

อยุธยา

« ตอบ #60 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 13:17:25 »

ตอนนี้มีถามเข้ามาหลายคนคับ ว่ามีตติ้ง วันไหน  ผม บอกได้เรยย คับ  ว่า  วันที่ 8 สิงหาคมครับ

เพราะ มีตติ้งเดือน ล่ะครั้ง มันคง มากไปสำหรับ ท่านๆ  เพราะไม่เห็นจะมากัน 

ก้อเรย  ตัด สินใจ เป็น  3 เดือน ครั้ง เลย ครับ    รอดู  ก่อน ว่า  ถ้า  3 เดือนครั้งยัง ไม่มีอะไร คืบหน้า ก้อคง จะเป็น  "ครึ่งปี" มีตติ้งกันครั้งนึง ครับ  น่าจะมากันได้น่ะครับ  เพราะ บอกล่วงหน้ากันไปแล้ว ตั้ง 3 เดือน

ถูกต้องที่สุด
nopa-4ebo

« ตอบ #61 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2009, 16:02:28 »

ขอบคุณ ขอบคุณ

l<๑t๑ng__Z๑๑
Professor

เป็นหัวหมา ..... ดีกว่า....เป็นหางราชสีห์

กำลังใจ: 414

« ตอบ #62 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2009, 14:57:04 »

ทำไม......หน้านี้เงียบจัง สูบบุหรี่

URISANG

อยุธยา

« ตอบ #63 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2009, 09:27:50 »

ก้อเพราะไม่มีใครเข้ามาเล่นล่ะสิ...ถามได้ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
toonAE92

"ลูกชายคนแรกคิดถึงวุ้ย"

กำลังใจ: 290

« ตอบ #64 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2009, 17:19:58 »

ก้อเพราะไม่มีใครเข้ามาเล่นล่ะสิ...ถามได้ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
จิงหรอจ๊ะเจ๊ยุ้ย อาย

Professor

เป็นหัวหมา ..... ดีกว่า....เป็นหางราชสีห์

« ตอบ #65 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2009, 20:18:40 »

จิงหรอจ๊ะเจ๊ยุ้ย อาย
แป่ว......................ว ใบแดง

nopa-4ebo

« ตอบ #66 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2009, 12:45:43 »

ก๊ากๆๆ

okie217

รู้ทั้งรูปว่าสู้ไม่ไหว

กำลังใจ: 145

รถยนต์: YaMaZuDa
รหัสเครื่องยนต์: 4e_fe ติด gas
อุปกรณ์แต่งรถ: ตุ๊กตาเน่าๆ
สังกัดพื้นที่: ภาคกลางตอนกลาง

« ตอบ #67 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2009, 12:54:01 »

แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ

ว๊าวๆๆๆๆ  งงงงต่อไป
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=34703.0
Professor

« ตอบ #68 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2009, 22:55:20 »

สูบบุหรี่

Senior

.....!

« ตอบ #69 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 10:39:48 »

ความคิดผมนะ ผมว่าเดือนละครั้งนะดีแล้ว แต่อย่าเรียกว่ามิดติ้งเลยเรียกว่ามาพบปะพูดคุยกันดีกว่าครับ เหมือนชวนกันมานั่งดื่มนั่งกินกัน จะได้ไม่หน้าเบื่อเพราะว่ามิดติ้งมันต้องมาทุกคน แต่มามั้งไม่มามั้งไม่รู้กันมั้ง ก็เอาเป็นว่ามาพบปะพูดคุยกันวันเสาร์แรกของเดือนเหมือนเดิมละกัน แล้วนัดร้านมาเลยไม่ต้องมารวมกันก่อนแล้วค่อยไป ใครว่างก็มาหรือจะมาดึกมาช้าก็ว่ากันไป หรือจะเปลี่ยนเป็นรวมตัวกันไปเที่ยวต่างจังหวัดก็ได้ไปเช้าเย็นกลับมาแค่ไหนไปแค่นั้น ดีปะ ความคิดเห็นนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะจ๊ะ แล้วของคนอื่นละเป็นอย่างไรบ้างครับ  ขอบคุณ
Professor

« ตอบ #70 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 19:04:58 »

