Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
[Up date] กิจกรรมท่องเที่ยว!! ประจำปีน่ะพี่น้อง อยุธยา ^^
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [Up date] กิจกรรมท่องเที่ยว!! ประจำปีน่ะพี่น้อง อยุธยา ^^  (อ่าน 3766 ครั้ง)
PandaSleep
High Super Senior

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

กำลังใจ: 177

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 11A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่แต่งอ่ะ เดิมๆ ไม่มีตังค์
สังกัดพื้นที่: อยู่กับเค้าไปทั่ว

« เมื่อ: 06 มีนาคม 2013, 17:21:39 »

สวัสดีมิตรรักแฟนเพลง พี่น้องโคโล่า อยุธยา ท๊วกกท่าน
ขอแจ้งข่าว ทริปประจำปี ปีนี้หน่อยน่ะครับ ปีนี้ ยังคงไปที่เดิมครับ เขื่อนขุนด่านปราการชล แล้วก็ล่องแก่งสามชั้น กำหนดการคร่าวๆ ประมาณนี้ น่ะครับ
เราจะไปกัน วันที่อาทิตย์ที่ 21 กรกฎาคม 2556 ครับ
8.00-8.30 รวมตัว บริเวณอ่างเก็บน้ำ รึ ปั้มปิโตรนัสหน้าพานิชนอก(ใกล้ๆวันแล้วจะบอกอีกทีครับ)
8.40 ออกเดินทางมุ่งหน้าสู่ จ.นครนายกครับ
11.00-12.00 ต้องถึง เขื่อนขุนด่านปราการชล ถ่ายรูป แล้ว ลงมาหาอะไรทานกัน ที่ร้านแถวๆเขื่อนครับ
13.00-16.00 ทำกิจกรรมตามสะดวก
16.30 เดินทางกลับ อยุธยาครับ ^^
ปีนี้ผมขอเข้มงวดเรื่องเวลานิดนึงน่ะครับ พี่ๆน้องๆค๊าบบ ถึงเร็วก็ได้พักผ่อนเร็วครับ
พยายามแจ้งล่วงหน้าก่อนแล้ว ยังไงก็เตรียมรถ เตรียมตัวกันให้พร้อมน่ะครับ
PS. ใครอ่านแล้วฝากกระจายข่าวด้วยน่ะครับ

รายชื่อสมาชิกที่ไปร่วมออกทริปประจำปี น่ะครับ
อ๊อฟ 90+ + ผู้ติดตาม
ณ วัด เผด็จการ + ผู้ติดตาม
ตะวัน+ผู้ติดตาม 555
แชมเปญ
น้องอาร์ท กรีนแลนเทิน
น้องตั้ม ฟ้าใส
พี่โอ กรุงเทพประกันภัย แคร์คุณทุกย่างก้าว
ธนโชติ สุขรุ่งเรื่อง AC Gen.7
พี่เรศ ผู้ชายรักครอบครัว
คิงจวย 110 หัวคาร์บอน
น้าเต้ย
แก๊งวัดพนมยงค์
พี่ออย ถ้าไม่ติดอะไร จะตามไป
ใครที่จะไปอีกแจ้งชื่อมาครับ ตรงๆเลยผมจะเก็บค่าข้าวเหนียวหมูที่ผมออกไปก่อน 55+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2013, 09:04:58 โดย PandaSleep » บันทึกการเข้า

เฉย...

(ON_TUM")
AE Thailand Club Member
Senior

Sprinter ae101

กำลังใจ: 24

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 02:48:06 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

PandaSleep

อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่แต่งอ่ะ เดิมๆ ไม่มีตังค์
สังกัดพื้นที่: อยู่กับเค้าไปทั่ว

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2013, 13:40:31 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

เฉย...

FALLEN
Sophomore

เมีย ! ซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน อะ อะ .. อยากแต่งงานนนนนน

กำลังใจ: 3

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2013, 11:51:26 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ....!

" อันว่าเหล้าคือสุรา        หมาไม่แดก
 คนก็แปลกแดกได้          ไม่อายหมา
 เราก็แปลกแดกด้วย         ซวยละหว่า
 ไม่อายหมาไม่กลัวแปลก    แดกเข้าไป "
aunderscore
Freshy

กำลังใจ: 4

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2013, 20:39:08 »

สุดยอด

PandaSleep

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2013, 09:05:45 »

อัพเดททท...

เฉย...

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์