Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
>< เอางัยดีครับผมเริ่มจะหมดความอดทนแล้ว ><
*ShoutBox
หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: >< เอางัยดีครับผมเริ่มจะหมดความอดทนแล้ว ><  (อ่าน 17453 ครั้ง)
noicar
AE Thailand Club Member
Super Senior

$$ ไม่มีตังค์แต่อย่างแรง ฮ่า ฮ่า ฮ่า $$

กำลังใจ: 27

รถยนต์: AE-100 แดงแต้ๆ
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FET 1,300 CC
อุปกรณ์แต่งรถ: กำลังดำเนินการบางส่วนแล้วคร๊าบ
สังกัดพื้นที่: บนดอยคลับ
ที่อยู่: อู่ 4 น. อะไหล่ยนต์แม่ลาน้อย ต.แม่ลาน้อย อ.แม่ลาน้อย จ.แม่ฮ่องสอน 58120

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 13:50:58 »

ข้อ 1 ครับผม ถ้าไม่ได้ผมก็จับย่างเลย แก้มเหล้าน่าจะอาหร่อย  เศร้าเขี่ยๆ

เกาลัดแมนFX
High Super Senior

สู้เพื่ออธิษฐ์

กำลังใจ: 165

สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #26 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 14:18:52 »

ผมก้อโดนประจำเหมือนกันครับ โดนที่ สปอร์ตไลท์ FX เลย เต็มๆ แล้วมันไม่ใช่แค่ตัวเดียว มันเป็นหมาแถวบ้านรวมทั้งหมาบ้านผมด้วยครับ  เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ
เคยใช้น้ำมันก๊าดชุบน้ำแล้วทาบริเวณล้อรถครับ ดูเหมือนจะมีผลดีคือหมาไม่มาฉี่ แต่โดนหมาที่ไหนไม่รู้มาเอาตัวหนอนรองรถแล้วเอาล้อไปเลย 4 ล้อ  ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ บัดซบจริงๆ

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
maroogo

กำลังใจ: 59

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 7a fe
อุปกรณ์แต่งรถ: ---
สังกัดพื้นที่: bkkkkk

« ตอบ #27 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 14:46:15 »

เอาเหล้ามานั่งกินหน้าบ้าน คอยใล่มันเวลามันจะมาเยี่ยว  แคะเข้มูก แคะเข้มูก
เอาเหล้ามานั่งกินหน้าบ้าน คอยใล่มันเวลามันจะมาเยี่ยว  แคะเข้มูก แคะเข้มูก

555555 เออเว้ย ทางถนัดเลย เอาจ่าไปนั่งกินเป็นเพื่อนด้วยดิยุทธ เฝ้าได้หลายวันเลย  หัวเราะ
กลัวผมจะเยี่ยวแทนหมาอ่ะดิพี่ ก๊ากๆๆ

กรุณาลดละเลิกสูบบุหรี่  บุหรี่เป็นภัยต่อชีวิต เป็นมิตรกับเพื่อนฝูง
ae_8o@eBa oo2
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 88

รถยนต์: Corola
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1300
อุปกรณ์แต่งรถ: เบาะคู่เดียว
สังกัดพื้นที่: ฺบางกอกตะวันออก

« ตอบ #28 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 15:03:07 »

จับหมามาทำเนื้อแดดเดียวนั่งกินแก้มเหล้าดีกว่าน้า

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #29 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 16:16:44 »

เหอๆ...นึกไม่ออกว่าจะทำไง... กินเหล้ากันต่อดีกว่าครับยุทธ ใจเย็นๆ...อ้าว ชนๆ..

