Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ  (อ่าน 3837 ครั้ง)
เกาลัดแมนFX
AE Thailand Club Member
High Super Senior

สู้เพื่ออธิษฐ์

กำลังใจ: 165

สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 15:48:59 »

ขอบคุณ สวัสดีครับ ผมอยู่ซอยโลตัสพระราม 2 ครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
ขอบคุณครับ

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 15:56:57 »

อ้าว! เร็ว มาต้อนรับสมาชิกใหม่กันหน่อยครับ พี่ๆกทม.ใต้... ขอๆ ขอๆ ขอๆ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมโจ้ กทม.เหนือ ค๊าบ...อาย อาย อาย

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 15:59:55 »

....  สวัสดีครับ  ผมจ๊อด ครับ มาจาก กทม.เหนือ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

เต้...สำเหร่

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 16:02:06 »

หวัดดี..คับ ป๋ม เต้ คับ ยินดีที่ได้รู้จัก วันนี้ว่าง เชิญที่ปั้มเจ็ทคับ วันนี้เรามิตติ้งกัน มาม่ะ ... สนใจ งัยโทร 053 - 3531712 เต้ ..คับป๋ม  บายๆ ดื่ม

รถบ้านใส่แม็ก
Junior

กำลังใจ: 22

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4afe
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: ALL Zone

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 16:03:06 »

ยินดีที่ได้รู้จัก ผมนัทครับ อยู่ ถนนเอกชัย ถ้าวันนี้ว่างเชิญมาที่ปั๊มสิครับ คนเยอะดีจะได้เจอกันครับ อาย
เกาลัดแมนFX

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 16:09:09 »

ยินดีที่ได้รู้จัก ผมนัทครับ อยู่ ถนนเอกชัย ถ้าวันนี้ว่างเชิญมาที่ปั๊มสิครับ คนเยอะดีจะได้เจอกันครับ อาย
หวัดดี..คับ ป๋ม เต้ คับ ยินดีที่ได้รู้จัก วันนี้ว่าง เชิญที่ปั้มเจ็ทคับ วันนี้เรามิตติ้งกัน มาม่ะ ... สนใจ งัยโทร 053 - 3531712 เต้ ..คับป๋ม  บายๆ ดื่ม
อ้าว! เร็ว มาต้อนรับสมาชิกใหม่กันหน่อยครับ พี่ๆกทม.ใต้... ขอๆ ขอๆ ขอๆ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมโจ้ กทม.เหนือ ค๊าบ...อาย อาย อาย

....  สวัสดีครับ  ผมจ๊อด ครับ มาจาก กทม.เหนือ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ ผมเอ็กซ์ครับ ว่าแต่ว่า ปั๊มที่ว่าอยู่ไหนเหรอครับ  เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 16:11:06 »

ชวนเค้ามาปั๊มแต่ไม่บอกชื่อปั๊มซะงั้น

แล้วเค้าจะไปถูกมะคร้าบ

หนุ่มโฉดทุ่งบางบอน

สถานะ พลเมือง AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: toyota wish
รหัสเครื่องยนต์: 1AZ-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: trd นิดหน่อ่ย
สังกัดพื้นที่: เออี ไทยแลนด์ ลำดับ 157#บางกอกใต้

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 16:27:02 »

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=1798.0

ตาม link  เคือง

เวลาเท่านั้นหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

ไม่มีใครทำอะไรตัวเราได้ทั้งนั้น "ยกเว้นตัวเราเองทำตัวเอง" คิดให้ดี ๆ

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008, 17:20:58 »

ผม"หนึ่ง"บางกอกเหนือครับ ยินดีต้อนยรับงั้นคืนนี้มามิตติ้งด้วยกันนะครับไปไม่ถูกโทรฯหา" เต้..สำเหร่"
..zero..
Junior

กำลังใจ: 35

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: ธนบุรีคาเฟ่

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008, 06:57:02 »

หวัดดี ด้วยคน ผม zero ฮ่ะ  อยู่ เดอะมอลท่าพระ  ยินดีต้อนรับ ครับผม    ขอบคุณ ขอบคุณ
เกาลัดแมนFX

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008, 09:30:13 »

เมื่อคืนผ่านไปที่ปั๊ม ตอนสองทุ่มเกือบครึ่งแล้ว ไม่เห็นมีใครเลยครับ  เซร็ง ไม่แน่ใจว่าไปปั๊มผิดหรือเปล่า ปั๊มเจ็ทนี่อยู่ฝั่งเดียวกับปั๊มปตท.หรือเปล่าครับ  สะกดจิต

เต้...สำเหร่

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #11 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008, 11:14:15 »

เมื่อคืนผ่านไปที่ปั๊ม ตอนสองทุ่มเกือบครึ่งแล้ว ไม่เห็นมีใครเลยครับ  เซร็ง ไม่แน่ใจว่าไปปั๊มผิดหรือเปล่า ปั๊มเจ็ทนี่อยู่ฝั่งเดียวกับปั๊มปตท.หรือเปล่าครับ  สะกดจิต
ช่าย ๆ อยู่ฝั่ง ปตท. รถเต็มปั้มเลย ..คับ

เกาลัดแมนFX

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008, 11:23:46 »

ช่าย ๆ อยู่ฝั่ง ปตท. รถเต็มปั้มเลย ..คับ
สงสัยผมไปผิดปั๊มแหง  เซร็ง เศร้าเขี่ยๆ หน้าซีด

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008, 21:03:41 »

ช่วงนั้นกำลังทยอยกันมาครับ เมื่อคืนแน่นเอียดเลยครับที่ปั๊ม
นางมารร้ายตัวจริง
AE Thailand Club Staff
Super Senior
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #14 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2008, 17:38:58 »

สุดยอด สุดยอด แอนค่ะ กทม ตะวันตก ค่ะ ยินดีต้อนรับนะค่ะ อยู่แถวสาย 3 ค่ะ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
น้องเต่าตาปรือ

aethailand#319 รถกรูเดิม ๆ

กำลังใจ: 9

รถยนต์: ยานพาหนะ 4 ล้อ ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า
รหัสเครื่องยนต์: 4 สูบ วาว์ลแปลผัน
อุปกรณ์แต่งรถ: ของแท้ตลอด ปลอมไม่มี
สังกัดพื้นที่: ALL ZONE

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2008, 22:48:30 »

เชิญคับเชิญ สุดยอด

เรามันก็แค่น้องใหม่ที่ใครใครก็ไม่รู้จัก
aethailand # 319
cef thai # a31319
dme # 362
swiftclub # 702
เกาลัดแมนFX

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2008, 10:13:02 »

เตรียมไปร่วมก่อการรักแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์