Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
น้องใหม่ของคลับ ฝากเนื้อฝากต้วคร้าบบ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ของคลับ ฝากเนื้อฝากต้วคร้าบบ  (อ่าน 11476 ครั้ง)
ERNGSOTUS
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 05 มีนาคม 2013, 21:30:27 »

สวัสดีค้าบบ พี่ๆคลับAE บางกอกตะวันออก ชื่อเอิง AE101 เดิมๆไม่แต่งไรเลย (เข้ามาในคลับชักอยากจะแต่งให้เท่ห์บ้างแระ)
ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆในคลับด้วยคน เพิ่งเอารถขึ้นมาจากใต้มาใช้งานในกทม. อยากเป็นส่วนหนึ่งของคลับ ไว้เผื่อมีเรื่องข้องใจ จะว่าไป ...
เอิงใหม่ทั้งในคลับและใหม่ทั้งในเรื่องของการดูแลและใช้รถ เพราะตอนอยู่ใต้ พ่อเปนคนจัดการเรื่องรถทั้งหมดเวลามีปัญหา ตอนนี้เลยต้องขอพึ่งพวกพี่ๆช่วยให้คำแนะนำน้องใหม่ด้วยค้าบบ
ทำงานอยู่แถวบางนา เลยอยากจะมีอู่ประจำที่ไว้ใจได้ เอาเปนย่านบางนา-อุดมสุข-บางพลี ก้อได้ค้าบบ ไว้เวลาอยากเช็ครถหรือเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง จิปาถะทั่วไปไรงี้คร้าบบ
รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยจร้า
 แหะๆๆ แหะๆๆ
puy-nut น้ำแดง eba004
AE Thailand Club Member
Senior

กำลังใจ: 11

รถยนต์: หนูอยากเป็น vip
รหัสเครื่องยนต์: คูโบต้าเซทโบ
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่จะหาอะไรได้
สังกัดพื้นที่: bkk

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 มีนาคม 2013, 21:44:18 »

ลองดูอู่ที่ใกล้ๆบ้านหรือไหมเอาที่เราพอรู้จักหรือสอบถามเพือ่นที่ทำงานก็ได้คับ อู่ย่านนี้มีเยอะคับลองดูคับเข้าอู่ที่ทำแล้วเราสบายใจ อย่าไปตามคนอื่นคับเพราะบางที่แนะนำไปแล้วเราอาจไม่ชอบก็ได้คับ

~เอกโมชิ~
Senior

++มิตภาพ...ที่ไม่แป่งแยก++

กำลังใจ: 10

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 10:11:39 »

สุดยอด สุดยอด  เอกโมชิ ยินดีต้อนรับคับ

เอกเอง@EBA012
Super Senior

กำลังใจ: 16

รถยนต์: CEF...A31
รหัสเครื่องยนต์: 1JZGTE
อุปกรณ์แต่งรถ: ตามนั้นคับ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 10:21:45 »

ยินดีต้อนรับคับ
JO_AE92@EBA025
Professor

กำลังใจ: 109

รถยนต์: AE92
รหัสเครื่องยนต์: 5A-FE แรงด้วย LPG ระบบหัวฉีด ถังโดนัท
อุปกรณ์แต่งรถ: ล้ออย่างเดียว.....ก็สวยแล้ว
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 10:51:21 »

เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ

ดีคราบ โจครับปม....

sun68
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 10:56:27 »

ดีคับ ผมชื่อ(ซัน)คับผม
ae_8o@eBa oo2
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 88

รถยนต์: Corola
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1300
อุปกรณ์แต่งรถ: เบาะคู่เดียว
สังกัดพื้นที่: ฺบางกอกตะวันออก

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2013, 18:06:39 »

ยินดีต้อนรับคับผมเอ๋ก๊าบบบบ

AMATAMAN
Junior

กำลังใจ: 5

« ตอบ #7 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 22:36:37 »

ยินดีต้อนรับคับ

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน ไม่แทงข้างหลัง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์