Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
น้องใหม่อยู่แพร่ รายงานตัวคราฟฟ มีใครอยู่มั้งครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่อยู่แพร่ รายงานตัวคราฟฟ มีใครอยู่มั้งครับ  (อ่าน 12749 ครั้ง)
MasterJEDI
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 10 เมษายน 2013, 22:13:51 »

เพิ่งจับมาตอนต้นปีนี้เองครับ 1.6 GXI  ขอบคุณ

ได้มาเดิมสนิทครับ

ผ่านไป 3 เดือน สภาพนี้ครับผม กำลังจะใส่กระจัง s กับไฟท้ายสปริ้นเตอร์ครับ ช่วงล่างเดิมอัดน้ำมันใหม่ครับ แหะๆ

Dominic
AE Thailand Club Member
Sophomore

ฝันให้ไกลไปให้ถึง

กำลังใจ: 22

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 12:37:38 »

ลำปางงับ ขอบคุณ

จะลง 12 เเระนะ อิอิ

Minjitsupa
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2018, 10:37:45 »

ตอนนี้อยู่ กทม.ค่ะ เเต่ปกติจะอยู่เชียงใหม่

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์