Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอสมัครสมาชิก AE ถาวรด้วยคน สามคันคับ อยู่นิคม 304ip ปราจีนคับ ท่านเอฟ
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสมัครสมาชิก AE ถาวรด้วยคน สามคันคับ อยู่นิคม 304ip ปราจีนคับ ท่านเอฟ  (อ่าน 10927 ครั้ง)
Pokko
Senior

กำลังใจ: 31

รหัสเครื่องยนต์: N/A

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 01:42:02 »

ได้จอท่านอฟแล้วคับ ขอบคุณที่เดินทามาหาถึงที่คับ เดือนหน้าจะไปเที่ยวแปดริ้วบ้างคับ
  มาเลยมาเลย มาเลยน้า  อิอิ
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 03:52:07 »

... สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ และ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ไม่แน่อาจจะมีโอกาสพา พี่ๆน้องๆ ไปจันทบุรีครับ อยากไปนอนโฮมสเตรย์ กินอาหารทะเลไม่อั้น ฮิๆๆๆ  จัดไป 1 กำลังใจนะคร๊าบบบ  สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ

อิอิ  เก๊กหล่อ ปราจีนนะคร้าบพี่จ๊อด  เขิลล์ (สงสัยลืมดู)  อาบน้ำ

... ใช่ๆๆ ยังงี้ ปราจีนฯ ก็ยิ่งใกล้อะดิ  อย่างนี้ต้องหาโอกาสไปเที่ยวซะแล้วววว  รอบดึกต่อร้าน "เหล้าอัพ" ฮิๆๆๆๆ  สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

intaruk
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #27 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008, 11:22:15 »

ได้สติกเกอร์มาแล้ว แต่ติดเอียงไปหน่อยคับ

intaruk
Stanalone
AE Thailand Club Member
Super Senior

มันอยู่ที่ใจ

กำลังใจ: 78

รถยนต์: GXE 10
รหัสเครื่องยนต์: 1G VVTI
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมสนิทเลย ไม่ได้แต่ง
สังกัดพื้นที่: ฉะเชิงเทรา,บางกอกเหนือ

« ตอบ #28 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2008, 12:58:03 »

ได้สติกเกอร์มาแล้ว แต่ติดเอียงไปหน่อยคับ

ของแท้ต้องเอียงๆครับ ถ้าตรง คือของปลอมครับ  ก๊ากๆๆ รถผมยังเอียงเลยครับ เอียงซ้าย

สุดยอด
intaruk
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #29 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 10:21:04 »

แหะๆๆ

intaruk
@flouke@EBA026
Super Senior

Love Me To

กำลังใจ: 5

« ตอบ #30 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009, 14:26:55 »

ของแท้ต้องเอียงๆครับ ถ้าตรง คือของปลอมครับ  ก๊ากๆๆ รถผมยังเอียงเลยครับ เอียงซ้าย

สุดยอด
สุดยอด
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009, 15:00:19 »

สุดยอด

... น้าเอฟครับ  เพื่อนสมัครแล้วใช่ไหมครับล ยังไงส่งรายชื่อมาด้วยนะครับ  พี่จะได้อัพเมมเบอร์ให้ บางท่าน ส่งใบฯมา ไม่ได้ใส่ User name เลยไม่สามารถ อัพฯให้ได้ ต้องขออภัยด้วยนะคร๊าบบบบบ  สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ

kontuadum@อีบีเอศูนย์สี่เจ็ด
High Super Senior

ก็แค่เครื่องยนต์เดิมแต่ใจเกินร้อย

กำลังใจ: 171

« ตอบ #32 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 19:21:51 »

เคยไปเหมือนกันนะ 304 เนี่ยะ
เมื่อก่อนแฟนทำที่ แอ๊ดวาน แต่ตอนนี้มาอยู่ กทม.และ
 ซุบซิบ ซุบซิบ

ไม้ Golf @EBA044
Junior

กำลังใจ: 9

« ตอบ #33 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 13:01:00 »

สุดยอด
         ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
kontuadum@อีบีเอศูนย์สี่เจ็ด
High Super Senior

ก็แค่เครื่องยนต์เดิมแต่ใจเกินร้อย

กำลังใจ: 171

« ตอบ #34 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2010, 09:56:02 »

สุดยอด
หาพวกร่วมเอียง
 สุดยอด สุดยอด

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์