Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
โทดทีครับแบบว่ามันโมโห(เมื่อวานไปเชียงกงบางนามาครับ)
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โทดทีครับแบบว่ามันโมโห(เมื่อวานไปเชียงกงบางนามาครับ)  (อ่าน 33304 ครั้ง)
Terseed69
AE Thailand Club Member
Senior

อิฐ ae.T 611

กำลังใจ: 11

« ตอบ #25 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 10:28:42 »

ฝากด้วยนะครับน้าๆที่เชียงกงและพ่อค้าในเว็บต่างๆถ้าเข้ามาอ่านเจอ

อย่าปั่นราคาให้มันสูงมากไปกว่านี้เลยนะครับ เพราะราคาอะไหล่ที่สูง

ขึ้นทุกวันๆก็มาจากพวกท่านนั้นแหละครับ เป็นคนตั้งกันขึ้นมาเอง

ทุกวันนี้ราคาอะไหล่ของAEจะแพงกว่าอะไหล่เบนซ์ บีเอ็มอยู่แล้วครับ

อะไหล่ อีคาร์ สามดอ นิสสัน ยังอายเมื่อเจอราคาอะไหล่ae

ฝากด้วยนะครับ

สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
สุดยอด

yod.service.50
Super Senior

ae 101_vip_step1.@4afeเครื่องเดิม100%.

กำลังใจ: 294

« ตอบ #26 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 16:13:55 »

อย่างที่บอกราคาบางอย่างที่เชียงกงมันเท่ากับราคาเบิกใหม่ญี่ปุ่นหรือบาง

อย่างแพงกว่าด้วยซ้ำนะครับ ยกตัวอย่างเช่นยางขอบประตูมือสองในเว็บ

ขาย4เส้น1500อ้างอิงจากกระทู้รับเบิกของของอาตี๋อีโบเบิก4เส้น1240

ยางขอบฝาท้ายกระโปรงหลังผมเจอในเว็บขาย800เบิกใหม่580และที่เห็นๆ

เลยเลยนะครับอย่างที่เจ้าของกระทู้ว่ากระจังเอสเชียงกงหรือที่ขายกันในเว็บ

1800เบิกใหม่1800มันยังไงกันหรือว่าของที่อาตี๋เบิกเป็นของก๊อปครับ

ช่วยพิจารณากันหน่อยนะครับบรรดาพ่อค้าทั้งหลายที่ขายของกันอยู่ครับ

ขอบคุณครับ

อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ

คบหมายังรู้หน้า ยังดีกว่าคบคนไม่รู้ใจ

ขายของae100-112
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=31137.0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=105741.msg2084189#msg2084
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #27 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 16:37:17 »

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

เรื่องราคาที่น้ายอด อ้างอิงจากราคาของผม ขออนุญาตยกเว้น ไว้นะครับ,

เพราะเนื่องจากราคาที่ทางผมแจ้งไปนั้น มันเป็นราคาพี่น้อง ในที่นี้เท่านั้น

ใครที่เคยเบิกจากผม จะรู้ดี ว่าที่มาที่ไปมันเป็นยังไง ส่วนข้างนอกอาจจะเจอแพงกว่า

หรือเท่ากัน อันนี้ไม่ทราบ  ก็ขอให้ใช้วิจารณญาณ กันดีกว่าครับ,

"คนซื้ออยากได้ถูก คนขายอยากได้ราคาดี"  นา นา จิตตัง เป็นกันทุกธุรกิจ ครับ,

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
TIT

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 7A/MT
อุปกรณ์แต่งรถ: โดเรม่อน
สังกัดพื้นที่: กทม.ใต้

« ตอบ #28 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 16:46:45 »

เรื่องราคาที่น้ายอด อ้างอิงจากราคาของผม ขออนุญาตยกเว้น ไว้นะครับ,

เพราะเนื่องจากราคาที่ทางผมแจ้งไปนั้น มันเป็นราคาพี่น้อง ในที่นี้เท่านั้น

ใครที่เคยเบิกจากผม จะรู้ดี ว่าที่มาที่ไปมันเป็นยังไง ส่วนข้างนอกอาจจะเจอแพงกว่า

หรือเท่ากัน อันนี้ไม่ทราบ  ก็ขอให้ใช้วิจารณญาณ กันดีกว่าครับ,

"คนซื้ออยากได้ถูก คนขายอยากได้ราคาดี"  นา นา จิตตัง เป็นกันทุกธุรกิจ ครับ,

นี่ก็อีกคนเบิกมาถูกๆมาขายแพง  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 18:07:08 โดย TIT » บันทึกการเข้า
Terseed69
Senior

