Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
รายชื่อ รายละเอียด และความคืบหน้า ของงา
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อ รายละเอียด และความคืบหน้า ของงา  (อ่าน 3589 ครั้ง)
ไอ้เจ็ก เด็กชล
AE Thailand Club Staff
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 11:30:03 »

แจ้งยอด (คร่าวๆที่ตอบรับแล้ว)ให้ทราบกันนะครับ     

1.พี่สัน  2.คุณเจ็ก  3.คุณบ้าส  4.คุณเทพเอ  5.คุณติวีอ้อส  6.คุณโส  7.คุณปอน  8.คุณท้อป  9.คุณไมล์  10.คุณเอี่ยม  11.คุณน้าชัย  12.คุณเต้ย  13.คุณหนึ่ง  14.น้องบอล  15.คุณนนท์  16.คุณทรงพล   17.พี่ชัย  18.คุณตุ๋ย  19.คุณดิน  20.คุณก้องแปดริ้ว  21.คุณแปะแก่   22.คุณบูม  23.คุณตั้ม  24.คุณตั้ม VIP   25.คุณต้น  26.คุณตั้มแอ้กคอด  27.คุณบิว   28.คุณเมล์…  29.คุณอาร์ 30.น้าวัตร คร้าบบ.. 31.พี่ป้อง 32.พี่โอ๋ 33.คุณโป้ง 34.....รอตอบรับท่านต่อไปคร้าบบ 
 ^_^  ว้ายยคุณพระ  ขนาดยังไม่ครบไม่รวมกล่องนะเนี่ยยย  คิคิคิ

ยอดคร่าวๆก่อนนะครับ     และภายในอาทิตย์นี้ ผมจะสรุป เรื่องค่าประมาณรายจ่าย รายการอาหาร ให้ทราบ กันนะครับ   เมื่อวานไปทำเสื้อมาแล้วครับ เส็จจะเอามาอวดให้ชมกันว่าชอบมั้ย เป็นบล็อกปัก ครับ  ที่แน่ๆ อาจแพงหน่อย ผ้า Cotton ใส่สบายใส่แล้ว(ไม่หดให้เสียความรู้สึก)กันแน่นอนคร้าบบ  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2011, 10:23:52 โดย ไอ้เจ็ก เด็กชล » บันทึกการเข้า

Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 11:35:08 »

มีข่าวมาบอก!!!! *zemo04แจ้งความคืบหน้า สำหรับเรื่องสถานที่และอาหารการกินของพี่น้องเราครับ
เฉลี่ยแล้ว สาวๆขอเป็นท่านละ 200 ส่วนหนุ่มๆ ขอเป็นท่านละ250บาท เนื่องจากขอเฉลี่ยเป็นค่าส่วนต่างในเรื่อง เบีย+เหล้า ครับ พอได้ มั้ยครับ...เรื่องอาหารนั้นผมจัดเป็น รูปแบบ บุพเฟ่ ให้ได้เลือกทานกัน อาหารมีประมาณ 5-6 รวมถึงผลไม้รวม เป็นอย่างต่ำ รายการหน้าหม่ำทั้งนั้นครับ รอคุยรายละเอียดเรื่องอาหารอิกทีวันใกล้งานอิกทีครับ เพราะต้องดูจำนวน ผู้มาร่วมงาน มากันเเยอะจะได้จัดกันให้เต็มที่ครับ แต่ไม่น้อยแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วงเรื่องอาหาร พอแน่นอน  ส่อนเรื่องสุรา ผมจะนำส่วนต่างไปซื้อ เบียร์-เหล้าครับ ส่วนโซดาและน้ำอัดลม ยาวๆครับ  หลังจากงานเส็จสิ้น รายการ รายรับรายจ่าย แสดงให้ดูเช่นเดิมครับ ถ้าเหลือ เหมือนเดิมครับ เก็บเป็นกองกลาง เพื่องานอื่น ต่อไปครับ  จบข่าว เช้านี้      ถ้าวันนี้พอมีเวลาว่างผมจะลงรูปสถานที่ให้ชมกันนะครับ กองเชียร์ กองเชียร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2011, 11:35:54 โดย ไอ้เจ็ก เด็กชล » บันทึกการเข้า

++PonD++
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 63

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 12:38:39 »

รอชิม เอ๊ย รอชมสถานที่  เก๊กหล่อ!!!