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

AUTO_KAPOOK
Senior

ไม่มีที่ที่ใด ที่จะไม่มีเธอ รู้ไว้ซะ

กำลังใจ: 26

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กำลังรวบรวม
สังกัดพื้นที่: NBA North Bangkok Area

« ตอบ #30 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 17:52:08 »

ทามจายคับ สูบบุหรี่

น้องเต่าตาปรือ

aethailand#319 รถกรูเดิม ๆ

กำลังใจ: 9

รถยนต์: ยานพาหนะ 4 ล้อ ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า
รหัสเครื่องยนต์: 4 สูบ วาว์ลแปลผัน
อุปกรณ์แต่งรถ: ของแท้ตลอด ปลอมไม่มี
สังกัดพื้นที่: ALL ZONE

« ตอบ #31 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 20:28:15 »

ผมว่าเอาพริกไทยโรยก้อดีนะคับ ถ้าเอาปืนไปยิงมันเราต้องนั่งเฝ้าตลอดอ่ะคับ
แล้วจาได้หลับได้นอนเหรอคับ เผลอปุ๊บมันก้อมาอีกยิงพลาดก้อโดนรถแล้วถ้า
โชคไม่ดีโดนคนอื่นล่ะคับ แย่เยย

เรามันก็แค่น้องใหม่ที่ใครใครก็ไม่รู้จัก
aethailand # 319
cef thai # a31319
dme # 362
swiftclub # 702
System of a Down
Senior

5Aเทอร์โบเสี้ยนๆ

กำลังใจ: 16

« ตอบ #32 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 20:35:43 »

เอา ราคูมิน ของบริษัทผมไหมน้ายุทธ  กินไปยังไม่ตายหรอกแต่ถ้ามันมีบาดแผลเลือดออกล่ะก้อ
 เลือดมันจะไม่แข็งตัวและจะไหลไม่หยุดเดี๋ยวมันจะค่อยๆตายเอง    เอาป่ะเอาป่ะ
   (  อาจจะโหดไปหน่อยแต่ตายชัวร์ ) เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล
wirot29
Junior

กำลังใจ: 21

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4afe1600
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ+ปลายท่อ
สังกัดพื้นที่: -

« ตอบ #33 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 21:03:56 »

อย่าไปฆ่ามันเลยครับ ทำให้มันเจ็บก็พอ สัญชาติญานของมันนะครับ  ซึ้ง ซึ้ง
Sถส่JหuมปัJ™
Junior
*

กำลังใจ: 65534

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE G
อุปกรณ์แต่งรถ: NOS58ลิตร
สังกัดพื้นที่: ทั่วไป

« ตอบ #34 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 21:16:09 »

คอยไล่ แบบ เอาเป็นเอาตาย สักพักครับ เด๋วมันจำได้ ก็ไม่เยี่ยวแล้ว

ประสบการณ์ตรงเหมือนกัน แสรดดด หมา 3 ขาด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2008, 21:18:38 โดย BaNGYAi025 » บันทึกการเข้า

ton_ee80@SBA#05
*

คนต้องแรงกว่ารถ

กำลังใจ: 589

รถยนต์: ee 80
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FTE 04L
อุปกรณ์แต่งรถ: OTOP & DIY
สังกัดพื้นที่: ภาคกลาง

« ตอบ #35 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 21:27:30 »

จากประสพการณ์ เคยใช้ สเปรย์กันหมาฉี่ พริกไทยแต่ต้องโรยบ่อยๆ นำมันก๊าสหรือนำมันโซลเว้นแต่เราก็จะเหม็นด้วย แต่ขวดน้ำไม่ได้ผลครับมันฉี่ข้างขวดเลย

087-116-7979 เปิดใจให้กว้างแล้วทุกอย่างมันจะสนุกไปเอง
037 นายยุทธ

กำลังใจ: 198

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่มี
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #36 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 23:12:10 »

