Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
สวัสดีครับผมชื่อ เป้ ตอนนี้รถผมมีปัญหา ช่วยให้คำปรึกษาด้วยครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับผมชื่อ เป้ ตอนนี้รถผมมีปัญหา ช่วยให้คำปรึกษาด้วยครับ  (อ่าน 4226 ครั้ง)
Pae Mitkosum
Junior

กำลังใจ: 4

« เมื่อ: 27 ตุลาคม 2011, 14:53:43 »

aom6คือตอนนี้ รถผมติดแก๊ซแล้ว เป็นระบบหัวฉีด ตอนสตาร์ด ใช้น้ำมัน แต่ตัดเป็นแก๊ซตอน2000รอบ แต่ตอนนี้มีปัญหาคือ พอตัดเป็นแก๊ซแล้ว พอขับไปได้ซักพักนึง จอดแล้ว รอบมันตก ทำให้เครื่องสั่นมาก จนบางครั้ง มันดับไปเองเลยครับ  Oh!! Goddd...(หรือเป็นเพราะต้อง วอร์มเครื่องก่อนตอนเช้า รึเปล่าครับ....แต่ล่าสุดขับไปบางแสน พอจอด มันก็ดับเหมือนกันน่ะครับ)   ง๋อยเหงา

เหล้าไม่กิน
บุหรี่ไม่สูบ
ลูบแต่โคโยตี้

NICKKYBUTT-AE101
AE Thailand Club Member
Junior

ขับเล่นๆเย็น........

กำลังใจ: 22

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2011, 10:26:14 »

อืม.....ผมก็เคยเปงนะ  แต่ให้น้า เอฟ  แก้ให้อ่า  แต่ของผมเปงระบบดูดนะ  ลองเข้าไปปรึกษาน้าเอฟ ที่ทำงานอยุ บีควิก (โฮมโปร)  อ่าครับ  น่าจะช่วยท่านได้นะ สุดยอด สุดยอด สุดยอด

dekker
Junior

กำลังใจ: 3

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2011, 10:29:36 »

เคยเป็นคับของผมเป็นที่หม้อต้มให้ร้านแก๊สที่รู้จักกันซ่อมให้หายสนิทเลยคับ(บางร้านจะให้เปลี่ยน...) สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ซาตานเต็มขั้น อะไรว่าดีเอาหมด
Junior

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 11:13:26 »

เครๆๆ ครับ ขอบคุณมากๆ คร้าบบบ จูจุ๊บ!!

เหล้าไม่กิน

NICKKYBUTT-AE101
Junior

ขับเล่นๆเย็น........

กำลังใจ: 22

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2011, 01:11:38 »

ตกลงหายแล้วนะครับ   ยังไงก็ถ้าเจอกานก็ทักกานได้นะ  หรึจะเข้ามาคุยกาน  ส่วนใหญ่ผมรวมกานที่ศาลากลางนะครับ  ทักทายกานได้

dekker
Junior

กำลังใจ: 3

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2011, 16:12:50 »

ยินดีด้วยคับ แล้วตกลงเป็นที่อะไรคับใช่หม้อต้มมะ สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ซาตานเต็มขั้น อะไรว่าดีเอาหมด
Junior

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2011, 19:09:27 »

ให้พี่ๆที่อู่ แดงบริการ เค้าดูให้น่ะครับ รอบมันต่ำ ตั้งสายคันเร่งใหม่ครับ hozdหายแว้วววววว  //////ที่จอดยุศาลากลางเหมือนจะเคยเห็นนะ มีVIP กะอิกคันเปิดเครื่องเสียง มีไฟเยอะๆ ผมขับผ่านไปเหนยุนะ (ขับไปดูรถพวกพี่ๆอ่ะแหละ)

เหล้าไม่กิน

GuJaBa_NuX
Junior

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 01:19:31 »

ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์