Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
แนะนำอู่แถวดอนเมือง สรงประภาหน่อยครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่แถวดอนเมือง สรงประภาหน่อยครับ  (อ่าน 2789 ครั้ง)
blackcuffa
Sophomore
**

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2012, 10:49:04 »

ต้องการจะเปลี่ยนพวกลูกหมาก สายพาน แล้วก็จะแก้เรื้อง เกไมล์อะครับ มันขึ้นอืด เหยียบไปร้อยกว่าขึ้น50 60 ครับ
รบกวนท่านผุ้รู้แนะนำหน่อยนะคร๊าบผม เผื่ออนาคตจะได้ไปทำส่วนอื่นๆเพิ่มเติมครับ

ปล.เพิ่งได้รถจากพี่ใจดีท่านนึง น่าจะอยู่ในคลับนี้ครับ : D
Soulsync
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 21:02:29 »

J-POWER ถ.ช่างอากาศอุทิศ เป็นอู่มาตรฐานครับ เก๊กหล่อ!!!
moomoo
AE Thailand Club Member
High Super Senior

I LOVE AE THAILAND

กำลังใจ: 48

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2012, 01:03:04 »

ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ผมอยู่ดอนเมืองยังไม่มีอู่ดีๆๆประจำเลยหามานานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากแหละแถวดอนเฮ้อๆๆๆๆๆเหนื่อย

MOOMOO
I LOVE AE THAILAND
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์