Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เชิญชวนพี่น้องAE.T ทุกท่านร่วมเป็นเจ้าภาพทำบุญ ลงนะ ครอบเศียร(รายละเอียดด้านใน)
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนพี่น้องAE.T ทุกท่านร่วมเป็นเจ้าภาพทำบุญ ลงนะ ครอบเศียร(รายละเอียดด้านใน)  (อ่าน 1579 ครั้ง)
option_x
AE Thailand Club Member
High Super Senior

ก๊วนราชบุรี นะครับ

กำลังใจ: 27

« เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 15:21:18 »

เรียนเชิญพี่น้องเออีThailand ร่วมเป็นเจ้าภาพงานประจำปี(องค์ท้าวมหาพรหม)  อ. เมือง จ.ราชบุรี

ขอรายชื่อ พร้อมนามสกุล เพื่อจะพิมพ์ลงซอง  ภายในอาทิตย์นี้นะครับ (ไม่จำเป็นว่าจะทำบุญเท่าไหร่)รายชื่อของทุกคนจะผ่านการสวดเสดาะเคราะห์ ต่อชะตา ในวันงาน
รายละเอียดตามป้ายเลยครับ หรือถ้าใครอยากจะมาร่วมในวันงานก็ขอเชิญเลยนะครับ ดีมากๆ
ตามกำลังศรัทธานะครับ รบกวนประธานแต่ละพื้นที่ช่วยรวบรวมรายชื่อพร้อมเงิน  ส่งตรงที่ผมเลยนะครับ(เบื้องต้นขอรายชื่อ พร้อมนามสกุล ก่อนนะครับ  ส่วนเงินทำบุญรวบรวมไปจนถึง 10 ม.ค. 2554 ครับ)
เบอร์ติดต่อ 08-5179-4815
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2010, 15:27:20 โดย option_x » บันทึกการเข้า

4jk1+กล่องทอง+เกียร์RB25+เบรคsky+คานดีแม็ก3.1
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 12:37:59 »

ร่วมด้วยครับ เอ๊กซ์ สุดยอด สุดยอด
เดี๋ยวจะโทรไปแจ้งชื่อนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์