ความคิดผมนะ ผมว่าเดือนละครั้งนะดีแล้ว แต่อย่าเรียกว่ามิดติ้งเลยเรียกว่ามาพบปะพูดคุยกันดีกว่าครับ เหมือนชวนกันมานั่งดื่มนั่งกินกัน จะได้ไม่หน้าเบื่อเพราะว่ามิดติ้งมันต้องมาทุกคน แต่มามั้งไม่มามั้งไม่รู้กันมั้ง ก็เอาเป็นว่ามาพบปะพูดคุยกันวันเสาร์แรกของเดือนเหมือนเดิมละกัน แล้วนัดร้านมาเลยไม่ต้องมารวมกันก่อนแล้วค่อยไป ใครว่างก็มาหรือจะมาดึกมาช้าก็ว่ากันไป หรือจะเปลี่ยนเป็นรวมตัวกันไปเที่ยวต่างจังหวัดก็ได้ไปเช้าเย็นกลับมาแค่ไหนไปแค่นั้น ดีปะ ความคิดเห็นนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะจ๊ะ แล้วของคนอื่นละเป็นอย่างไรบ้างครับ  ขอบคุณ
ดีครับ คิดเหมือนกันเลย สุดยอด ตอนค่ำๆร้านเหล้าปั่น แหม.....ม มันชื่นจัย. ดื่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กรกฎาคม 2009, 19:06:40 โดย katang » บันทึกการเข้า

Professor

« ตอบ #71 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 19:15:45 »

ตาโมทย์ไปไหนหว่า เคือง

PandaSleep

« ตอบ #72 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 09:41:20 »

ความคิดผมนะ ผมว่าเดือนละครั้งนะดีแล้ว แต่อย่าเรียกว่ามิดติ้งเลยเรียกว่ามาพบปะพูดคุยกันดีกว่าครับ เหมือนชวนกันมานั่งดื่มนั่งกินกัน จะได้ไม่หน้าเบื่อเพราะว่ามิดติ้งมันต้องมาทุกคน แต่มามั้งไม่มามั้งไม่รู้กันมั้ง ก็เอาเป็นว่ามาพบปะพูดคุยกันวันเสาร์แรกของเดือนเหมือนเดิมละกัน แล้วนัดร้านมาเลยไม่ต้องมารวมกันก่อนแล้วค่อยไป ใครว่างก็มาหรือจะมาดึกมาช้าก็ว่ากันไป หรือจะเปลี่ยนเป็นรวมตัวกันไปเที่ยวต่างจังหวัดก็ได้ไปเช้าเย็นกลับมาแค่ไหนไปแค่นั้น ดีปะ ความคิดเห็นนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะจ๊ะ แล้วของคนอื่นละเป็นอย่างไรบ้างครับ  ขอบคุณ

ผมคิดแบบนั้นมานานแล้ว ล่ะครับ  แต่มันก้อเหมือนเดิม  พูดตรงๆ เบื่อครับ  เดือนก่อน ผม
นัด  "นอกรอบ"   มากัน แค่ 2 คนคับ ผม กับพี่ยุ้ย  ผมบอกแล้ว ว่าโตๆกันแล้วผมไม่ตามแล้ว น่ะครับ  มาก็มาไม่อยากมาก้อ บอกกันครับ จะได้ไม่ต้อเสียเวลามานั่งรอ  กัน  ผมคุยกับพวกพี่สมาชิกเลบน่ะครับ ว่า งานบวชเต้อ่ะ  สมาชิกยังมาเยอะกว่าตอนนอกรอบซะอีก  และอีกอย่าง เคยคิดกันแล้วน่ะครับว่าจะไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน ผมเข้ามาขอความคิดเห็น ก้อไม่เห็นว่าจะมีสมาชิกท่านใด ตอบอะไร ผม  ผมถามว่าอยากไปไหน ขอให้ลอง เสนอ มา  ก้อ เงียบบ   ผมถามว่ามีตติ้งเดือนล่ะครั้งเนี่ย มันมากไปเหรอ ครับ ลำบากใจเหรอ ครับ?  ผมเข้าใจคนที่มาบ่อยๆน่ะครับว่ามันน่าเบื่อ นัดกันที่ไรก้อมากันนิดเดียว พอมานั่งคุยกัน ก้อเซ็งๆ  เงียบๆ สำหรับคนที่ไม่ค่อยมาหรือนานๆมาครั้งคุณก้อจะบอกว่า ไม่ค่อยสนิทกับคัยเรยไม่กล้ามา  แล้วจะให้ผมทำยังไงครับ ก้อคุณไม่ค่อยมา แล้วคุณจะสนิทกับเพื่อนๆสมาชิกได้ยังไงครับ?  ส่วนตัวผมผมเห็นด้วยกับเต้น่ะครับ  และเต้ ก่อนเป็นคนแรกเลยน่ะครับที่ออกความคิดเห็นให้ผม ขอบคุณมากครับ