อิฐ ae.T 611

กำลังใจ: 11

« ตอบ #29 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 19:24:14 »

หรือเท่ากัน อันนี้ไม่ทราบ  ก็ขอให้ใช้วิจารณญาณ กันดีกว่าครับ,

"คนซื้ออยากได้ถูก คนขายอยากได้ราคาดี"  นา นา จิตตัง เป็นกันทุกธุรกิจ ครับ,

นี่ก็อีกคนเบิกมาถูกๆมาขายแพง  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา

moomoo
High Super Senior

I LOVE AE THAILAND

กำลังใจ: 48

« ตอบ #30 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 20:53:09 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

MOOMOO
I LOVE AE THAILAND
น้องเต่าตาปรือ
High Super Senior

aethailand#319 รถกรูเดิม ๆ

กำลังใจ: 9

รถยนต์: ยานพาหนะ 4 ล้อ ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า
รหัสเครื่องยนต์: 4 สูบ วาว์ลแปลผัน
อุปกรณ์แต่งรถ: ของแท้ตลอด ปลอมไม่มี
สังกัดพื้นที่: ALL ZONE

« ตอบ #31 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 21:53:37 »

ซื้อของที่บางนาตอนนี้ซื้อในเวปดีกว่า ราคาใกล้เคียงกันบางทีบางนายังแพงกว่าในเวปอีก ของที่พ่อค้าในเวปเอามาขายจะผ่านการคัดแยกมาแล้ว 1 ครั้งเนื่องจากถ้าของไม่ดีก้อขายไม่ได้ ราคาอาจจะสูงกว่านิดหน่อยแต่ก้อคิดว่าได้ของดีมาใช้ ง่ายกว่าเราไปเดินหาเองบางทีได้ของไม่สวยแถมยังโดนเพื่อนในกลุ่มบอกว่าซื้อของแพงมาอีก  ก๊ากๆๆ

เรามันก็แค่น้องใหม่ที่ใครใครก็ไม่รู้จัก
aethailand # 319
cef thai # a31319
dme # 362
swiftclub # 702
CORONA@มหา

อยากทำบุญติดต่อมหา มีปัญหาปรึกษาแพทย์

กำลังใจ: 137

« ตอบ #32 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 10:48:20 »

อืมมมม

กล้า มหา

ร่างกาย เงินทอง ชื่อเสียง เป็นของไม่เที่ยง
tu _ranong

"มิตรภาพ ไม่มีวันขึ้นรา"

กำลังใจ: 97

« ตอบ #33 เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 15:17:18 »

ร้าน นั่นมัน กาก ขึ้นชื่อ อยู่แล้วครับ

สังเกตุ ร้านที่ สปอตไลท เยอะๆใช่ป่ะ

ของเยอะเพราะ ขายไม่ได้ ฮ่าๆ
ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

bussyhot
Sophomore
**

กำลังใจ: 2

« ตอบ #34 เมื่อ: 09 มีนาคม 2012, 17:42:02 »

ช่วงนี้อะไหล่แพงอ่ะ อาทิตย์ที่แล้วไปหาแล็คพาวเวอร์ คอเหล็ก2000 ปีเนียม 2500-3000 ไม่รู้จะแพงไปไหน
มาหาซื้อกะเพื่อนๆในเวปดีกว่า

bussy_hot@hotmail.com

command666
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #35 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 10:03:36 »

โทดทีครับ ขอฝากเตือนร้าน พระราม3 ออโต้พาร์ทเชียงกง หน่อยครับ ชอบเอาของย้อมแมวมาขาย ขายแล้วก็ไม่มีความรับผิดชอบจะเอาแต่เงินอย่างเดียวครับ เอาเปรียบลูกค้ามาก หลอกเอาของห่วยมาขายแต่พอตอนเราจะเอาไปคืนมันยังหักงินเราอีก30เปอร์เช็นโดนแบบนี้มาหลายรายแล้วครับ พนักงานที่หน้าร้านยิ่งห่วยแตก ฝากไว้ด้วยครับ สูบบุหรี่
หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
AE Thailand Club Staff
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« ตอบ #36 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2016, 20:46:03 »

ขอบคุณ สุดยอด ขอบคุณ สุดยอด ขอบคุณ สุดยอด

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์