Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
น้าๆๆครับเอารูปลงเป็นรูปจำตัวทำไงครับ ช่วยบอกทีครับ งง มากตอนนี้
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆๆครับเอารูปลงเป็นรูปจำตัวทำไงครับ ช่วยบอกทีครับ งง มากตอนนี้  (อ่าน 1327 ครั้ง)
satawat
Freshy
*

ไม่แรงก็แซงยากน่ะ

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 10:41:41 »

เมื่อเช้าตรงที่แก้ไบ ธีม แล้วบอกว่าไม่สามารถเขียนไฟล์ได้ครับ

ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 16:54:37 »

เลือก"ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม"ครับ แล้วเลือก"อัพโหลดรูป"

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 17:05:59 »

เลือก"ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม"ครับ แล้วเลือก"อัพโหลดรูป"

... ตามน้าหนึ่งเลยครับ  แต่รีไซส์รูป ให้มีขนาดเล็กสักหน่อยนะครับ สัก 100*133 ประมาณนี้อะครับ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

บุคคล_ทั่วไป
AE Thailand Club Member
High Super Senior

ถึงของแต่งไม่ตรงรุ่น แต่ก็ตรงใจตรูอ่ะ

กำลังใจ: 83

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 17:13:32 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

satawat
Freshy
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 13:43:31 »

ขอบคุน น้าๆๆมากครับ ซึ้ง

satawat
Freshy
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 16:29:01 »

ไม่สามารถเขียนไฟล์ลงในไดเรคทอรี่สำหรับไฟล์แนบได้ ไฟล์แนบหรือรูปส่วนตัวของคุณไม่ได้ถูกบันทึกไว้(ขึ้นนี้ครับลองแล้วก้ยังขึ้น)

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 17:45:14 »

ไม่สามารถเขียนไฟล์ลงในไดเรคทอรี่สำหรับไฟล์แนบได้ ไฟล์แนบหรือรูปส่วนตัวของคุณไม่ได้ถูกบันทึกไว้(ขึ้นนี้ครับลองแล้วก้ยังขึ้น)

... ลองกดไปที่ "ชื่อของท่าน"  แล้ว กดที่ "ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม" ในหัวข้อแก้ไขข้อมูล ด้านซ้ายครับ  แล้วเข้าไปเลือกที่หัวข้อ "อัพโหลดรูปของตัวเอง:" แล้วกดที่ "browse" แล้วเลือกรูปภาพจากในเครื่องคอมพ์ของท่าน เมื่อเสร็จแล้วให้ลงไปสุดกระดาน แล้วกดที่เปลี่ยนแปลงรายละเอียด  ก็เสร็จสิ้นการใส่รูปส่วนตัวครับ  เก๊กหล่อ!!!

ปล. ขอให้เลือกรูปที่ รีไซส์เล็กๆหน่อยนะครับ สัก 100*133 ก็น่าจะพอเห็นหล่อๆแล้วคร๊าบบบ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

freedomx20
Freshy
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2012, 01:07:41 »

สุดยอด สุดยอด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์