Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
การตั้งกระทู้ไม่ให้กระจายอะครับ ความเห็นส่วนตัวครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การตั้งกระทู้ไม่ให้กระจายอะครับ ความเห็นส่วนตัวครับ  (อ่าน 3135 ครั้ง)
ZAIBOO
Freshy
*

กำลังใจ: 4

รถยนต์: Exsior
รหัสเครื่องยนต์: 4a
อุปกรณ์แต่งรถ: std
สังกัดพื้นที่: Ayutthaya

« เมื่อ: 23 สิงหาคม 2008, 14:00:36 »

เช่น
     (หัวข้อมิตติ้งเอาไว้นัดมิตติ้งโดยเฉพาะครับ )คือหมายความว่าทุกโซนต้องมาตั้งกระทู้มิตติ้งในหน้านี้ครับ
พอคลิกเข้าไปก็จะเจอ เลยว่า ที่ไหนมีมิตติ้งบ้างวันไหนเวลาไหน

แล้วก็หัวข้อ Picture and Galalry ก็อาจจะหมายความว่า รูปตอนไปมิตติ้งที่นั่นที่นี่ครับ
อย่างน้อยนี้คือความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ เพราะว่า ผมคิดว่า อย่างน้อยจะได้ไม่ต้องมานั่งดู โซนใครโซนมันงะ  รวมมาดูเลยที่เดียว

และอีกอย่างมันก็จะง่ายสำหรับสมาชิกใหม่ที่เข้ามาดูด้วยครับ
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008, 22:25:00 »

เช่น
     (หัวข้อมิตติ้งเอาไว้นัดมิตติ้งโดยเฉพาะครับ )คือหมายความว่าทุกโซนต้องมาตั้งกระทู้มิตติ้งในหน้านี้ครับ
พอคลิกเข้าไปก็จะเจอ เลยว่า ที่ไหนมีมิตติ้งบ้างวันไหนเวลาไหน

-อย่างกรณี การตั้งกระทู้มีตติ้งจะทำการนัดโดยสต๊าฟพื้นที่นั้นๆครับ  และอีกอย่างได้ทำการแยกเป้นพื้นที่ต่างๆเพื่อการดูแลกันของสมาชิกให้ง่ายขึ้น แล้วสมาชิกแต่ละพื้นที่ก้จะสามารถเข้าไปดูหมวดพื้นที่นั้นๆได้เลยครับ ไม่ต้องเสียเวลาหาในหน้ารวมอีกรอบ

แล้วก็หัวข้อ Picture and Galalry ก็อาจจะหมายความว่า รูปตอนไปมิตติ้งที่นั่นที่นี่ครับ
อย่างน้อยนี้คือความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ เพราะว่า ผมคิดว่า อย่างน้อยจะได้ไม่ต้องมานั่งดู โซนใครโซนมันงะ  รวมมาดูเลยที่เดียว

และอีกอย่างมันก็จะง่ายสำหรับสมาชิกใหม่ที่เข้ามาดูด้วยครับ

- อย่างรูปก็เช่นกันสมาชิกจะสามารถโพสได้ทั้งสองแบบคือสามารถโพสในหมวดพื้นที่ต่างๆ   และในหน้า Picture and Galalry ครับ

ปล. อย่างไรก็ตามสามารถติดตามข่าวสารหัวข้อหลักๆและกิจกรรมต่างๆที่หน้าห้อง
ฟรีสไตล์ นะครับ

The Saint
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2008, 15:27:27 »

ตามที่น้ากิ๊ฟชี้แจงใว้เลยครับผม

สุดยอด สุดยอด สุดยอด  ขอบคุณ

Friend Club for Social Contributions
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์