Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
สอบถามเรื่อง "เบิกที่ปัดน้ำฝนทั้งก้าน เบิกศูนย์ครับผม"
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง "เบิกที่ปัดน้ำฝนทั้งก้าน เบิกศูนย์ครับผม"  (อ่าน 1509 ครั้ง)
blackcuffa
Sophomore
**

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 05 สิงหาคม 2012, 17:51:52 »

พอดีที่ก้านหักครับจะเบิกศูนย์ใหม่เลย
แต่ถาม sell คนนึงไป แล้วเขาบอกว่าไม่มี ต้องไปหาตามเชียงกงเอาประมาณนี้
แต่ผมได้ถามพี่ๆหลายท่านเห็นเขาบอกว่าเบิกได้ ผมก็งงว่ายังไงกัน

พี่ๆที่เคยเบิก นี่พอจะมียี่ห้อ มีรายละเอียดอะไรไหมครับ เผื่อที่ศูนย์จะเข้าใจกันมากกว่านี้

และขอถามเพิ่มอีกนิดนึงครับ ใช้ 20/18 ได้ไม่เกินใช่ไหมครับผม

ขอขอบคุณมากๆครับผม
G@USS
AE Thailand Club Member
High Super Senior

กำลังใจ: 29

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2012, 21:45:28 »

Toyota อะนะ จัดมาเลย ครับ
ใส่ได้ทุกรุ่น เอาของกระบะมาใส่ก็ได้ ก้านเหมือนกันหมดครับ
ตละกูลสามห่วงตัวอิ่นๆก็ได้ นะ 110 111 หรือ อัสติส ตัวแรกรุ่นไฟท้ายรูปไข่
กระบะไฮลักซ์ ไมตี้ ไทเกอร์
หรือ อินโนว่า เออแวนซ่า ครับ เอก
เทียบขนาดนิ้วเอา  ผมว่า 18 คนนั่งเกินนะมันจะติดตอนลงสุด อะ

บายๆ

[ผมไม่เได้เป็นร้านซ่อมแผ่นป้ายและอู่ ร้านขายอะไหล่] นะครับ

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=43485.0
blackcuffa
Sophomore
**

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 20:51:30 »

Toyota อะนะ จัดมาเลย ครับ
ใส่ได้ทุกรุ่น เอาของกระบะมาใส่ก็ได้ ก้านเหมือนกันหมดครับ
ตละกูลสามห่วงตัวอิ่นๆก็ได้ นะ 110 111 หรือ อัสติส ตัวแรกรุ่นไฟท้ายรูปไข่
กระบะไฮลักซ์ ไมตี้ ไทเกอร์
หรือ อินโนว่า เออแวนซ่า ครับ เอก
เทียบขนาดนิ้วเอา  ผมว่า 18 คนนั่งเกินนะมันจะติดตอนลงสุด อะ

บายๆ

ขอบคุณมากครับพี่เก๊า กะว่าถ้าไม่มีคนตอบจะโทรไปสอบถามพี่อีกรอบ ไม่อยากโทรบ่อยๆเกรงใจพี่ ฮ่าๆๆ

ขอบคุณคร๊าบผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์