Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
รบกวรพี่ๆช่วยแนะนำร้านวางท่อหน่อยค่ะ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวรพี่ๆช่วยแนะนำร้านวางท่อหน่อยค่ะ  (อ่าน 1748 ครั้ง)
a0rXii2
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 15 มกราคม 2012, 09:16:24 »

รบกวนพี่ๆ แนะนำร้านวางท่อแถวศาลายา พุทธมณฑลให้หน่อยค่ะ
มีร้านไหนเดินโอเค ราคาน่ารักๆบ้างค่ะ

แล้ว ตัวตูดเป็ด ที่มีอาการท่อห้อย ขึ้นเนินแล้วขูด (ขูดทางขึ้นบ้านประจำเลย)
เดินใหม่แล้วจะขูดเหมือนเดิมรึเปล่าค่ะ?

ขอบคุณมากค่ะ ^^
★≈SPK™☆
Sophomore
**

กำลังใจ: -1

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2012, 09:24:18 »

ติดแก๊สป่าวครับ ถ้าติด เป็นเรื่องปกติ ที่มันติดท้องแล้วครับ แก้ด้วย
 - รองสเปเซอร์ที่โช๊คครับ  (ราคาจะถูกแล้วแ่ วัสดุที่ใช้ครับ พลาสติก ยาง อลูมิเนียม)
 - เปลี่ยน สปริงโช๊คหลังครับ ให้เป็นของ รุ่น ST171 หรือ ST191 ครับ (ผลที่ได้จะแข็งขึ้นนิดนึงครับ สะท้านเลยถ้าใช้ ST191 แต่หายขาดครับ)

ส่วนร้านท่อ รอท่านอื่นแนะนำครับ

เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!!

การพูดให้ร้าย ไม่ทำให้คนดีเป็นคนเลว เพราะเมื่อน้ำลด หินก็ยังอยู่ที่เดิม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์