Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
สวัสดีพี่ๆชาวaeทุกๆท่านครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีพี่ๆชาวaeทุกๆท่านครับ  (อ่าน 11985 ครั้ง)
chaiyun02
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2015, 10:28:30 »

ผมเพิ่งเปนสมาชิกใหม่ และยังไม่เคยโพสหรือทำอะไรแบบนี้มาก่อนเลย...แต่ผมมีงาน D.I.Y สต๊าทร์รถด้วยรีโมทกันขโมยรถยนต์ซึ่งสามารถใช้งานได้จริงและไม่มีปัญหาใดๆกับตัวรถเลย ทีนี้เวลาเราจอดรถกลางแดดร้อนๆก็ไม่ต้องกลัวอีกต่อไปแร้วครับ ก่อนขึ้นรถก็สต๊าทร์ด้วยรรโมทเปิดแอร์ทอ้งใว้ซัก4-5นาทีก็เย็นสบายแล้วครับผม อีกอย่างเท่เก๋แนวไม่เหมือนใครด้วย (เดี๋ยวขอหัดเล่นให้คล่องมือก่อนแล้วจะนำมาโพสให้ชมครับ) ปล.โพสไม่เปน..บ้านนอกซิบ
yajoop2011@EBA057
AE Thailand Club Member
Super Senior

อัปปะมัตตา นะ มียันติ ผู้ไม่ประมาท ย่อมไม่ตาย

กำลังใจ: 6

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2015, 18:10:44 »

สุดยอด

By yajoop2011
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์