เมื่อคืนผมโค รต โมโหเลยครับพี่น้อง
เรื่องของเรื่องก็เพราะพวกไอ้หมาเนี่ยละครับมันเยี่ยวใส่รถผม
ไอ้ผมก็ทนมานานเอาวะอาศัยขยันล้างเอา ก็มันหมานิเนาะ
แต่เรื่องที่จุดประเด็นก็เพราะพวกมันนี่ละที่เยี่ยวใส่จนผมกลัวว่าสีรถจะด่างไปทั่ว
แล้วบวกกับไม่ได้อยู่บ้านหลายวัน
ก็ดูพี่เค้าเลือกที่เยี่ยวนะครับผมจะอธิบายให้ฟัง

1.ตรงล้อสี่ล้อพี่แกแม่มเล่นทั้งสี่ ดีมันไม่เยี่ยวใส่ยางอะไหร่พร้อม (ถึงเจ้าของสองล้อหน้าผมด้วยนะครับ พี่ผมขอโทษแต่ผมพยามล้างให้ได้บ่อยที่สุดละพี่กลัวยางพี่จะสึก)
2.สงสัยไม่ซะใจเริ่มละครับ มันเริ่มมาหน้ารถ ตอนแรกก็ข้างๆตรงข้างกันชนหน้านั่นหละพอสำรวจดูเรื่อยๆโอแม่มเอ๋ยมึมไม่มาเยี่ยวใส่ขาตรูเลยไอ้ชาติหะมา เต็มครับเต็มกันชนหน้า ทั้งไฟสปอร์ดไลท์ป้ายทะเบียน
และที่ไม่พลาดไฟหน้าเลยครับพี่น้องโค รตเจ็บใจเวลาขับแมลงบินชนไฟก็เซ็งจะแย่อยู่ละ กระจงกระจังหน้าซัดซะให้หมด
3.เดินดูต่อข้างรถแม่เจ้าเฮ้ยมึมจะเอางัยฟะเนี่ย สรุปรอบรถครับปลายท่อมันยังไม่เว้น
ผมเลยทนไม้ไหวแล้วบวกกับมือโดนตลับเมตรบาดเลยเอารถไปล้างขัดเคลือบสี 7 ขั้นตอน
แล้วก็ไปตระเวนซื้อสเปยร์กันหมาฉี่กะว่าจะมาฉีดหลังจากกลับมาถึงบ้าน(สเปยร์ 161บ. ตอนซื้ออุแพงนี่หว่าเอาดีไหมเนี่ย เอาก็เอาวะจะได้ฉมัง)
กลับมาถึงบ้าน 2 ทุ่มจอดเสร็จลงรถได้คว้าออกมาฉีดเลยเน้นทั้งสี่ล้อ
สำหรับตัวรถทั่วครับตามชายล่างทั้งคันกันชนหน้าเน้นหน่อย (บ้านฝั่งตรงข้ามเดินออกมาแล้วถามว่าฉีดเคลือบเงาเหรอผมพูดไม่ออก ได้แต่บอกว่าหมามันเยี่ยวใส่รถครับ อ้าวมันไม่เยี่ยวใสล้อเหรอ เยี่ยวครับมันเยี่ยวทั้งคันเลย)
ฉีดเสร็จเข้าไปทำกับข้าวกินเสร็จนั่งทำงานไป+ซุ่มดู+กับความสบายใจวิธีเราคงได้ผล

พอเที่ยงคืนได้เวลาตรวจสอบคับผมเดินถือไฟฉายเดินไปกับความเงียบถึงรั้วหน้าบ้านอ้าวมันยังมาอยู่ประมาณหน้ารถ ผมคิดในใจคงได้ผลมันคงกำลังดมๆอยู่แล้วคงจะงงๆ
พอไล่มันไปผมยืนมองมันมันก็ยืนมองผม ส่องครับส่องส่องไฟไปที่ล้อไม่มีสบายใจละ ถึงขั้นตรวจสอบส่องด้านข้างรอบๆรถไม่มีอืมได้ผล ส่องหน้ารถโอ้แม่เจ้าแม่มเอ๋ยหยดอยู่เลยเต็มครับกลิ้นแปลกมั้งทีนี้แม่มเกือบขึ้นฝากระโปรง