คราวนี้ผมจะเปิดโหวต เลยน่ะครับ  ใครว่างวันไหน สะดวก วันไหน  โหวตมาครับ 

ขอให้โหวตมาเป็นคำตอบ เลย น่ะครับ ตัวการ์ตูน หรือ อีโมค่อน ไม่เอาครับ   คิดเห็นยังไง? แบบไหน? เสนอมาครับ  ผมพร้อมรับฟัง

ขอโทษที่ผมออกมาพูดน่ะครับ ผมไม่ใช่สต๊าฟอะไร ผมแค่อยากให้พี่ๆน้องรู้จักกันมากว่านี้สนิทกันมากกว่านี้ มีอะไรก้อคุยกันครับ  "เรา" อยากจะรู้จักกันแบบพี่ๆน้องๆครับ ไม่อยากให้ใครต้องมาค่อยออกกฎเพื่อปกครองใคร  เพราะฉะนั้นอย่ากลัวที่จะแสดงความคิดเห็นครับ  ไม่ต้องเกรงใจกันครับ อะไรดี อะไรไม่ดี บอกครับ  ผมจะได้ประสานงานกับพี่ๆเพื่อนๆ และน้องๆ ต่อไปครับ เมื่อก่อนพี่ๆน้าๆเคยเป็นมาแบบไหนเราก้ออยากจะให้มันเป็นแบบนั้นต่อไป วันนึง เราอาจจะกลายเป็น น้าเต้ ? น้าเอิร์ท ? ป้ายุ้ย  เมื่อมีน้องๆรุ่นใหม่ๆเข้ามา  เพราะฉะนั้น เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ คิดเห็นแบบไหนเสนอมาครับ   

ขอบคุรที่เสียเวลาอ่านครับ  ขยัน ขยัน ขยัน

เฉย...

Professor

« ตอบ #73 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 22:07:32 »

ผมคิดแบบนั้นมานานแล้ว ล่ะครับ  แต่มันก้อเหมือนเดิม  พูดตรงๆ เบื่อครับ  เดือนก่อน ผม
นัด  "นอกรอบ"   มากัน แค่ 2 คนคับ ผม กับพี่ยุ้ย  ผมบอกแล้ว ว่าโตๆกันแล้วผมไม่ตามแล้ว น่ะครับ  มาก็มาไม่อยากมาก้อ บอกกันครับ จะได้ไม่ต้อเสียเวลามานั่งรอ  กัน  ผมคุยกับพวกพี่สมาชิกเลบน่ะครับ ว่า งานบวชเต้อ่ะ  สมาชิกยังมาเยอะกว่าตอนนอกรอบซะอีก  และอีกอย่าง เคยคิดกันแล้วน่ะครับว่าจะไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน ผมเข้ามาขอความคิดเห็น ก้อไม่เห็นว่าจะมีสมาชิกท่านใด ตอบอะไร ผม  ผมถามว่าอยากไปไหน ขอให้ลอง เสนอ มา  ก้อ เงียบบ   ผมถามว่ามีตติ้งเดือนล่ะครั้งเนี่ย มันมากไปเหรอ ครับ ลำบากใจเหรอ ครับ?  ผมเข้าใจคนที่มาบ่อยๆน่ะครับว่ามันน่าเบื่อ นัดกันที่ไรก้อมากันนิดเดียว พอมานั่งคุยกัน ก้อเซ็งๆ  เงียบๆ สำหรับคนที่ไม่ค่อยมาหรือนานๆมาครั้งคุณก้อจะบอกว่า ไม่ค่อยสนิทกับคัยเรยไม่กล้ามา  แล้วจะให้ผมทำยังไงครับ ก้อคุณไม่ค่อยมา แล้วคุณจะสนิทกับเพื่อนๆสมาชิกได้ยังไงครับ?  ส่วนตัวผมผมเห็นด้วยกับเต้น่ะครับ  และเต้ ก่อนเป็นคนแรกเลยน่ะครับที่ออกความคิดเห็นให้ผม ขอบคุณมากครับ

คราวนี้ผมจะเปิดโหวต เลยน่ะครับ  ใครว่างวันไหน สะดวก วันไหน  โหวตมาครับ 

ขอให้โหวตมาเป็นคำตอบ เลย น่ะครับ ตัวการ์ตูน หรือ อีโมค่อน ไม่เอาครับ   คิดเห็นยังไง? แบบไหน? เสนอมาครับ  ผมพร้อมรับฟัง

