Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
มาใหม่ ต้องทำไงครับผม
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่ ต้องทำไงครับผม  (อ่าน 4643 ครั้ง)
Indy30
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 11:41:30 »

แนะนำทีคับ ^^
NICKKYBUTT-AE101
AE Thailand Club Member
Junior

ขับเล่นๆเย็น........

กำลังใจ: 22

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 00:08:33 »

ยินดีต้อนรับครับ  ผมบัตินะ  อยุแปดริ้ว 

GuTing
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 15:42:46 »

พี่บัติครับ ผมต๋องนะพี่  ผมก็เข้ามาใหม่ ต้องทำไงบ้างอ่ะพี่  ซึ้ง
GuJaBa_NuX
Junior

กำลังใจ: 4

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 มกราคม 2012, 21:14:44 »

ผม  นุ๊ก ครับ.......อยู่ แปดริ้ว.............  ไม่อยากเลยครับ สำหรับการเป็น สมาชิก .......  สะดวกวันไหน........นัดเจอกันเลยครับ.......พวกเรา  ออกมานั่งเล่นกันเกือบ ทุกคืน บริเวณ ลานแอร์โรบิค ที่ ศาลากลาง จังหวัดจ้า................  ผม กะ เพื่อน  กำลังดึง AE.T ในแปดริ้ว ให้มา บูม อีกครั้ง จ้า........  ผม ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้นะครับ.....นุ๊ก 081-6373073   บัติ 085-0832342 ...หรือทาง FaceBook sodaymacom_you@hotmail.com.. ยินดีนะคับ ที่ มีใจรักเออี ด้วยกัน........  สุดยอด สุดยอด

Pae Mitkosum
Junior

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 10:05:44 »

ขอเปนด้วยคนนะครับ ผมสมัครไว้กะพี่กล๊อฟ ที่อยู่ปราจีนไว้แล้วอ่ะครับ แต่สติ้กเกอร์ กะเสื้อยังไม่ได้เลยอ่ะ  พี่มีสติ๊กเกอร์โซน8ริ้วป่ะคับ พี่กล๊อฟเค้าให้อยู่โซนตะวันออกไปก่อนน่ะครับ

เหล้าไม่กิน
บุหรี่ไม่สูบ
ลูบแต่โคโยตี้

GuJaBa_NuX
Junior

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 21:19:49 »

ซึ้ง ซึ้ง ตัวตั้งตัวตีเค้าอยู่  ญี่ปุ่น...........อะครัฟ.......ใจผมก็อยากออกแบบใหม่ เหมือนกัน.....แต่เกรง ใจพวกน้าน้า เค้าอะครับ   ซึ้ง ซึ้ง

GuJaBa_NuX
Junior

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 21:28:34 »

ซึ้ง ซึ้ง เพราะส่วนใหญ่ พวกน้าน้าเค้า ต้องทำงาน ไม่ค่อยมีเวลามา รวมกัน  .ผม กับ เพื่อน อยาก ทำให้ เออี ไทยแลนด์ ใน แปดริ้ว กลับมาสดใสยิ่งขึ้น อะครับ........คุณ...Pae Skyline.. จะมาช่วยเป็น คนฟื้นฟู 8..ริ้วกรุ๊ป กับผมและเพื่อนผมหรือ ป่าว ....ช่วยกันสร้างกระแส ให้กลับมาโด่งดังอีกครั้ง...... ช่วยช่วยกัน อะครับ  ซึ้ง ซึ้ง

Junior

« ตอบ #7 เมื่อ: 19 มกราคม 2012, 09:48:15 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด จัดไปครับพี่ ผมมีเพื่อนๆขับ ae อยู่มั้ง จะชวนเค้ากลุ่มให้หมดเลยครับ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด พอดีเสาร์นี้ จะเจอกัน งานเลี้ยงรุ่นศิษย์เก่าก่อสร้าง ที่เทคนิคฉะ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

เหล้าไม่กิน

GuJaBa_NuX
Junior

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 มกราคม 2012, 12:22:49 »

สุดยอด สุดยอด เยี่ยม เลย ครับผม...... สุดยอด สุดยอด

Junior

« ตอบ #9 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 13:43:00 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

เหล้าไม่กิน

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์