Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
!! ขออาสาสมัคร ช่วยงาน แดร็ก AE.T เสาร์ที่ 18 ก.ย. ที่คลอง 5 คร๊าบบบ !!
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! ขออาสาสมัคร ช่วยงาน แดร็ก AE.T เสาร์ที่ 18 ก.ย. ที่คลอง 5 คร๊าบบบ !!  (อ่าน 4722 ครั้ง)
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 12:52:37 »

.
... จากที่ทางคลับ AE Thailand เรา จัดงาน "AE.T Drag Racing 2010" ในวันเสาร์ที่ 18 ก.ย.53 นี้ รายละเอียดตามกระทู้
ข้างล่างนี้

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18666.0

... เนื่องจาก ได้รับการตอบรับจากสมาชิกคลับฯ สมาชิกเว๊ป และ เพื่อนๆคลับพันธมิตร มากมาย  ทั้งลงร่วมสนุก แข่งขันฯ และ ทั้งมาร่วมพบปะ สังสรรค์ จึงคาดว่าจำนวนรถ จำนวนคน จะมีจำนวนมาก  ผมจึงจะขออาสาสมัครจากพี่ๆน้องๆเรา ช่วยงานฯกัน  ทั้งท่านที่ร่วมลงแข่งขัน และ ท่านที่ไปช่วยเชียร์  โดยจะรบกวนพี่ๆน้องๆ ดังนี้

-เราช่วยกันเป็นเจ้าภาพ ต้อนรับ ดูแล เพื่อนๆจากคลับอื่น หรือ สมาชิกอื่นๆ ที่ยังไม่เคยมาร่วมงานกับเรา โดยเฉพาะท่านที่เชิญเพื่อนๆมา ก็ช่วยดูแล ต้อนรับเพื่อนที่มาด้วยนะครับ

-ท่านที่แข่งขัน ก็ช่วยเหลือ แนะนำ ในการแข่งขัน การเซอร์วิสรถ ช่วยจัดระเบียบลงที่เข้าร่วมแข่งขัน เพื่อความสะดวก และ ความสนุกสนานครับ

-เราช่วยคณะทำงานของคลับ ในการดำเนินการส่วนอื่นๆ โดยในส่วน คณะทำงานด้านมอเตอร์สปอร์ต ก็จะมีผม น้าหนึ่ง ข้างแกง น้าบอย ปลาทูฯ และอีกหลายๆท่าน  ช่วยๆกันนะครับ

-ผมได้จัด เครื่องดื่ม เช่น น้ำแข็ง(ถังใต้อัฐจรรย์) น้ำดื่มขวด น้ำอัดลม ยังไงช่วยแนะนำ และดูแล  กันด้วยนะครับ ขาดเหลือต้องขออภัยด้วยครับ

-ในส่วนสถานที่  หลังจากเรา พบปะ สังสรรค์ สนุกสนานกันมาทั้งวัน ก่อนจะเดินทางกลับกัน ก็ขอรบกวนพี่ๆน้องๆ ช่วยเก็บกวาด ดูแลความเรียบร้อย  จะได้ให้ทางรายการ อยากให้เรามาจัดงานกันอีก จะได้มีกิจกรรมดีๆกันอีกเยอะครับ

... ก็ขออนุญาต ให้พี่ๆน้องๆ ช่วยกันเป็นอาสาสมัครฯ ช่วยงานคลับฯของเรานะครับ เพื่อชื่อเสียงของคลับ เพื่อมิตรภาพ เพื่อกิจกรรมดีๆต่อไป ช่วยๆกันนะคร๊าบบบบบ

ขอขอบคุณมากครับ
JOD87

Edeaw
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

จผว., ด.ม.60 , MIN EN21 , KMIT'NB ECT-04

กำลังใจ: 103

รถยนต์: AE101 Limited edition
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v. Blacktop 6 MT.
อุปกรณ์แต่งรถ: หลังคากระจก..
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 13:13:42 »

ขอบคุณครับพี่จ๊อด

พี่ๆน้องๆ ฝากเรื่อง ความสะอาด ของสถานที่ กันด้วยนะครับ เป็น น่า เป็นตา ของคลับ คร๊าบบ!!!

ก็แค่เคยเป็นที่ 1
<|m'@rT>
Professor
*

คนทําดีไม่จําเป็นต้องให้ใครเห็น แต่มันอยู่ที่ใจเราต่างหากที่เห็นมัน

กำลังใจ: 822

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE A/T
อุปกรณ์แต่งรถ: ตามกระเป๋าตังค์
สังกัดพื้นที่: Western Area

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 13:17:09 »

สุดยอด สุดยอด
รับทราบ และ พร้อมปฏิบัติตามครับ

GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 13:18:50 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

รับทราบ และ พร้อมปฏิบัติตามครับ

กำลังจะพิมพ์แบบนี้เลยอะ  แต่โดยโพสปาดหน้าตัวแดงมาเลย

งั้น ฝากอาร์ทด้วยนะครับ

<|m'@rT>
Professor
*

คนทําดีไม่จําเป็นต้องให้ใครเห็น แต่มันอยู่ที่ใจเราต่างหากที่เห็นมัน

อุปกรณ์แต่งรถ: ตามกระเป๋าตังค์

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 13:22:36 »

เอิ๊กๆ ... แสดงว่าใจตรงกันเจ๊

อิอิ

หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 13:24:25 »

พร้อม

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
nepjune24
AE Thailand Club Member
Sophomore

かっこよくない

กำลังใจ: 8

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 14:32:39 »

รับทราบครับ

!WaY Of LiFe!かっこよくない!
TIT
Super Senior

กำลังใจ: 49

รหัสเครื่องยนต์: 7A/MT
อุปกรณ์แต่งรถ: โดเรม่อน
สังกัดพื้นที่: กทม.ใต้

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 14:36:04 »

รับทราบครับ
อาตือ
Senior

GE DA-KE

กำลังใจ: 167

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 15:34:39 »

คร้าบบบ ช่วยกัน ช่วยกัน

ToN...หน้าชา ณ.บางกอกใต้

กำลังใจ: 36

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 15:50:17 »

รับทราบจร้า  เก๊กหล่อ!!!