ขอโทษที่ผมออกมาพูดน่ะครับ ผมไม่ใช่สต๊าฟอะไร ผมแค่อยากให้พี่ๆน้องรู้จักกันมากว่านี้สนิทกันมากกว่านี้ มีอะไรก้อคุยกันครับ  "เรา" อยากจะรู้จักกันแบบพี่ๆน้องๆครับ ไม่อยากให้ใครต้องมาค่อยออกกฎเพื่อปกครองใคร  เพราะฉะนั้นอย่ากลัวที่จะแสดงความคิดเห็นครับ  ไม่ต้องเกรงใจกันครับ อะไรดี อะไรไม่ดี บอกครับ  ผมจะได้ประสานงานกับพี่ๆเพื่อนๆ และน้องๆ ต่อไปครับ เมื่อก่อนพี่ๆน้าๆเคยเป็นมาแบบไหนเราก้ออยากจะให้มันเป็นแบบนั้นต่อไป วันนึง เราอาจจะกลายเป็น น้าเต้ ? น้าเอิร์ท ? ป้ายุ้ย  เมื่อมีน้องๆรุ่นใหม่ๆเข้ามา  เพราะฉะนั้น เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ คิดเห็นแบบไหนเสนอมาครับ   

ขอบคุรที่เสียเวลาอ่านครับ  ขยัน ขยัน ขยัน
แหะๆๆ ผมขอพูดหน่อยครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาผมเห็น ฮอนด้า ซีวิก มามิตติ้งกันแถวๆร้านสปริ้นกันประมาณ 10+ คัน และเจอทุกเดือนด้วย
ผมอยากเห็น ae เป็นแบบนั้นมั่งจังคับ
ขอโทษนะครับถ้าทำให้ใครไม่พอใจ ผมเป็นน้องใหม่แค่อยากออกความคิดเห็นเฉยๆ ขอบคุณ

PandaSleep

« ตอบ #74 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 09:22:50 »

เมื่อก่อน ก้อ เดือนล่ะครั้ง ครัย  ทุกวัน  "เสาร์ที่ 2 ของเดือน " เจอกันที่ ที่จอดรถหน้า โรงเรียน อยว.  ผลคือ เหมือนเดิมครับ  อีกอย่าง สมาชิกบางท่านอยู่ไกล เรยไม่สามารถมาบ่อยๆได้ อันนี้ผมเข้าใจครับ   

และประเด็นหลักเลยก้อคือ 

1.  สถานที่มีตติ้งเราเป็น "ร้านเหล้า " ซึ่ง บางท่าน ไม่ดื่มเหล้า มันก้อเลยเป็นปัญหาว่า คนที่ไม่ดื่มเหล้าเวลามานั่งรอก็จะเบื่อ ครับ  (ผมไม่ดื่มเหล้า แต่ผมก้อไม่เบื่อน่ะ)
 2. ผู้สูงอายุบางท่านของเรา บางครั้ง ชอบไปนั่งกินข้าว บรรยากาศชิวๆ มากกว่า ทำให้สถานที่มีตติ้งเราจึงไม่เจาะจงครับ คือจะเปลี่ยนไปเรื่อยตามความคิดห็นของ พี่ๆน้องๆ

3. บางท่านกลัวเรื่องค่าใช้จ่ายครับ อย่าง พี่ๆน้องๆบางคน คุย เอ็มกับ ผม ก็จะถามว่า เวลามามีตติ้งเนี่ยใช้เงินเยอะมั้ย  ผมก้อตอบไปตามความจริงครับ ว่าเราเฉลี่ย กันออก ครับ  แต่คนที่ไม่ดื่มเหล้า เราจะเก็บน้อยหน่อยครับ 

4. ทุกเดือนที่นัดไว้เราจะส่งข้อความหรือ โทรไปบอกท่านล่วงหน้า 2-3 วันก่อนเสมอ  แต่กระแสตอบรับก็ยังเงียบเหมือนเดิมครับ

เพราะฉะนั้น จิงอยากให้พี่ๆน้องๆ ออกความคิดเห็นมาเลยครับ   ว่าจะยังไง

แต่ที่เต้เสนอมม ผมเห็นด้วยน่ะครับ  แต่มันจะมีปัญหาตรงที่ไม่สามารถนัดร้านได้เลยอ่ะครับ  ตามเหตุผลข้างบนครับ   

เมื่อพี่ๆน้องๆ รีเคว๊ต กันมาแล้ว รา ก้อจะเปลี่ยนเป็น เสาร์ที่ 2 ของเดือน ดี มั้น  รึจะเป็น เสาร์แรกของเดือน (เงินเดือนเพิ่งออก น่าจะมีตังค์กันน่ะ ) 

คิดแบบไหน  ต้องการ ยังไง   เสนอ มาครับ   

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

เฉย...

Senior

.....!

« ตอบ #75 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 09:57:00 »

เสาร์แรกครับ 1 เสียง  ชู๊ตๆๆ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 60   ขึ้นบน
พิมพ์