Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
HOT !!!! ระวัง ! สถานการณ์ทางการเงินของคุณจะเปลี่ยนไป เมื่อ CLICK......
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: HOT !!!! ระวัง ! สถานการณ์ทางการเงินของคุณจะเปลี่ยนไป เมื่อ CLICK......  (อ่าน 1504 ครั้ง)
Suaysainarak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 21:22:51 »

ผลกระทบ... หลังน้ำลด...ใครเป็นบ้างแบบนี้
…  ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดคนนึงที่เข้ามาทำงานในกรุงเทพหลายปีแล้วครับ
ได้เงินเดือนเยอะพอสมควร  แต่ทุกอย่างมันต้องพังทลายลงหมด  เพราะน้ำท่วม
โรงงานถูกน้ำท่วม  เกือบมิดหัว  พอน้ำลดโรงงานก็เลิกจ้างงาน   ผมเดือดร้อนมากๆครับ
ตอนนั้นกลุ้มมากๆ   ไม่รู้จะทำอย่างไร เครียดๆๆๆ  กำลังจะกลับบ้านนอกอยู่แล้ว

... แต่ พอดีได้มีโอกาสเจอ น้องนักศึกษา คนนึง น้องเขาเข้ามาแนะนำงานให้กับผมครับ
ผมก็ลองเปิดใจฟังน้องเขาดูครับ(ทีแรกคิดว่าทำๆไปก่อน  กันอดตาย) แต่พอทำไปได้
18 วัน  โอ้โห  รายได้กลับเยอะกว่า งานประจำที่ผมเคยทำอยู่ซะอีก  สุดยอดมากๆครับ
เลย อยากแนะนำคนที่เดือดร้อนเหมือนผม   หรือนักเรียน นักศึกษา  และพนักงานประจำ
ที่อยากมีรายได้ เพิ่มขึ้น  เข้าไปดูที่เว็บนี้ นะครับ  (ลองดูเล่นๆ  ไม่เสียหายอะไร)
>>>  http://www.bossbees.workjn.com   <<<

แล้วพบกันครับ
krumart_S.A.S AREA
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 17

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 21:47:37 »

กลัวสุดขีด.. กลัวสุดขีด..

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์