Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
&& รายงานผลการปฏิบัติ ทดลองใช้เว๊ปฯและงานคลับฯ 7 วัน ครับ &&
*ShoutBox
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: && รายงานผลการปฏิบัติ ทดลองใช้เว๊ปฯและงานคลับฯ 7 วัน ครับ &&  (อ่าน 9315 ครั้ง)
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 17:30:12 »

...... หลังจาก ที่ น้าบอย ปลาทู เอาหน้าเว๊ป AE Thailand ให้ทดลองใช้งานและเสนอแนะ  ตั้งแต่ วันพฤหัส ที่ 13 มี.ค.  ถึงวันนี้ รวม 7 วัน สำหรับท่านที่มาใช้งานตั้งแต่วันแรกๆ จะเห็นได้ว่า หน้าเว๊ปฯ มีการปรับปรุงมาโดยตลอด เพื่อให้สมาชิกฯและผู้ใช้งาน  ได้ใช้อย่างสะดวกและเหมาะสม  ซึ่งเว๊ปฯ ก็ยังต้องมีการปรับปรุง เปลี่ยนแปลงอีกมากครับ  เพราะ ยังไม่ถึงกำหนดการใช้จริง ท่านใดมีข้อเสนอแนะ ปรับปรุงประการใด รบกวนช่วยแจ้งให้ทราบด้วย  เพราะ คณะทำงานฯ น้าบอยปลาทู น้าเทพ น้ากู้ น้าฉัตร เราพร้อมดำเนินการให้เหมาะสมแก่การใช้งานครับ  ในส่วนของรายละเอียดของเว๊ปฯ ก็จะดำเนินการต่อๆไป ในอนาคตครับ

......  ในส่วนของ งานคลับฯ ตั้งแต่ทดลองใช้เว๊ปฯ ก็พยายามจะดำเนินงานของคลับ ให้ทันตามที่ตตั้งใจกันว่าจะเปิดเป็นทางการ 13 เม.ย. ตามที่ คำจำกัดความของคลับ คือ "Friend Club for Social Contribution" เป็นชมรมของเพื่อนๆที่มารวมกันเพื่อสังคม ก็ พอดี น้องเดี่ยว ได้รับการติดต่อจากรายการทางเคเบิ้ลทีวี จะทำรายการเกี่ยวกับ คลับรถที่ได้รับความนิยมจำนวนมาก  จึงได้พูดคุยกันตั้งแต่วันศุกร์ และนัดหมายกันในเรื่องสถานที่  อาจมีการเปลี่ยนแปลงบ้าง จึงขออภัยทุกๆท่านด้วย จึงนัดกันเพื่อทำรายการ ในวันที่ 23 มี.ค. ซึ่งตรงกับวันที่เรานัดสมาชิกฯได้มาถ่ายรูปรวมกัน ซึ่ง ก็เป็นไปตามนัดหมายในกระทู้ที่โพสต์ไปแล้ว

.....  จากการนัดหมายดังกล่าว จึงทำให้มีการประชุมนอกรอบ  ในวันอาทิตย์ ที่เรานัด ตีแบดมินตันของ AE.T กัน  และ วันจันทร์ในส่วนของน้าปู  ก็พิจารณาเห็นแล้วว่า เราน่าจะ ดำเนินการจัดทำ สติ๊กเกอร์และเสื้อ เพื่อใช้ในวันนัดหมายดังกล่าวด้วยเลย  จึงได้ ดำเนินการอย่างเร่งด่วน  จากหลายๆท่านที่มาร่วมกัน  โดยในวันอังคาร ผมได้นำสติ๊กเกอร์ ไปให้พี่ปูดำเนินการ โดยได้รูปแบบที่ส่งจาก น้องฉัตร แก้ไขและดำเนินการได้จำนวนหนึ่ง  ในวันพุธ อาจารย์เล็ก สละเวลาไปช่วยพี่ปู ในการช่วยตัดและจัดซื้อ จนวันนี้สำเร็จไปในจำนวนหนึ่ง เพื่อเพียงพอ สำหรับสมาชิกฯที่จะไปร่วมในวัดนัดหมายหรือก่อนนั้น

.....  ในส่วนของเสื้อ มีการพิจารณาจะจัดทำในวันอังคาร โดย ได้รับการสนับสนุน ดำเนินการ จาก น้าเอ๊กซ์ตะวันตก น้าโอเปิ้ล น้าปู น้องฉัตร ส่งแบบ พร้อมจัดหา  โดย น้าเอ๊กซ์ สละเวลาดำเนินการให้ในราคาที่ถูกมาก ในเวลาอันจำกัด คาดว่าจะพอในระดับหนึ่ง จึงขอขอบคุณทุกท่าน ณที่นี้ด้วย

