Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
บางไผ่อะไหล่ยนต์ แยกปทุมวิไล หรือ แยก lotus ปทุม(ฝากไว้พิจารณา)
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บางไผ่อะไหล่ยนต์ แยกปทุมวิไล หรือ แยก lotus ปทุม(ฝากไว้พิจารณา)  (อ่าน 8348 ครั้ง)
yajoop2011@EBA057
AE Thailand Club Member
Super Senior

อัปปะมัตตา นะ มียันติ ผู้ไม่ประมาท ย่อมไม่ตาย

กำลังใจ: 6

« เมื่อ: 08 ธันวาคม 2012, 14:36:48 »

จากเวปเพื่อนบ้าน
เมื่อวันที่ 30-11-2555 ผมได้เข้าไปสั่งไฟมุมข้างหน้า ฝั่งขวา โดยมัดจำไว้ 200 บาท ผมถามราคาเจ้ เค้าบอกไม่แน่ใจ

ในใจผม check ราคา มาประมาณ 330 รวม Vat   ทางร้านนัดมารับวันที่ 1-12-2555 พอถึงวันโทรไปบอกยังไม่มา โอเคไม่เป็นไรไม่รีบ

พอวันนี้ 3-12-2555 ผมก็ได้เค้าไปรับของ ทางร้านก็หยิบมาให้ ผมถามว่า ราคาเท่าไหร่ เค้าบอกรอแป๊บ หาบิลส่งของไม่เจอ 

แล้วก็บอกว่า  งั้นคิด 500 บาทแล้วกัน  ผมก็บอกว่า 500 เลยเหรอ ผมCheck ราคามา 330 บาทนะ 

เฮียเจ้าของร้านบอก  ของแท้นะ   ผมไม่อยากเรื่องมาก ผมก็จ่ายไป

แต่ต่อไปจะไม่ไปเหยียบร้านนี้อีกเลย 

เพื่อนที่จะไปสั่งหรือซื้ออะไหล่ร้านนี้ให้ระวังด้วยนะครับ

บางไผ่อะไหล่ยนต์  แยกปทุมวิไล  หรือ แยก lotus ปทุม

ราคา 0 pitan แค่ 270+Vat  แล้วยังไม่ถึง 300 บาทเลย
http://www.corollaclubrace.com/forum/index.php?topic=31640.0

http://www.phithan-toyota.com/partsonline/detail.php?product_id=546
 ใบแดง ใบแดง ใบแดง

By yajoop2011
บุคคล_ทั่วไป
High Super Senior

ถึงของแต่งไม่ตรงรุ่น แต่ก็ตรงใจตรูอ่ะ

กำลังใจ: 83

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 00:24:29 »

Oh!! Goddd... Oh!! Goddd... Oh!! Goddd...

ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 18:43:52 »

จ๊ากๆ

JO_AE92@EBA025
Professor

กำลังใจ: 109

รถยนต์: AE92
รหัสเครื่องยนต์: 5A-FE แรงด้วย LPG ระบบหัวฉีด ถังโดนัท
อุปกรณ์แต่งรถ: ล้ออย่างเดียว.....ก็สวยแล้ว
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 18:45:14 »

แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ

เจมส์
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2014, 01:07:18 »

แปลกจัง ที่บ้านเป็นแฟนคลับร้านบางไผ่อะไหล่ ปทุมธานี เพราะว่า น้ำมันเครื่องที่นี่ขายถูกมากเลยครับ
เฮีย กับ ซ้อ เค้าแนะนำดีมาก ติดใจ แม้ว่าจะอยู่ไกล แต่ผมต้องขับไปซื้อร้านนี้ตลอดเลย
ใช้วิจารณญาณด้วยนะครับ ผมคุยกับเพื่อนมีแต่คนชอบร้านนี้
Alpha
Senior

กำลังใจ: 16

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 มีนาคม 2014, 01:56:03 »

แปลกจัง ที่บ้านเป็นแฟนคลับร้านบางไผ่อะไหล่ ปทุมธานี เพราะว่า น้ำมันเครื่องที่นี่ขายถูกมากเลยครับ
เฮีย กับ ซ้อ เค้าแนะนำดีมาก ติดใจ แม้ว่าจะอยู่ไกล แต่ผมต้องขับไปซื้อร้านนี้ตลอดเลย
ใช้วิจารณญาณด้วยนะครับ ผมคุยกับเพื่อนมีแต่คนชอบร้านนี้
เหรอครับ? งง

คุณเจมส์ สมัครสมาชิกวันที่ 9 มีนาคม 2014
สมัครปุ๊บก็ตอบกระทู้นี้ปั๊บ กระทู้เดียวแล้วก็จากไป

ขณะที่คนตั้งกระทู้ผมเห็นเขามาพักใหญ่แล้วครับ
ที่บ้านคุณเจมส์เลี้ยง "ม้า" ไว้เยอะรึเปล่าครับ?  อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
wasan_rs
Freshy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 มีนาคม 2014, 07:03:24 »

ผมโดนมาเอง  รึใครจะไปใช้บริการร้านนี้ ต้องถามราคาให้ชัวร์ๆ เน้นนะชัวร์

ไม่ใช่มัดจำไปแล้ว  พอของมาค่อยบอกราคา  จะแย่นะครับ

จะเสียความรู้สึกได้   มีข่าวมาบอก!!!! มีข่าวมาบอก!!!!
tu _ranong

"มิตรภาพ ไม่มีวันขึ้นรา"

กำลังใจ: 97

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 มีนาคม 2014, 08:38:27 »

เหรอครับ? งง

คุณเจมส์ สมัครสมาชิกวันที่ 9 มีนาคม 2014
สมัครปุ๊บก็ตอบกระทู้นี้ปั๊บ กระทู้เดียวแล้วก็จากไป

ขณะที่คนตั้งกระทู้ผมเห็นเขามาพักใหญ่แล้วครับ
ที่บ้านคุณเจมส์เลี้ยง "ม้า" ไว้เยอะรึเปล่าครับ?  อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
โห!!ม้ามาเป็นคอกเลยครับน้า

Stanalone

มันอยู่ที่ใจ

กำลังใจ: 78

รถยนต์: GXE 10
รหัสเครื่องยนต์: 1G VVTI
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมสนิทเลย ไม่ได้แต่ง
สังกัดพื้นที่: ฉะเชิงเทรา,บางกอกเหนือ

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 มีนาคม 2014, 15:11:01 »

เคยไปซื้อของรอบสองรอบครับ ราคานี่ ตามใจฉันเลย เฮียอยากขายเท่าไรก็ขายเท่านั้น ผมละเซ็ง ไปสองรอบ ของอย่างเดียวกัน ราคาต่างกันเป็นร้อย
yajoop2011@EBA057

อัปปะมัตตา นะ มียันติ ผู้ไม่ประมาท ย่อมไม่ตาย

กำลังใจ: 6

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 มีนาคม 2014, 23:57:36 »

เคยไปซื้อของรอบสองรอบครับ ราคานี่ ตามใจฉันเลย เฮียอยากขายเท่าไรก็ขายเท่านั้น ผมละเซ็ง ไปสองรอบ ของอย่างเดียวกัน ราคาต่างกันเป็นร้อย

เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ

By yajoop2011
mo_ae92
Freshy
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 27 มีนาคม 2014, 23:25:14 »

แช่งๆ
wasan_rs
Freshy
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2014, 09:04:20 »

มีข่าวมาบอก!!!! มีข่าวมาบอก!!!!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์