Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
หาร้านแก็สติด AC ย่านรังสิตครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านแก็สติด AC ย่านรังสิตครับ  (อ่าน 12465 ครั้ง)
toodmax
Sophomore
**

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 13 ตุลาคม 2012, 18:13:13 »

หาร้านติดแก็ส AC  ย่านรังสิตครับ  รถ 3ห่วง   ฝาดำ 20V  ออโต้ครับ   มอง ac 300 ไว้ครับ
ใครพอทราบร้านติดแล้วจบๆ ย่านรังสิตแนะนำด้วยครับ เป็นสมาชิกในเว็ปยิ่งดีครับ จาได้อุดหนุนกันครับ

พอดีเคยถามสมาชิกในเว็ปท่านนึงไปแล้ว เห็นมีคนนับถือดี และน่าจะชำนาญเรื่องติด ac ในฝาดำด้วย ก้เลยอยากอุดหนุนแล้วเราก็จะได้จบด้วย แต่ผมถามราคาไป หลายข้อความแล้วก็ไม่เห็นตอบกลับ ทั้งๆที่เข้ามาในเว็ป  ไม่รู้ด้วยเหตุผลใด สงสัยเห็นเราเป็นสมาชิกใหม่เลยไม่อยากเสวนาด้วย  เสียดายความรู้สึกดีๆ

ไม่เป็นไรครับ  คนมีน้ำใจยังมีอีกเยอะ

ใครพอทราบร้านชำนาญติดแก็สในเครื่องตัวนี้ รบกวนด้วยนะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ที่หาย่านรังสิตหรือปทุมก้เพาะใกล้บ้านผมครับ  จูนจะได้ไปใกล้ๆบ้านครับ

รับซื้อวิทยุสื่อสารครับ  http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=115792.0

lpgtechgas1
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2012, 09:19:57 »

ลองเข้าไปดูใน
www.iwebgas.com
www.gasthai.com
น่าจะเป็นตัวช่วยได้ดีเลยครับ

ติดตั้งแก๊ส  ติดแก๊ส  ติดตั้งแก๊สรถยนต์  ติดแก๊สLPG 
ติดแก๊สราคาถูก  LPGTECH
www.lpgtechgas.com
ขอแนะนำชุดหัวฉีดแก๊ส LPGTECH
wasan_rs
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 15:58:46 »

ผมเพิ่งไปติดมาเมื่อวาน โอสุ ตรงข้าม ม.กรุงเทพ  รถเข้า 10.00 เสร็จ 16.30
ยังไมเเจอปํญหาใด  ติดฉหัวฉีด AC ถังโดนัท สุดยอด

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์