Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
สอบถาม ae101 เครื่อง 1.3 เปลี่ยนเครื่องเป็น 1.6 มา
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ae101 เครื่อง 1.3 เปลี่ยนเครื่องเป็น 1.6 มา  (อ่าน 1909 ครั้ง)
fourpang
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 15 มีนาคม 2012, 13:17:28 »

พอดีจะไปดูรถ เป็นรถae101 ตัว1.3 ปี92 Auto  เจ้าของเก่าเปลี่ยนเครื่อง เป็น 1.6 น่าจะเป็นเครื่องเครื่องตัวเดิมที่ใส่ในรุ่น 1.6
เปลี่ยนเครื่องมาแล้วจะมีปัญหาอะไรไหมครับ ราคารถรุ่นนี้อยู่ที่ประมาณเท่าไร สิ่งที่ต้องดูก่อนซื้อครับ ขอบคุณครับ
Pan@WTA
Senior

ค่อยๆทำ เดี๋ยวก็จบ

กำลังใจ: 13

รถยนต์: น้องฟ้า EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ไฟท้ายขาวแดงแท้ 1 คู่
สังกัดพื้นที่: ตะวันตก

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012, 22:18:29 »

น้าไปถามในห้องฟรีสไตร์ดีกว่าครับ จะมีคนมาตอบมากกว่านี้

ถ้าเปลี่ยนเครื่องมาแล้วจบก็ไม่มีปัญอะไรหรอกครับ ส่วนราคาก็แล้วแต่สภาพครับ มันกว้าง เพราะรุ่นนี้มีแท็กซี่ปลดป้ายเยอะ ถ้ามีรูปและรายละเอียดรถจะช่วยได้มากกว่าครับ ขอๆ ขอๆ

น้าลองเข้าไปดูเว็บขายรถดูมุมกล้องการนำเสนอรถแล้วถ่ายรูปประมาณนั้นมาลง จะได้ช่วยกันดูครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์