Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ทำไมผมกด "อ้างถึง" ไม่ได้อ่ะครับ
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมกด "อ้างถึง" ไม่ได้อ่ะครับ  (อ่าน 7404 ครั้ง)
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #25 เมื่อ: 03 กันยายน 2008, 07:24:50 »

อยู่ๆก้อหายแล้วอ่ะพี่โอ๋ ลองดูดิพี่ แปลกๆแหะ ผีหลอกแหงมๆ หน้าซีด หน้าซีด
เอ้อ..ว๊ะกอล์ฟ..สังผีในตู้ซอนผีทีเองส่งมาให้พี่ดู  ตมามาหลอกมั้ง ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

พูดเรื่องนี่ไมเนี้ยพี่โอ๋ ผมนอนคนเดียวนะครับพี่ เคือง เคือง
ก็มันน่ากลัวจริงๆนี้ไอ้น้อง จ๊ากๆ

ยังจะย้ำอีกเดี๊ยะ ตาย ตาย
จ๊ากๆ แล้วส่งมาให้ดูทำไมละ......บรึ้อๆๆๆๆน่ากลัว จ๊ากๆ

ซื้อตู้เย็นใหม่มาระวังเปิดแล้วเจอนะพี่โอ๋ 555+ หน้าซีด หน้าซีด
ใช่ๆกอล์ฟ..พี่เปิดเจอทุกคนั้งเลย...แต่เป็นสาวเชียร์เบียร์นะไอ้น้อง หัวเราะ เค้าแถมมาตอนที่พี่ไปซื่อเบียร์มาแช่ตู้เย็นไงละไอ้น้อง
ได้มาหลายคนเลย ดื่ม ดื่ม ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

แบ่งมานะบัดNow...!! ขอๆ ขอๆ
อุดหู  อาบน้ำ สั้นๆไม่แบ่ง..ถ้าอยากได้ก็ต้องเครื่อง4A-GZE มาแลกสิครับคุณอดิศักดิ์ ดื่ม ดื่ม ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2008, 08:36:04 โดย โอ๋AE101 » บันทึกการเข้า
<< GolF GaP >>
AE Thailand Club Member
Senior

อยากกอดเธอเอาไว้เพื่อยื้อเวลา อย่าจากกันไปไหน..

กำลังใจ: 24

« ตอบ #26 เมื่อ: 03 กันยายน 2008, 12:38:48 »

อยู่ๆก้อหายแล้วอ่ะพี่โอ๋ ลองดูดิพี่ แปลกๆแหะ ผีหลอกแหงมๆ หน้าซีด หน้าซีด
เอ้อ..ว๊ะกอล์ฟ..สังผีในตู้ซอนผีทีเองส่งมาให้พี่ดู  ตมามาหลอกมั้ง ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

พูดเรื่องนี่ไมเนี้ยพี่โอ๋ ผมนอนคนเดียวนะครับพี่ เคือง เคือง
ก็มันน่ากลัวจริงๆนี้ไอ้น้อง จ๊ากๆ

จ๊ากๆ แล้วส่งมาให้ดูทำไมละ......บรึ้อๆๆๆๆน่ากลัว จ๊ากๆ

ซื้อตู้เย็นใหม่มาระวังเปิดแล้วเจอนะพี่โอ๋ 555+ หน้าซีด หน้าซีด
ใช่ๆกอล์ฟ..พี่เปิดเจอทุกคนั้งเลย...แต่เป็นสาวเชียร์เบียร์นะไอ้น้อง หัวเราะ เค้าแถมมาตอนที่พี่ไปซื่อเบียร์มาแช่ตู้เย็นไงละไอ้น้อง
ได้มาหลายคนเลย ดื่ม ดื่ม ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

อุดหู  อาบน้ำ สั้นๆไม่แบ่ง..ถ้าอยากได้ก็ต้องเครื่อง4A-GZE มาแลกสิครับคุณอดิศักดิ์ ดื่ม ดื่ม ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

เรื่องนี้เปงเรื่องที่ยอมแลกไม่ได้นะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

"แค่อยากจะมีคำบางคำ จะบอกให้เธอไม่จากไป อยากบอกให้เธอได้รับรู้ ว่าฉันนั้นรักเธอเท่าไหร่ แต่ว่าเวลามันยังเดิน ไปสู่ความจริงที่ปวดใจ อยากฉุดรั้งยั้งเอาไว้ ไม่อยากให้เธอไปจนนาทีสุดท้าย ฉันก็รู้สักวันต้องจบลง และชีวิตก็คง...ยื้อ....."
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #27 เมื่อ: 04 กันยายน 2008, 07:43:50 »

เรื่องนี้เปงเรื่องที่ยอมแลกไม่ได้นะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ
ไม่ใจเลยนิ..ไอ้น้อง ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ดื่ม ดื่ม อาบน้ำ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์