Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอบคุณค่ะ (รบหน้ารบกวนใหม่ คิคิ)
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณค่ะ (รบหน้ารบกวนใหม่ คิคิ)  (อ่าน 1835 ครั้ง)
love_meaw
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 15

« เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 20:16:09 »

นุชเองค่ะ จำกันได้มั้ย??   เก๊กหล่อ!!!
สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ
love_meaw
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 15

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 20:16:48 »

เนื่องจากสามสี่วันที่ผ่านมา นุชเองต้องเดินทางไปชลบุรีด้วยเรื่องงาน

แต่ถึงจะด้วยเรื่องงาน ไปตัวคนเดียวก็งงๆมึนๆ กะเส้นทางและด้วยอะไรหลายๆอย่าง  จ๊ากๆ

แต่เคราะห์ดี ที่คราวนี้มีน้าๆหลายท่านคอยช่วยเหลือ ทั้งเรื่องอาหารการกิน ที่ซุกหัวนอน

หยุกยา ฯลฯ และอื่นๆ อีกมากมายจนทำให้นุชสามารถทำงานได้จนสำเร็จลุล่วง  สู้ๆโย่วๆ

เลยอยากจะขอขอบคุณน้าเจ็กและสมาชิกหลายๆท่าน อย่างเป็นทางการซักกะหน่อย

♥ขอบคุณค่ะ♥

ปล.ในอนาคตอาจจะต้องไปรบกวนอีกครั้ง อย่าเพิ่งเบื่อหน้ากันนะคะ บายๆ
คนเดิม
Junior

รักทุกคนครับ

กำลังใจ: 10

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 01:12:25 »

ยินดีด้วยครับ

ชีวิต ต้องสู้ และ ก้าวเดินต่อไป ท้อได้ แต่อย่าถอย ขอบคุณทุก ๆ กำลังใจ ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์