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
^^warriorball^^
Moderator
*

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

กำลังใจ: 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 12:56:58 »

อิจฉาพวกไปเป็นคู่  อิอิอุอุ

++PonD++

กำลังใจ: 63

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 13:28:43 »

ไม่ต้องอิจฉาหรอกน้อง อายุยังน้อย หนทางยังอีกยาวไกล

ลองเช็คประวัติพี่ๆน้าๆแต่ละคนดูดิ่ กว่าจะมาจุดๆนี้ เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ โชกโชนเลยก็ว่าได้ 555
ต้องบอกว่าอาบน้ำเดือดมาก่อน น้ำร้อนมันจั๊กจี้ไป  ก๊ากๆๆ

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
Professor
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 13:48:51 »

รอชิม เอ๊ย รอชมสถานที่  เก๊กหล่อ!!!
ลงรูปไม่ได้ แฮะ แ   ง๋อยเหงา..แต่เฟริม สถานที่ไม่ผิดหวัง

Professor
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 13:50:05 »

ไม่ต้องอิจฉาหรอกน้อง อายุยังน้อย หนทางยังอีกยาวไกล

ลองเช็คประวัติพี่ๆน้าๆแต่ละคนดูดิ่ กว่าจะมาจุดๆนี้ เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ โชกโชนเลยก็ว่าได้ 555
ต้องบอกว่าอาบน้ำเดือดมาก่อน น้ำร้อนมันจั๊กจี้ไป  ก๊ากๆๆ

อิอิอุอุ อิอิอุอุ....น้องเรากำลังเรียนรู้

^^warriorball^^
Moderator
*

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

กำลังใจ: 37

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 14:09:11 »

ลงรูปไม่ได้ แฮะ แ   ง๋อยเหงา..แต่เฟริม สถานที่ไม่ผิดหวัง
น้องเชื่อใจพี่..

โจ๋หลังจั่น
Senior

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

กำลังใจ: 21

รถยนต์: EE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4E มีหอยเล็กๆตัวนึง
อุปกรณ์แต่งรถ: ภายนอกแท้เมืองไทย ภายในก็ไทยอีกเช่นกัน
สังกัดพื้นที่: ชลบุรีแอร์เรีย ต้นมะพร้าว กรุ๊ป ^__^

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 18:04:15 »

อิอิอุอุ อิอิอุอุ....น้องเรากำลังเรียนรู้
สอนหนูบ้างดิ ซึ้ง

โจ๋หลังจั่น
Senior

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

กำลังใจ: 21

รถยนต์: EE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4E มีหอยเล็กๆตัวนึง
อุปกรณ์แต่งรถ: ภายนอกแท้เมืองไทย ภายในก็ไทยอีกเช่นกัน
สังกัดพื้นที่: ชลบุรีแอร์เรีย ต้นมะพร้าว กรุ๊ป ^__^

« ตอบ #9 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 18:13:48 »

อ๋อ....พี่น้องใครมีเบอร์น้องโป้ง leven แจ้งน้องเค้าด้วยนะครับเมื่อเสาร์ก่อนน้องเค้าบอกจะไปร่วมด้วย

top chonburi
Senior

มองไร...!

กำลังใจ: 23

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 18:27:57 »

จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!

อ๊อด อ๊อด..!
din
Senior

กำลังใจ: 102

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 07:50:12 »

จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!
จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จ๊ากๆ

รถแรงอยู่อู่  รถหรูอยู่บ้าน รถตลาดเมียจ่ายกับข้าว
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์