Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ทำสีรถใหม่ เด็กคอน
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีรถใหม่ เด็กคอน  (อ่าน 12458 ครั้ง)
maxtor
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 16 มิถุนายน 2012, 13:50:49 »

ในตัวเมืองคอนมีที่ไหนที่ทำสีรถได้เนี่ยบบางครับและราคาไม่แพงมาก ช่วยแนะนำหน่อยครับ
kong82
Freshy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2013, 19:59:34 »

ต้องไปที่ อู่สีรถ เดโชฯ  อ.เฉลิมพระเกียรติ์  เลยวัดเพชรจริกไปทางบ่อล้อครับผม รับรองช่างเดฯรักษาคำพูดฝีมือดีมีประสบการณ์15ปีมาแล้วราคาไม่ถึงสองหมืนครับผม เดี๋ยววันหลังจะเอาเบอร์โทรมาให้นะครับ...(ลืมครับ)ขอเตือนเพื่อนๆสมาชิกที่อยู่นครฯอย่าหลงเข้าไปอู่จเรฯ ข้าง ร.ร.ปากพูน เป็นเด็ดขาดช่างฯไม่มีสัจจะไม่รักษาคำพูดไม่มีความรับผิดชอบ ผมเคยเอารถไปทำสี ทำเป็นปีก็ยังไม่เสร็จพูดบ่ายเบี่ยงอยู่นั่นแหล่ะงานก็ไม่เดิน  *zemo04แถมยังเสียเงินมัดจำตั้งสองหมื่นไปเฉยๆ เข็ดไปจนตายเลยครับ
THE-ROCK
Freshy
*

ดีคับผม++

กำลังใจ: 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2013, 20:45:32 »

แพงไม่ว่า แต่อย่างานห่วย!! มันเซงงง

ลูกผู้ชายอย่างผม ชอบอึ้บ!!
Kuroky77
Freshy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 12:00:27 »

มีเยอะน่ะในเมืองอ่ะ

FREE@MAN
Moderator
Senior
*

คิดถึงคุณปู่จังคับ

กำลังใจ: 26

รถยนต์: ae100
รหัสเครื่องยนต์: SR20DET
อุปกรณ์แต่งรถ: ส้ม
สังกัดพื้นที่: กทม ตะวันตก และภาคใต้ นครศรีฯ

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2013, 21:52:10 »

อู่แววก็ทำดีนะ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์