Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่วงล่างae92ใส่ของอะไรด้ายบ้าง
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงล่างae92ใส่ของอะไรด้ายบ้าง  (อ่าน 3166 ครั้ง)
ae92 by 4e
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 10:25:11 »

คือผมขับ92ยู่แล้วอยากจะใส่ชุดดิสเบรคหน้าใหม่ให้ใหญ่ขึ้นอ่ะคับ

ก้อเลยอยากถามพวกพี่ๆหน่อยคับว่าจะเอารุ่นไหนมาใส่ด้ายบ้างคับเอาแบบว่าไม่ต้องแปลงอ่ะคับ
แล้วยกมาใส่แต่จานดิสกับชุดคาริเปอร์หรือว่าต้องยกมาใส่ทั้งดุมล้อเลยคับ(เอาแบบยกมาใส่ด้ายเลยไม่ต้องแปลงนะคับ)
ถ้าจะต้องแปลงเอารุ่นที่แปลงน้อยและง่ายที่สุดนะคับแล้วต้องแปลงอะไรบ้างงบประมาณทั้งหมดเท่าไหร่คับ

ขอบคุณทุกท่านมาล่วงหน้านะคับสำหรับคำตอบ
tamada_cbr
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 21:32:49 »

บายๆ
NineTwo@Monster
Freshy
*

จำหน่ายมือถือ Nokia Samsung Twz Blackberry

กำลังใจ: 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 เมษายน 2011, 22:58:09 »

อยากรู้เหมือนกันครับ ผมก็มีโครงการว่าจะทำเหมือนกัน ซึ้ง

จำหน่ายมือถือ Nokia Samsung Twz Blackberry จัดส่งฟรีทั่วประเทศ
yotsky
Sophomore
**

แรงธรรมชาติ

กำลังใจ: 5

รถยนต์: AE 110
รหัสเครื่องยนต์: 5A FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ตรงรุ่นยุ่นเสมอ
สังกัดพื้นที่: All Zone

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 12:26:23 »

ยกมาพร้อมคอม้าเลยครับที่ไอ้พวกพ่อค้า มันเอามาขายอ่ะครับ
NineTwo@Monster
Freshy
*

จำหน่ายมือถือ Nokia Samsung Twz Blackberry

กำลังใจ: 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 เมษายน 2011, 01:06:59 »

ยกมาพร้อมคอม้าเลยครับที่ไอ้พวกพ่อค้า มันเอามาขายอ่ะครับ
ยกตัวอย่างหน่อยครับ มือใหม่หัดแต่ง คร้าบบบบ ซึ้ง

จำหน่ายมือถือ Nokia Samsung Twz Blackberry จัดส่งฟรีทั่วประเทศ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์