Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอขอบคุณมากๆคัรบ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณมากๆคัรบ  (อ่าน 3203 ครั้ง)
BungLef SBA
AE Thailand Club Staff
Super Senior
*

ผมไม่เคยมองข้ามใคร..แต่ใครอย่ามองข้ามผม

กำลังใจ: 31

« เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011, 05:55:49 »

ขอขอบคุณ. Mike. Chonburi.  +. นู๋เมย์ สุดสวย. และเพิ่ล. อบอุ่นมากๆครับ  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่าดีเยี่ยม.  สุดยอด สุดยอด สุดยอด.  ดีใจมากๆ ครับ

ที่ได้เจอ พี่น้อง. Ae.t.  ไม่คิดเหมือนกันว่าจ่ะเจอ.  คราวหลังผมว่างจ่ะแวะไป หาใหม่น่ะครับ

บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ

มิตรภาพหาไม่ยาก ถ้าหากเราเดินออกไปหาสิ่งใหม่ๆ  
ไอ้เจ็ก เด็กชล
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 09:37:39 »

ขอขอบคุณ. Mike. Chonburi.  +. นู๋เมย์ สุดสวย. และเพิ่ล. อบอุ่นมากๆครับ  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่าดีเยี่ยม.  สุดยอด สุดยอด สุดยอด.  ดีใจมากๆ ครับ

ที่ได้เจอ พี่น้อง. Ae.t.  ไม่คิดเหมือนกันว่าจ่ะเจอ.  คราวหลังผมว่างจ่ะแวะไป หาใหม่น่ะครับ

บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ บายๆ

สุดยอด

BungLef SBA
Super Senior
*

ผมไม่เคยมองข้ามใคร..แต่ใครอย่ามองข้ามผม

กำลังใจ: 31

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 09:47:54 »

สุดยอด
ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

มิตรภาพหาไม่ยาก ถ้าหากเราเดินออกไปหาสิ่งใหม่ๆ  
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์