.....  ในส่วนกิจกรรม ที่คลับจะดำเนินการต่อในระยะเวลาอันใกล้ มีดังนี้
-ร่วมงาน อุปสมบท เสี่ยกานต์ ในวันอาทิตย์ ที่ 30 มีนาคม 2551 วัดลาดปลาเค้า กทม. รายละเอียดตามกระทู้ข้างล่างนี้
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=242.0
-ร่วมงาน บริจาค อุปกรณ์ กีฬา โรงเรียนวัดโบสถ์การ้อง นครนายก ในวันที่ 3 พฤษภาคม 2551 โดย น้าโอ๋ AE101และเพื่อนๆ รายละเอียด ตามลิงค์ข้างล่างนี้
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=142.0

.....  ส่วนผลการดำเนินการด้านอื่นๆ ความคืบหน้าอย่างไร  จะนำมาแจ้งให้สมาชิกฯและผู้ใช้งานเว๊ปฯ ทราบ ในโอกาสต่อไปครับ

ด้วยความขอบพระคุณ
jod87

ning nbkk
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 41

รถยนต์: 92
รหัสเครื่องยนต์: 1600
อุปกรณ์แต่งรถ: มั่วไปหมด
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 17:34:19 »

ครับพี่  สุดยอด สุดยอด

ถึงตัวจะเมาแต่ใจเราก็เต็มที่นะ   เดียวดาย
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 17:35:38 »

lสุดยอดจริงๆ พี่จ๊อด  พี่ปู น้าชัย น้ากู้ น้าบอยปลาทู น้าฉัตร...และอีกหลายๆคน ที่ช่วยกันทำงานแบบไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
กระผมขอขอบพระคุณทุกท่านมากๆเลยครับ............

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

~ tongzツEBA#OO3 ~
High Super Senior

กำลังใจ: 86

รถยนต์: CORoNA ExsiOR【ツ】
รหัสเครื่องยนต์: SSS + KiNGKoNG PoWER.
อุปกรณ์แต่งรถ: Alpinestar & RAYS VarenZA
สังกัดพื้นที่: Sport Touring.

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 17:41:55 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

~ tongzツEBA#OO3 ~

กำลังใจ: 86

รถยนต์: CORoNA ExsiOR【ツ】
รหัสเครื่องยนต์: SSS + KiNGKoNG PoWER.
อุปกรณ์แต่งรถ: Alpinestar & RAYS VarenZA
สังกัดพื้นที่: Sport Touring.

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 17:42:37 »

ขอบคุณพี่ๆ น้าๆ ทุกๆคนมากๆ นะครับ ผม

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 18:06:55 »

ปลื้มอ่ะ.... เหนื่อยกันทุกคน......  เป็นกะลังใจให้นะ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 18:11:49 »

รับทราบ และขอขอบคุณมา ณ.ที่นี้ครับ
Jeyb_ira.
Junior

กำลังใจ: 129

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 18:18:00 »

ปลื้มอ่ะ.... เหนื่อยกันทุกคน......  เป็นกะลังใจให้นะ
รับทราบ และขอขอบคุณมา ณ.ที่นี้ครับ
ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ   สุดยอด สุดยอด สุดยอด
งาน บริจาค อุปกรณ์ กีฬา โรงเรียนวัดโบสถ์การ้อง นครนายก ในวันที่ 3 พฤษภาคม 2551 โดย น้าโอ๋ AE101และเพื่อนๆ
ถ้าเป็นหนังสือเรียน (ของเด็กโตมาก) / หนังสืออ่านเล่น / หนังสือพิมพ์ (เก่า) อังกฤษ+ธุรกิจ
ได้ไหมคะ - ถ้าได้จะรีบรวบรวมแล้วจัดส่งให้ค่ะ - ขอบคุณค่ะ

"To LOVE is to Give."   =   "ความรักคือการให้"
"ก้อแค่เจี๊ยบจ้า"
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 18:36:08 »

ขอบคุณพี่ทุกคนมากๆคับ ที่สละเวลา เพื่อ AE.T คับ  สุดยอด ซึ้ง

Ople101_Western Thailand
Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

กำลังใจ: 1648

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #9 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 20:45:00 »

