Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
งง กะ เส้น สาย 2เส้นนี้
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: งง กะ เส้น สาย 2เส้นนี้  (อ่าน 2046 ครั้ง)
G@USS
AE Thailand Club Member
High Super Senior

กำลังใจ: 29

« เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:07:39 »

สองเส้นนี้สลับมีผลไหมครับ 
มันมีไว้ทำอะไร นะครับ
ตรงลูกศรสีแดง นะครับ
พอดีทำหลุดแล้วไม่รู้ใส่ถูกหรือเปล่าว
ขยันล้างเครื่อง เพลินไปหน่อย
รบกวนช่วยทีครับว่าสลับกัน  รบกวนช่วยที  แต่รถก็ขับไม่มีปัญหาอะไร  นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2010, 21:08:45 โดย GAUSS » บันทึกการเข้า

[ผมไม่เได้เป็นร้านซ่อมแผ่นป้ายและอู่ ร้านขายอะไหล่] นะครับ

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=43485.0
hack50

กำลังใจ: 98

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GTE
อุปกรณ์แต่งรถ: F-CON V PRO
สังกัดพื้นที่: สบายดี ปทุมธานี

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:35:54 »

น่าจะเป็นสายลมนะครับเห็นปลายไปเข้าที่ลิ้น
เพราะคันเก่าก็เครื่องตัวนี้เหมือนกันแต่ไม่มีสายอย่างในรูปอ่ะ
มีรูตรงไหนผมอุดอย่างเดียว ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

G@USS

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:44:30 »

น่าจะเป็นสายลมนะครับเห็นปลายไปเข้าที่ลิ้น
เพราะคันเก่าก็เครื่องตัวนี้เหมือนกันแต่ไม่มีสายอย่างในรูปอ่ะ
มีรูตรงไหนผมอุดอย่างเดียว ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ขอบคุณครับ ที่ชี้แนะ

[ผมไม่เได้เป็นร้านซ่อมแผ่นป้ายและอู่ ร้านขายอะไหล่] นะครับ

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=43485.0
thawat
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 00:20:56 »

เปนท่อสญากาศต่อไปที่ถังดักไอน้ำมันเชื้อเพลิงนะครับ
ต่อสลับได้ครับ *กูรูวิชาการ*
N@P ORCHID
Super Senior

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 00:22:57 »

ชอบอุดรู  อิอิอุอุ อิอิอุอุ

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
G@USS

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 08:55:23 »

เปนท่อสญากาศต่อไปที่ถังดักไอน้ำมันเชื้อเพลิงนะครับ
ต่อสลับได้ครับ *กูรูวิชาการ*

ขอบคุณครับ หลงว่า สลับก็ไม่มีผล

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์