ควันออกหูครับทีนี้ตรูจะเอายังงัยกับมึงดีวะเนี่ย มึง มึง มึง พูดไม่ออกครับดึกแล้วไม่รู้จะระบายกับใครเลยถือโอกาศสอบถามพี่น้องเลยว่าจะจัดการกับมันยังงัยดี สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
ปล.ยาวหน่อยนะครับต้องขอโทษที แต่พอเห็นพี่น้องให้ความคิดเห็นแล้วยิ้มออกเลยครับ ขอบคุนทุกคำตอบครับ
037 นายยุทธ

รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #37 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 23:14:01 »

โรยพริกไทยหน้าบ้านมันเลยครับ

โรยเยอะๆ โรยแบบหมดกระปุก

แล้วก็โรยรอบรถ.............

ผมก็มีปัญหาเหมือนกันเลยครับกับน้ายุทธ

แมร่งเหยี่ยวใส่ทุกล้อ   ทั้งสี่ล้อเยี่ยวจนครบทุกเช้า

ล้างรถมาใหม่ๆมันก็เยี่ยว   ฉีดสเปรย์กันหมาเยี่ยวไว้ที่ล้อ

มันก็หายไปเยี่ยวใส่สเกริตแทน  เยี่ยวซะแล๊คเกอร์หลุดเลย 

โคตรโมโหมันเลย     แมร่มเอยยยย   ทำไรไม่ได้เลย   ไม่ค่อยเจอเจ้าของมัน

วันไหนเจอ ด่าไปมันก็เถียงกลับ      คุยดีๆมันก็พูดล้อเลียน

สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เอยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ปล. หมาตัวเอง..... อาย อาย

นั่นนะดิ หือเดียวปัดเนี่ยว
037 นายยุทธ

« ตอบ #38 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 23:15:26 »

ถ้าเป็นผม ผมเอาข้อ2 แต่อยากให้มันตายนะคับ เอาให้จำอย่างเดียว ตายมาเดียวเรื่องยาว แต่เคยลองใช้เอาขวดน้ำมาวาง แม่งเยี่ยวใส่ขวดเลย เห็นมากับตา
ผมก็เลือกวิธีนี้อะครับเดียวไปหาปืนก่อน
Earthh
Freshy

กำลังใจ: 12

รถยนต์: AE110
รหัสเครื่องยนต์: 3SGTE Direct Coil
อุปกรณ์แต่งรถ: Moonroof / P2 RP02 / Tein HR / ท่อ Autoexe
สังกัดพื้นที่: -

« ตอบ #39 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 23:16:19 »

เข้าใจนะว่าเป็นคนรักรถเหมือนกัน บางครั้งก้อต้องทำจัยนะครับ

037 นายยุทธ

« ตอบ #40 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 23:18:36 »

โหแยะจัด ขอบคุณทุกท่านและทุกคำตอบนะครับแจ่มๆทั้งนั้น ขอบคุนคาบบบบบบบบ
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด

miny@SBA#07
Professor

@@ ไม่ได้ซุ่ม แต่สุ่มทำ @@

กำลังใจ: 515

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 7A-FTE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่จะหาได้
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ - สระบุรี

« ตอบ #41 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 23:57:58 »

ได้แต่ทำใจคับน้ายุทธ...หมาผมก็เยี่ยวใส่ล้อรถผมมันยังไม่ฟังผมเลยตอนผมด่ามัน สูบบุหรี่

!! รถไม่สวยแต่รวยน้ำใจ !!
โจย์หลุยส์
Freshy

กำลังใจ: 2

« ตอบ #42 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 00:02:25 »

ต้องขอยืมไม้ตีสุนัขจากเฒ่าทารกครับ แหะๆๆ
<< GolF GaP >>
Senior

อยากกอดเธอเอาไว้เพื่อยื้อเวลา อย่าจากกันไปไหน..