FOR ALL (เพื่อมวลมนุษย์ชาติ AE)

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

Kfc
Junior

ทางเลือก...มีเสมอ

กำลังใจ: 38

รถยนต์: ee101
รหัสเครื่องยนต์: 4a fe
อุปกรณ์แต่งรถ: te 37
สังกัดพื้นที่: north bkk

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 00:40:12 »

ขอบคุณครับ

XO-Man

กำลังใจ: 118

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
สังกัดพื้นที่: บ้าน

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 01:58:23 »

เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
การบ้าน

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 02:14:02 »

หลับ หลับ ก๊ากๆๆ หลับ หลับ ก๊ากๆๆ

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
joke
Super Senior

กำลังใจ: 27

รถยนต์: ee100
สังกัดพื้นที่: รามอินทราโซน

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 08:20:14 »

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกท่านคับ  
 ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
♠♥AIRPORT♣♥
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 08:32:11 »

ขอบคุณ ทุกๆท่านด้วยคร๊าบบบ
FREE@MAN
Senior

คิดถึงคุณปู่จังคับ

กำลังใจ: 26

รถยนต์: ae100
รหัสเครื่องยนต์: SR20DET
อุปกรณ์แต่งรถ: ส้ม
สังกัดพื้นที่: กทม ตะวันตก และภาคใต้ นครศรีฯ

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 08:37:25 »

โดน
3819

evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 08:42:41 »

สุดยอด สุดยอด
บอยกะตุ๊ก

กำลังใจ: 130

รถยนต์: EE 100
รหัสเครื่องยนต์: ฝาดำแล้วจร้าาา..

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 11:34:04 »

ขอบคุณครับผม..

คิดจะทำประกันชีวิต นึกถึงบอยกะตุ๊กนะครับพี่น้อง

085-9763506 ทำเถอะครับเพื่อคนที่คุณรัก
Edeaw
AE Thailand Club Staff
*

จผว., ด.ม.60 , MIN EN21 , KMIT'NB ECT-04

กำลังใจ: 103

รถยนต์: AE101 Limited edition
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v. Blacktop 6 MT.
อุปกรณ์แต่งรถ: หลังคากระจก..

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 13:54:53 »

ขอบคุณคร๊าบบ

ก็แค่เคยเป็นที่ 1
kirado@Ae-101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 14:14:58 »

ขอบคุณ
option_x
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 14:35:17 »

ด้วยความร่วมมือกัน จึงเกิดความสำเร็จอย่าที่ทุกท่านได้เห็นกัน "ไม่เสียสละ ชัยชนะก็ไม่เกิด" ขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ เสื้อเสร็จทันแน่นอน คืนนี้ดึกๆก็เสร็จแล้ว เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ สุดยอด สุดยอด
คนผ่านทาง

ถ้าไม่สุข ก้อทุกข์ให้น้อยลง

กำลังใจ: 82

รถยนต์: มีซะมะไหร่ล่ะ เอิ๊ก ๆ
สังกัดพื้นที่: ไร้สังกัด

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 14:51:11 »

สุดยอด เยี่ยมกันทุกคนเรยค่า  

คำว่า "เพื่อน" มีได้เสมอ ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ก้อตาม
แต่มันก้อจบได้เสมอเช่นกัน ถ้า "เพื่อน" ลืมคำ ๆ นี้
@Aon-Air@
Super Senior

Meet Me Hale Way

กำลังใจ: 124

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 14:57:13 »

ขอบคุณมากค่ะ เปงกำลังใจให้พี่ๆทุกคนจ้า  ซึ้ง ซึ้ง ส่งจูบ ส่งจูบ
The Saint
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 มีนาคม 2008, 01:15:53 »

ขอบคุณพี่น้องเราทุกคนด้วยคร้าบบบบ  ขอบคุณ

ปล.น้าเอ็กซ์พรุ่งนี้มาถึงกี่โมงโทรบอกด้วย ผมไปรับเสื้อให้เองคร้าบบบบ
  ร้องให้โฮ

Friend Club for Social Contributions
♠♥AIRPORT♣♥
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 22 มีนาคม 2008, 09:21:37 »

ขอบคุณพี่น้องเราทุกคนด้วยคร้าบบบบ  ขอบคุณ

ปล.น้าเอ็กซ์พรุ่งนี้มาถึงกี่โมงโทรบอกด้วย ผมไปรับเสื้อให้เองคร้าบบบบ
  ร้องให้โฮ

homsพี่ชายใจดี + ไป
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
พิมพ์