Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่วยแนะนำผมที พี่สาวอยากได้รุ่นโดเรม่อน..........
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำผมที พี่สาวอยากได้รุ่นโดเรม่อน..........  (อ่าน 5396 ครั้ง)
kontuadum@อีบีเอศูนย์สี่เจ็ด
AE Thailand Club Member
High Super Senior

ก็แค่เครื่องยนต์เดิมแต่ใจเกินร้อย

กำลังใจ: 171

« เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 22:24:54 »

อยากขอคำแนะนำ
มีใครแนะนำบ้างครับ พี่สาวผมอยากได้รุ่นโดเรม่อนแต่ติดที่ว่าไม่รู้ว่าอะไหร่แพงป่าว
หาง่ายไหม
ช่วยทีนะครับ
 ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

Aleyard

Klong Tan Boy

กำลังใจ: 349

รถยนต์: เก๋ง
รหัสเครื่องยนต์: 2 แคมเดิมๆอัดอากาศ
อุปกรณ์แต่งรถ: หิน
สังกัดพื้นที่: ถ้ำ

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 22:39:29 »

สาวกโดเรม่อนชี้แจงหน่อยค๊าบ

โพสผิดกระทู้ป่าว

4AGTE 20VALVE

ก็แค่เครื่องยนต์เดิมแต่ใจเกินร้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 08:00:00 »

ไม่ผิดอ่ะครับ
ผมสาวก ae
แต่พี่สาวอยากเล่นโดเรม่อนอ่ะคร๊าบ

Thundercats-ViT
Super Senior

กำลังใจ: 27

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 10:47:38 »

ผมสาวก ae
แต่พี่สาวอยากเล่นโดเรม่อนอ่ะคร๊าบ

มันผิดห้องอะครับ นี่ห้อง DIY ดังนั้น อาจจะมีคนมาตอบน้อยครับ
ส่วนเรื่อง AE-92 หรือ โดเรมอนที่อยากได้
อะไหล่ไม่แพง และหาไม่ยากครับ
มีทั้งของเชียงกง และของเทียม
ถ้าเอาใช้งานทั่วๆ ไปก็สบายครับ

แต่อุปกรณ์แต่งพิเศษบางอย่างเริ่มหายากแล้ว
ถ้าจะแต่งสวยด้วย ก็ต้องออกแรงหาของเหนื่อยหน่อย

เก่าทั้งคัน ยกเว้นผมที่ใหม่ "มือใหม่" - รถเก่า ใครๆ ก็นั่งได้

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 14:13:10 »

ผมสาวก ae

มันผิดห้องอะครับ นี่ห้อง DIY ดังนั้น อาจจะมีคนมาตอบน้อยครับ
ส่วนเรื่อง AE-92 หรือ โดเรมอนที่อยากได้
อะไหล่ไม่แพง และหาไม่ยากครับ
มีทั้งของเชียงกง และของเทียม
ถ้าเอาใช้งานทั่วๆ ไปก็สบายครับ

แต่อุปกรณ์แต่งพิเศษบางอย่างเริ่มหายากแล้ว
ถ้าจะแต่งสวยด้วย ก็ต้องออกแรงหาของเหนื่อยหน่อย
อ๋อ
ขอบคุณมากๆเลยครับ
แต่พี่สาวผมไม่ค่อยแต่งรถครับ มาไงจัดไปงั้น
 ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

yod.service.50
Super Senior

ae 101_vip_step1.@4afeเครื่องเดิม100%.

กำลังใจ: 294

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 23:58:58 »

สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ

คบหมายังรู้หน้า ยังดีกว่าคบคนไม่รู้ใจ

ขายของae100-112
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=31137.0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=105741.msg2084189#msg2084
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์