Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
อยากให้เพิ่มห้อง ซื้อขายที่ไม่ใช่อุปกรณ์รถยนต์
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่มห้อง ซื้อขายที่ไม่ใช่อุปกรณ์รถยนต์  (อ่าน 13266 ครั้ง)
tu _ranong
AE Thailand Club Member
Super Senior

"มิตรภาพ ไม่มีวันขึ้นรา"

กำลังใจ: 97

« เมื่อ: 30 กันยายน 2013, 11:23:02 »

รบกวนน้าๆที่เกี่ยวข้องน่ะครับจากที่สังเกตุดูในหน้าซื้อขาย คือจะมีพ่อค้า/แม่ค้าที่ขายของที่ไม่ใช่อุปกรณ์ที่เกี่ยวกับรถยนต์เยอะมาก เลยอยากให้ทางผู้ที่เกี่ยวข้องว่าจะเป็นไปได้มั๊ยที่จะแยกเป็นอีกห้องนึงเพื่อที่จะให้พ่อค้า/แม่ค้า ที่ไม่ใช่อุปกรณืที่เกี่ยวกับรถยนต์ได้ค้าขายต่อไป ขอบคุณมากครับ

korn71
High Super Senior

I LOVE THE KING

กำลังใจ: 47

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 1.6 AUTO
อุปกรณ์แต่งรถ: max16'' ไฟท้ายโดนัท โคมไฟหน้าเพชร แก็สlpg
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา กรุงเทพฯตอนเหนือ

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2013, 11:54:06 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

จำหน่ายผ้าม่าน ม่านม้วน ม่านปรับแสง มู่ลี่ไม้ มู่ลี่อลูมิเนียม ฉากกั้นห้อง พรม วอล์ลเปเปอร์ ลองโทรสอบถามก่อนได้ครับ กร 0814411217 ทางร้านเป็นตัวแทนจำหน่ายสินค้าจาก vc-fabric , kaceecurtain
yajoop2011@EBA057

อัปปะมัตตา นะ มียันติ ผู้ไม่ประมาท ย่อมไม่ตาย

กำลังใจ: 6

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 กันยายน 2013, 13:39:59 »

ผมว่าเค้าก็ตามมาอีกครับ
เพราะหน้าซื้อขายอุปกรณ์คนเปิดดูเยอะกว่าหน้าอื่นๆมากมาย ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

By yajoop2011
doraemonarak
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 กันยายน 2013, 15:16:48 »

ทำงานผ่านเนตด้วย
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 กันยายน 2013, 15:33:31 »

มันก็เป็นสีสรรดีนะครับ ขายนั้นขายนี้กันเยอะ ถ้าเราเปิดให้แบ่งแยกสินค้ามันจะทำให้เงียบ เหมือนกับที่เราแยกพื้นที่ออกเป็นพื้นที่และพื้นที่ คนก็กระจายกันไปสมาชิกใหม่เข้ามาก็ไม่รู้จะแนะนำตัวตรงไหนดี เกิดเขาไปแนะนำตัวผิดที่ก็ไม่ได้รับความสนใจเพราะสมาชิกในพื้นที่นั้นก็ไม่ค่อยได้เข้าเล่น ทำให้เขาไม่มั่นใจในการต้อนรับของพวกเรา สำหรับหน้าขายของและมีพวกชอบมาโพสเรื่องทำงานผ่านเน็ตอันนี้ต้องให้ผู้ดูแลดดยตรงเป็นคนจัดการลบครับ เพราะมั่นใจร้อยเปอร์เซ็นต์ว่างานพวกนั้นไม่สามารถทำรายได้ให้ใครได้หรอก สุดยอด

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2013, 19:17:57 »

.
... ตรวจสอบอยู่ครับ ส่วนมากจะเป็น รับขายของ และ ประชาสัมพันธ์ ในเว๊ปไซด์  กำลังพยามยาม บล็อก ไอดี และ ลบกระทู้ ที่ไม่เกี่ยวข้อง ออกให้มากที่สุดครับ แบนไปหลาย IP แล้วครับ ที่เห็นอยู่ ยังไม่ได้ลบกระทู้ เดี๋ยวก็ค่อยๆตกลงไปครับ เพราะ คนที่โพส มาอัพ มาโพส เพิ่ม  อีกไม่ได้แล้วครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

yajoop2011@EBA057

อัปปะมัตตา นะ มียันติ ผู้ไม่ประมาท ย่อมไม่ตาย

กำลังใจ: 6

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2013, 19:36:43 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

By yajoop2011
Alpha
Senior

กำลังใจ: 16

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2013, 01:24:32 »

.
... ตรวจสอบอยู่ครับ ส่วนมากจะเป็น รับขายของ และ ประชาสัมพันธ์ ในเว๊ปไซด์  กำลังพยามยาม บล็อก ไอดี และ ลบกระทู้ ที่ไม่เกี่ยวข้อง ออกให้มากที่สุดครับ แบนไปหลาย IP แล้วครับ ที่เห็นอยู่ ยังไม่ได้ลบกระทู้ เดี๋ยวก็ค่อยๆตกลงไปครับ เพราะ คนที่โพส มาอัพ มาโพส เพิ่ม  อีกไม่ได้แล้วครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์