Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอแนะนำตัวครับ
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำตัวครับ  (อ่าน 6648 ครั้ง)
joke
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 27

รถยนต์: ee100
สังกัดพื้นที่: รามอินทราโซน

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:59:48 »

ยินดีต้อนรับคับ พี่ๆที่นี่ใจดีทุกคนคับ สุดยอด
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 17:55:37 »

เคยเข้าไปที่โซนรามอินทราศุกร์ที่แล้ว กับออฟใหญ่ เพิ่งได้รถเก๋งคันแรกครับ โดยปกติแล้วจะขับอีคันข้างๆๆนิแหละครับ....ตอนนี้โชคดีที่เป็นเก๋ง aeอีกคัน ต้องฝากเพื่อนช่วยแนะนำด้วยครับ งอแง ซึ้ง
ยินดีต้อนรับอย่างมากเลยครับน้าโจ้ ฝีมือกีต้าร์ระดับเทพ ทริปหน้าต้องมีโชว์โฟร์คซองกันหน่อยนะ สุดยอด
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์