Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
หางานทำครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หางานทำครับ  (อ่าน 2647 ครั้ง)
pooca
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 15:54:50 »

อิอิอุอุ ... น้า ๆ พอจะมีงานแนะนำมั้ยครับผม คือว่า อยากจะทำงานใกล้บ้านอ่ะ... จะได้ประหยัดเวลาและน้ำมัน  Oh!! Goddd...  (อันหลังนี้สำคัญเลย.. อิอิอิ)
... จบ ป.ตรี-การตลาดมาครับ ประสบการณ์ทำงาน 8 ปี การตลาด บริษัทรถเช่า ครับผม  บายๆ
ปล. ขอบำระคุณล่วงหน้าจ้า...  สุดยอด
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 16:46:59 »

น้ายอดๆ โตต้าลำลูกกา พอมีงานป่ะครับ ช่วยแนะนำ ที ครับ  อิอิอุอุ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

pooca
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 16:50:01 »

น้ายอดๆ โตต้าลำลูกกา พอมีงานป่ะครับ ช่วยแนะนำ ที ครับ  อิอิอุอุ

กำลังอยากทำเลยอ่ะ... อิอิอิ
(ส่งใบสมัครผ่านเว็บไปแล้ว... แต่เงียบเลย  ง๋อยเหงา )
tonfad
Super Senior

กำลังใจ: 61

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 23:11:13 »

ยังไงก็ขอให้ได้งานไวไวนะครับ  อิอิอุอุ
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 13:30:12 »

ขอให้ได้งานทำไวๆน่ะครับ
G@USS
High Super Senior

กำลังใจ: 29

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 13:48:50 »

สนใจงาน บริการลูกค้า รายได้เงินเดือนพอประมาณ
ลองมา สมัครงานเขียนใบสมัครงาน ทิ้งไว้ที่ ทรู พระราม9 ไหมครับ
ลงชื่อ ว่าผมแนะนำมาได้นะครับ ด้วยความยินดีครับ

ถ้าได้แล้วเราก็ค่อยไปเลือก ลง ตาม ช๊อป ที่ใกล้ บ้านดูครับ
ที่เห็นใกล้ ก็ ฟิวเจอร์ปาร์คสังสิต นะครับ

แต่ต้องมีใจรักงานบริการลูกค้า นะครับ อาจจะหยุดไม่เหมือนชาวบ้านเขา
หากสนใจครับ

ขอให้โชคดี ครับ
 บายๆ

[ผมไม่เได้เป็นร้านซ่อมแผ่นป้ายและอู่ ร้านขายอะไหล่] นะครับ

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=43485.0
pooca
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2012, 09:28:18 »

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบปม...  จูจุ๊บ!!
ตอนนี้ กำลังจะขอที่ทำงานปัจจุบันย้ายมาทำที่สาขาดอนเมืองอ่ะครับ.... ถ้าไม่ได้... คงต้องลองไป ทรู อ่ะครับ...  อิอิอุอุ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #7 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2012, 10:06:02 »

สนใจงาน บริการลูกค้า รายได้เงินเดือนพอประมาณ
ลองมา สมัครงานเขียนใบสมัครงาน ทิ้งไว้ที่ ทรู พระราม9 ไหมครับ
ลงชื่อ ว่าผมแนะนำมาได้นะครับ ด้วยความยินดีครับ

ถ้าได้แล้วเราก็ค่อยไปเลือก ลง ตาม ช๊อป ที่ใกล้ บ้านดูครับ
ที่เห็นใกล้ ก็ ฟิวเจอร์ปาร์คสังสิต นะครับ

แต่ต้องมีใจรักงานบริการลูกค้า นะครับ อาจจะหยุดไม่เหมือนชาวบ้านเขา
หากสนใจครับ

ขอให้โชคดี ครับ
 บายๆ
สุดยอด
thawat
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #8 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2012, 22:18:56 »

http://www.toyotaparagon.com/contact.htm
เป็นเวปของโตโยต้าพาราก้อน ซึ่งมีบริษัทรถเช่าในเครือด้วย อย่างรถแคมรี่ผู้ว่าทั่วประเทศก็เช่าจากบริษัทในเครือ สนใจลองสมัครดูนะครับ *กูรูวิชาการ*
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์