Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
รวมพลฯ เสาร์ 6 ตค 55 ((มิตติ้ง)) สุพรรณ อ่างทอง สิงห์บุรี นะครับ!!!!!
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลฯ เสาร์ 6 ตค 55 ((มิตติ้ง)) สุพรรณ อ่างทอง สิงห์บุรี นะครับ!!!!!  (อ่าน 6316 ครั้ง)
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #25 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2012, 20:47:39 »

โทษทีคร้าบเพิ่งเข้ามาดู อิอิ(มัวแต่ไปหาอะไหล่เว็บเพื่อนบ้าน) อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
1 น้าโอ๋กลับมาขายของแล้วหรอครับ ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
2.เริ่มงาน2ทุ่มจะกลับกิทุ่มกันล่ะนิ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
3.อยากไปแต่กลับดึกแน่น่ากลัว(ปล.แถวบ้านกำลังเฮี้ยน)  กลัวสุดขีด.. กลัวสุดขีด.. กลัวสุดขีด..
ซึ้ง  น้าโอ๋ และผม  ขายของปกติครับ แต่วันนี้ ไม่แน่ใจจะได้ขายป่าว เพราะ เจ้า "พายุแกมี" นี่แหละ (รวมทั้งผมด้วย)

ซึ้ง  เริ่ม 2 ทุ่ม เนื่องจากเพราะปกติกว่าจะมากันครบก็ 2 ทุ่มก่าแล้ว

ซึ้ง  ก๊ากๆๆ มาเลยน้า ยศ ผมรออยู่ เตรียมกะติก แช่ เก๊กฮวย รอไว้ละ ฟองฟูดเลย

หรือมาก่อนเวลาก็ได้นะครับ ฝน แบบนี้ ไม่แน่ ผมไม่ขายละ  อิอิอุอุ โทรหาผมได้เลย

ดื่ม ดื่ม ดื่ม ดื่ม

น้ำเก๊กฮวย ของคูรมาร์ค  ขากลับเล่นเอาผมตามน้ายศไม่ทันเลยครับ  อิอิอุอุ  อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
krumart_S.A.S AREA
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 17

« ตอบ #26 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2012, 23:10:00 »

ไปด้วยใจ ที่ไหนก็ไปครับ   อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ

ใบเหลือง ใบเหลือง ใบเหลือง ใบเหลือง ใบเหลือง ใบเหลือง ใบเหลือง
 ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง
  ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง
 ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง
 ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง ใบแดง

อิอิอุอุ อิอิอุอุ

DoNat ebo
Junior

กำลังใจ: 5

« ตอบ #27 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 20:56:56 »

ใบแดงบานเลย ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ครั้งหน้าคนโดนใบแดงเลี้ยง55

krumart_S.A.S AREA
Super Senior

กำลังใจ: 17

« ตอบ #28 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 21:20:08 »

โทษทีคร้าบเพิ่งเข้ามาดู อิอิ(มัวแต่ไปหาอะไหล่เว็บเพื่อนบ้าน) อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
1 น้าโอ๋กลับมาขายของแล้วหรอครับ ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
2.เริ่มงาน2ทุ่มจะกลับกิทุ่มกันล่ะนิ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
3.อยากไปแต่กลับดึกแน่น่ากลัว(ปล.แถวบ้านกำลังเฮี้ยน)  กลัวสุดขีด.. กลัวสุดขีด.. กลัวสุดขีด..
ซึ้ง  น้าโอ๋ และผม  ขายของปกติครับ แต่วันนี้ ไม่แน่ใจจะได้ขายป่าว เพราะ เจ้า "พายุแกมี" นี่แหละ (รวมทั้งผมด้วย)

ซึ้ง  เริ่ม 2 ทุ่ม เนื่องจากเพราะปกติกว่าจะมากันครบก็ 2 ทุ่มก่าแล้ว

ซึ้ง  ก๊ากๆๆ มาเลยน้า ยศ ผมรออยู่ เตรียมกะติก แช่ เก๊กฮวย รอไว้ละ ฟองฟูดเลย

หรือมาก่อนเวลาก็ได้นะครับ ฝน แบบนี้ ไม่แน่ ผมไม่ขายละ  อิอิอุอุ โทรหาผมได้เลย

ดื่ม ดื่ม ดื่ม ดื่ม

น้ำเก๊กฮวย ของคูรมาร์ค  ขากลับเล่นเอาผมตามน้ายศไม่ทันเลยครับ  อิอิอุอุ  อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
555 มันเพิ่มแรงม้า ครับน้า  อิอิอุอุ อิอิอุอุ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์