Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
!! กลับมารับงานแล้ว S.N. GARAGE ทำสี ทั้งคัน แค่ 9,000-13,000 ทุกสี 7วัน รับรถ จองคิว ด่วน !!
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! กลับมารับงานแล้ว S.N. GARAGE ทำสี ทั้งคัน แค่ 9,000-13,000 ทุกสี 7วัน รับรถ จองคิว ด่วน !!  (อ่าน 18366 ครั้ง)
49car
Freshy
*

กำลังใจ: -1

« เมื่อ: 21 ตุลาคม 2013, 20:31:00 »

ขอตั้งกระทู้ใหม่ นะครับ

เช่นเคย ครับ

S.N. GARAGE ทำสีรถยนต์ ปะผุ เคาะ ดึงโปร่ง ซัฟรูฟ ในฉายา ที่ ว่า (รวดเร็ว ราคาถูก คุณภาพดี)
[/color]

หลังจากที่ หยุดรับงาน ไปได้ 3เดือน เนื่องจาก งานหน้าร้านเยอะ + กับทำรถที่ มาจากทางเน๊ต ไม่ว่าจะ 4G EG3D A31 AE และอีกมากมาย แต่ตอนนี้ เคลียร์ งานทั้งหมด เรียบร้อยแล้ว ใครสนใจ โทร จองคิว ล่วงหน้า 1 วัน ก่อนเข้ามาที่อู่ ส่วนรูปผลงาน จะค่อยๆลง

มาทำความเข้าใจ กันก่อนว่า ทำสี 9,000 - 13,000 ราคาถูกแล้ว สีจะดีไหม ขอตอบเลย ว่า สีที่ใช้ ยี่ห้อมีเกรด ไม่ใช่เกรด ตามอู่แท็กซี่ แน่นอน

1. 9,000 บาท ถึง 13,000 บาท คือ มีรอย ถลอก แตกร้าว สีร่อน บุบ แต่ไม่มี การแตกหักของกันชนหน้า หรือ หลัง ราคานี้คือ โป๊วเก็บรอบคัน แล้วลงรองพื้น และก็ โป๊วแดง เก็บรอยอีกที แล้วถึงจะพ่น ฝากระโปรง กันชนหน้าหลัง ถอดออกมาพ่น ต่างหาก นะครับ  รับประกันความเงา เหมือน อู่ที่ทำกัน 2-3 หมื่นแน่นอน และ ขัดสี เคลือบเงา ฟรี 2ครั้ง รับประกันงาน 1ปี สีร่อน ร้าว หลุดเป็นแผ่น ทำใหม่ ครับ ใช้เวลา ประมาน 7-10วันแล้ว แต่ สภาพรถด้วยครับ แต่ ไม่เกิน 10 วันแน่นอน

2.ส่วนรถที่โดนชนมา เช่น กันชนหน้าแตก แก้มหน้ืา แก้ม ตูดหลัง ราคามาคุยกันอีกที ครับ แต่รับรองถูกกว่าที่อื่น แน่นอน

3.รถที่ มีผุ เช่น E-car หลังคาผุ ปะผุเก็บงาน คิดเพิ่ม 1,500 บาท หรือ เสาร์ผุ  คิดต้นละ 500 บาท ครับ

สี ที่มีให้เลือก ก็ มีทุกสีัละครับ ขาว แดง น้ำเงิน น้ำเงินแก้ว แดงมาสด้า2-3 เหลือง y86 สปูน เทา MR น้ำเงิน EVO4
แต่ถ้า จะเอาสี มุก เช่น ขาวมุก เหลืองมุก น้ำเงิน มุก คิดเพิ่ม 1,500 บาท

งานเป็นชิ้น ก็รับนะครับ
[/color]
1.ฝากระโปรงหน้าหลัง ทุกสี ชิ้น ละ 2,000
2.แก้ม ซ้าย+ขว้า ทุกสี 1,500
3.กันชนหน้า หลัง ทุกสี 2ชิ้น 1,500
4.ประตู้ บาน ละ 1,000
5.หลังคา ทุกสี 1,500
ถ้าทำหลาย ชิ้น ราคาถูกกว่ากันเยอะครับ

ราคาพ่อค้า ขายรถ หลังไมค์ ครับผม

ที่ตั้งร้าน คือ ถนน ติวานนต์ อยู่ตรงข้าม โรงเรียนหอวังนนท์ เลยครับ
ก่อนจะเข้ามา รบกวนโทรนัดคิว ล่วงหน้า 1วัน

ติดต่อ มาโหนด 092-764-0623 โทรสอบถามรายละเอียดได้ ครับ

รูปผลงาน มากกว่้า 150 คัน เดียวจะ ลงเรื่อยๆนะครับ

มีรูป ระหว่างซ่อม ทำสีให้ดูทุกวัน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์