Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
***** ภาพบรรยากาศสบายๆกับพี่น้องชลบุรี เสาร์27 ธ.ค.*****
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***** ภาพบรรยากาศสบายๆกับพี่น้องชลบุรี เสาร์27 ธ.ค.*****  (อ่าน 3764 ครั้ง)
ไอ้เจ็ก เด็กชล
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 10:01:55 »

ขอขอบคุณ เจ้าของสถานที่ที่ไห้เราได้พบประกันครับ ณ

มากันพอสมควรครับ เนื่องจาดติดภาระกิจหลายท่านครับ

นั่นน้าโรจน์ มาหาน้องๆด้วยความคิดถึง

เดี๋ยวเอามาเพิ่มนะครับรูปยังไม่มา เอามาไห้ดูกัน ขำๆไปก่อนนะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

ลืมไปว่าต้องถ่ายรูป ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ กลับกันเกือบหมดและ เขิลล์ เขิลล์

มาต่อครับมาต่อ  พี่น้องท่านไดหลายๆคนหลายคันกลับก่อยเพราะติดธุระ ไม่ต้องเสียจัยครับแก้ผ้าเอ้ยยแก้ตัว กาญครับพี่น้อง  เสียดายภาพเบลอเลยไม่ได้ลงไห้คราวหน้านะครับคราวหน้า ขอบคุณ ขอบคุณ
แอบถ่ายทางด้านหลังครับ ก๊ากๆๆ

คู่หูตัวแรง เซฟิโร่ เจโบว์คู่ สุดยอด

และนี่น้าโรจน์ กทม. มาเที่ยวหาน้องๆ และก็เค้าเองงง เขิลล์

สนทนากันปายยย

อ่ะ นีสสนึงเจ้าของเค้าจะได้ปลื้ม อิอิ

ท่านนายก ขอเดี๋ยว 555

สองคนนี้ ที่เปิดกระจกไม่ใช่อะไร ระบายกลิ่นคาว กร้ากก

ไว้แค่นี้ก่อนนะ ถ้าพอจะมีภาพที่ พอจะดูได้หรือไม่เบลอมากจะเอามาลงไห้ใหม่นะครับ ร้องให้โฮ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ท่านที่กลับก่อนหลายๆท่านและหลายๆคันไม่ต้องเสียจัยอันนี้เทสสกล้องงคร้าบบอิอิอิไว้แก้ตัวกาญจะคร้าบบ สุดยอด ขอบคุณ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2008, 13:35:44 โดย i love chonburi » บันทึกการเข้า

++PonD++
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 63

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 10:21:36 »

จัดมาๆ  สะกดจิต

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
Aleyard
High Super Senior

Klong Tan Boy

กำลังใจ: 349

รถยนต์: เก๋ง
รหัสเครื่องยนต์: 2 แคมเดิมๆอัดอากาศ
อุปกรณ์แต่งรถ: หิน
สังกัดพื้นที่: ถ้ำ

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 10:35:25 »

อยากดู

4AGTE 20VALVE
@ art_101 @
Senior

กำลังใจ: 53

รถยนต์: @ ae-101 @
รหัสเครื่องยนต์: << 4A-FE >>
อุปกรณ์แต่งรถ: ...StandarD...
สังกัดพื้นที่: ...8REW GROUP...

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 12:10:23 »

โห...น่าเสียดายจัง...ผมน่าจะแวะเข้าไป...จะได้ติดกล้องมากับเขาบ้างเนาะ... สุดยอด สุดยอด...ย้อนกลับไปตอนตี 1 กว่าๆ...ไม่เหลือใครแว้วง่ะพี่เจ๊ก.... ดื่ม ดื่ม ดื่ม

...แม่น้ำบางปะกง แหล่งชีวิต พระศักดิ์สิทธิ์ หลวงพ่อโสธร พระยาศรีสุนทร ปราชญ์ภาษาไทย อ่างฤาไน ป่าสมบูรณ์...

...Can't Leave 'Em Alone...
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 12:47:35 »

โห...น่าเสียดายจัง...ผมน่าจะแวะเข้าไป...จะได้ติดกล้องมากับเขาบ้างเนาะ... สุดยอด สุดยอด...ย้อนกลับไปตอนตี 1 กว่าๆ...ไม่เหลือใครแว้วง่ะพี่เจ๊ก.... ดื่ม ดื่ม ดื่ม

สุดยอด  มิเป็นไรครับพี่น้อง อาร์ท บ้านเราใกล้กันแค่เอิ้ม ไว้ๆว่างเรามาแจมกันครบๆดีกว่า  แหล่คร้าบบ สุดยอด

Moderator
Professor
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 13:19:08 »

สุดยอด สุดยอด...มาต่อ กันอีกนีสสนึงคร้าบบบ
สอง คนนี้ ก่อนกลับเค้าเปิดทักทายพี่น้องก่อนกลับบ้าน พร้อมระบายกลิ่นคาว 555 ก๊ากๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2008, 13:21:56 โดย i love chonburi » บันทึกการเข้า

โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 13:26:01 »

รอดูรูปนะคับ... สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Ople101_Western Thailand
Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

กำลังใจ: 1648

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #7 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 17:17:06 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #8 เมื่อ: 02 มกราคม 2009, 20:16:07 »

ไปกันมาเมื่อไหร่อ่ะ  ไม่ชวนเค้าเลย เขิลล์

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

^^warriorball^^
Super Senior

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

กำลังใจ: 37

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 10:27:54 »

ทำไมไม่มีรูปเราเลยหว่า...

Moderator
Professor
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 16:57:31 »

ทำไมไม่มีรูปเราเลยหว่า...

หัวเราะ หัวเราะ...ไม่ได้มา ถ้ามีรูปก็ตัวไครตัวมัน ระวา ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์