กำลังใจ: 24

« ตอบ #43 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 02:52:46 »

พริกไทยได้ผลครับพี่ยุทธ รถกอล์ฟเคยโดนมาเยี่ยวบ่อยมาก(จนเบื่อ)เหมือนกันครับ มันดมจนฉุนแล้วไม่เยี่ยวอีกเลย สุดยอด

ปล.งั้นกอล์ฟถามกลับบ้างน่ะครับ หลังจากที่ทำให้หมาไม่เยี่ยวใส่ได้สำเร็จแล้ว แต่....นกพิราบกลับขี้ใส่ครับ โอ้ววว หนักกว่าเดิมอีกอ่าพี่ ทำไงดีอ่า สุดทน เปงรอยด้วย
ร้องให้ ร้องให้

"แค่อยากจะมีคำบางคำ จะบอกให้เธอไม่จากไป อยากบอกให้เธอได้รับรู้ ว่าฉันนั้นรักเธอเท่าไหร่ แต่ว่าเวลามันยังเดิน ไปสู่ความจริงที่ปวดใจ อยากฉุดรั้งยั้งเอาไว้ ไม่อยากให้เธอไปจนนาทีสุดท้าย ฉันก็รู้สักวันต้องจบลง และชีวิตก็คง...ยื้อ....."
evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ

« ตอบ #44 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 07:39:52 »

งง ตกลงหาวิธีได้ยังอ่ะ
KunFroggy

กำลังใจ: 62

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« ตอบ #45 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 08:08:50 »

ว่าแต่ เจ้าหมามันมี ปลอกคอป่ะ
ถ้ามี วางยา แล้วตัวปลอกคอออก
แล้วโทรเรียกเทศกิจ มาจับมันไปเลย อิอิ

หรือว่าหาคนจังหวัดสกลนคร ให้มาจับมันไปเลยครับเสี่ยยุทธ
สกลนครขึ้นชื่อ เนื้อหมาชุกชุม  แคะเข้มูก

หรืออีกวิธี อันนี้ไม่แน่ใจนะว่าใช้ได้ป่ะ ในปัจจุบัน
ปูนขาวครับ เอาน้ำราดมัน แล้วเอาปูนขาวละเลงมันเลย อิอิ ซึ้ง

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

yod.pui@EBA014
Professor

กำลังใจ: 304

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 7AFE
อุปกรณ์แต่งรถ: ม่ายมีไรเลยเดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก
ที่อยู่: พุทธมณฑลสายสี่ถึงตัวอยู๋ไกลแต่ใจอยู่บางกอกตะวันออกนะ

« ตอบ #46 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 08:25:51 »

เยี่ยวใส่มันมั้ง แหะๆๆ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
ไอเดียดีจังครับเห็นด้ายง่ะ
 หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

อดีตที่เป็นที่รักตลอดกาล

[img]http://image.ohozaa.com/i/073/dsc_0668_resiz
JI Project AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #47 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 11:26:57 »

ผมมีอีกทางเลือกหนึ่ง รับรองได้ผลแน่นอน ซื้อบ้านใหม่ เลือกหมู่บ้านที่ไม่มีหมาอ่ะครับพี่ เชื่อผม มันจะไม่มีหมามาเยี่ยวให้รำคาญใจแน่นอนครับผม  ด้วยความปราถนาดีจากกระทรวงสาธารณสุข    อิอิ

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
MingMiNöRi
Junior

กำลังใจ: 90

รถยนต์: aE101
สังกัดพื้นที่: North Bkk. Area

« ตอบ #48 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 11:30:11 »

จับหมามาตัดเจี๊ยวคับ  หัวเราะ

MiNoRi
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #49 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 11:50:51 »

อ้าว ชนแก้วครับยุทธ พอชนแก้ว เสร็จ ชนหมาต่อ ครับ โหดไปป่าวอ่ะ...เอาใจช่วย ครับ ..เซ็งแทน..

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
พิมพ์