.....ไม่ต้องรู้ว่าคนขับชื่ออะไร..รู้แค่ว่าอยู่ AE THAILAND ก็พอ.....
ae_8o@eBa oo2
Professor
*

กำลังใจ: 88

รถยนต์: Corola
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1300
อุปกรณ์แต่งรถ: เบาะคู่เดียว
สังกัดพื้นที่: ฺบางกอกตะวันออก

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 15:54:11 »

พร้อมรบครับ

<|m'@rT>
Professor
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 15:55:28 »

เตรียมตัวออกศึก ...

hp_6365@EBA029

ของจริงครับ

กำลังใจ: 20

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 16:19:43 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
รับทาบคร๊าบ

คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว
แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา
แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา
ความรัก ไม่ใช่แค่เรื่อง บนเตียง ลอง ระเบียง กันบ้างก็ได้
The Saint
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 18:05:37 »

พรุ่งนี้เจอกันครับ

Friend Club for Social Contributions
โต๋เต๋_BZ-touring
*

อย่าปาดหน้า เด่วม้าตื่น

กำลังใจ: 89

« ตอบ #14 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 20:34:45 »

ได้เรยคัฟ

AE thailand Korat Area
น้องใหม่_ท้ายกระบะ
*

--ตากล้องอิสระ--

กำลังใจ: 63

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 20:38:26 »

อยากช่วย แต่ไม่รู้จะทำไง เด่วผม ไปช่วยถ่ายรูปนะครับ

สนใจติดต่อ สอบถามเพิ่มเติมได้นะครับ ^^
รับถ่ายภาพทั่วไป งานรับปริญญา งานแต่งงาน บวชนาค
บวชพระ งานศพ พิธีกงเต๊ก งานแฟร์ งานรถยนต์ งานอีเว้นท์ ...
ด้วยแพคเกจสุดคุ้มราคาถูกกว่า ถ่ายภาพถูกที่สุด คือ ฟายด์พิกส์
ถ่ายภาพประหยัด คือ ฟายด์พิกส์ ถ่ายภาพที่ร้านไหนดี www.findpixzz.com

โทร 0819097909 ใ
การบ้าน

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 00:27:47 »

สุดยอด

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 01:54:19 »

อยากช่วย แต่ไม่รู้จะทำไง เด่วผม ไปช่วยถ่ายรูปนะครับ
โอเครเลยครับช่างภาพ

ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 05:16:30 »

ผมขอผู้ช่วย1คนครับ น้องจ๋าหรือน้องกิ่งหรือใครก้อได้ที่รายมืออ่านง่าย มาช่วยจดรายชื่อรับสมัครนักแข่งด้วยครับ

*

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 07:11:49 »

ไปกันยังคับ

ไปละนะคับ บะบาย อยู่ไกลแฮะ

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 กันยายน 2010, 19:36:11 »

ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับ

ขอบคุณ พี่จ๊อดประธาน ผู้จัดทำ AE ขับ4 วิ่ง 12 วิ ให้น้องๆได้ชมกัน

ขอบคุณ พี่หนึ่ง ผู้ประสานงานกับพี่บัง ในเรื่องการจัดการต่างๆ และควบคุมการแข่งขันต่างๆ

ขอบคุณ พี่เทพ ที่คอยจัดการแจ้งเลขรถ ควบคุมเรื่องคิวรถ ต่างๆ หน้าแทร๊ค

ขอบคุณ น้าโน๊ต ที่คอยจัดการและควบคุมระเบียบคิวรถ ต่างๆ   ตรงทางเข้าแทร๊ค

ขอบคุณ ป้าจ๋า น้าจูน และ น้องอู๋ ที่ดูแลประสานงานเรื่องเวลาให้
เพราะทำให้ผู้แข่งสามารถวิ่งมาถามเรื่อง เวลาที่ตัวเองวิ่งไปได้เท่าไหร่

ขอบคุณ แฟนน้าโอ๋ ที่คอยต้อนรับและคอยรับสมัครผู้ที่จะมาแข่งขันในรายการนี้

ขอบคุณ นักแข่งทุกๆท่าน ที่เข้ามาร่วมให้ความสนุกครั้งนี้

ขอบคุณ กองเชียร์ทุกๆคน ที่ทำให้งานมีสีสันไม่มากก็น้อย

.....และที่ขาดไม่ได้เลย.....

ขอบคุณน้าเทพ(อีกครั้ง)  น้ามีน  น้าต้น  น้าออฟ(อยุธยา) น้าจูน

ที่มาร่วมด้วยช่วยกัน กวาดน้ำในแทร๊ค 

เพื่อความปลอดภัย 

เพื่อเริ่มการแข่งขันให้ได้ไวมากขึ้น

และเพื่อการทำเวลาที่ดีที่สุดของรถแต่ละคัน.......

จึงกราบขอบคุณมา  ณ ที่นี่  ทุกๆท่าน "สุดยอด" มากๆครับ

จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!
 ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ

« ตอบ #21 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 07:45:00 »

anne_ae92
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 08:12:39 »

ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านที่ทำให้การแข่งขันราบรื่นและผ่านไปด้วยดีค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์