Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอประชาสัมพันธ์เรื่อง ยอดสั่งจองเสื้อและนัดรับเสื้อ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์เรื่อง ยอดสั่งจองเสื้อและนัดรับเสื้อ  (อ่าน 13192 ครั้ง)
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 14:50:56 »

ขอประชาสัมพันธ์เรื่อง ยอดสั่งจองเสื้อนะครับ   

เสื้อ โปรเจค#4 " ปันแสง แต่งสี "  สีส้ม แขนดำ สะกิดใจ   

ตามที่เพื่อนสมาชิกได้สั่งเสื้อโครงการ "ปันแสง แต่งสี" มาแล้วนั้น

บัดนี้ทางคณะผู้จัดทำเสื้อและดำเนินโครงการ ขอแจ้งให้ทราบว่าเสื้อโครงการดังกล่าวจะแล้วเสร็จในวันเสาร์ที่ 12 นี้

และจะสามารถส่งมอบให้แก่สมาชิกได้ในวันศุกร์ที่ 18 กรกฎา ทั้งนี้ ทางคณะทำงานและดำเนินการโครงการ "ปันแสง แต่งสี"

จะต้องทำการตรวจสอบเสื้อให้เป็นที่เรียบร้อยก่อน

ขอให้สต๊าฟแต่ละพื้นที่ รวบรวมเงินสมาชิกที่สั่งจองเสื้อ  แล้วทำการนัดเก็บในวันมีตติ้ง ของแต่ละพื้นที่ 

โดยอ้างอิงยอดสั่งจองจากกระทู้นี้ครับ
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=2506.0

ทางคณะทำงาน จะทำการนัดส่งเสื้อและเก็บเงิน วันที่ 18 กรกฎาคม 2551  ณ.กทม เหนือ   โดยให้ สต๊าฟเป็นตัวแทนในการรับเสื้อของสมาชิกที่สั่งไว้

สำหรับท่านใดที่ไม่ได้ไปร่วมงานสามารถสั่งซื้อได้ โดยสั่งแจ้งผ่านสต๊าฟหรือลิ้งค์ด้านบนได้
เสื้อตัวนี้จะเป็น ชุด Limited edition ทำตามจำนวนที่สั่ง 
และ เงินส่วนต่างหลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้ว เราจะทำการมอบให้โรงเรียน และ ทำเป็นเสื้อ เพื่อแจกน้องๆ ครับ

ด้วยความเคารพสมาชิกทุกท่าน
ขอบคุณครับ
GiftSTFZ
ประชาสัมพันธ์คลับ AE THAILAND
ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 09:08:14 »

รับทราบครับ ท่านPRกิ๊ฟ และผมจะดำเนินการให้ครับผม สุดยอด สุดยอด ดื่ม ดื่ม ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Monsterlink
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2016, 15:06:34 »

สั่งจองตอนนี้ยังทันมั้ยคะ
Corolado5
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 19 เมษายน 2016, 17:46:11 »

ขอบคุณครับสำหรับข่าวประชาสัมพันธ์

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์