Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอบคุณค่ะ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณค่ะ  (อ่าน 2288 ครั้ง)
love_meaw
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 15

« เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 02:41:05 »

นุชเองค่ะ จำกันได้มั้ย??  เก๊กหล่อ!!!

เนื่องจากสามสี่วันที่ผ่านมา นุชเองต้องเดินทางไปชลบุรีด้วยเรื่องงาน

แต่ถึงจะด้วยเรื่องงาน ไปตัวคนเดียวก็งงๆมึนๆ กะเส้นทางและด้วยอะไรหลายๆอย่าง  จ๊ากๆ

แต่เคราะห์ดี ที่คราวนี้มีน้าๆหลายท่านคอยช่วยเหลือ ทั้งเรื่องอาหารการกิน ที่ซุกหัวนอน

หยุกยา ฯลฯ และอื่นๆ อีกมากมายจนทำให้นุชสามารถทำงานได้จนสำเร็จลุล่วง  สู้ๆโย่วๆ

เลยอยากจะขอขอบคุณน้าเจ็กและสมาชิกหลายๆท่าน อย่างเป็นทางการซักกะหน่อย

ขอบคุณค่ะ

ปล.ในอนาคตอาจจะต้องไปรบกวนอีกครั้ง อย่าเพิ่งเบื่อหน้ากันนะคะ บายๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 สิงหาคม 2010, 02:42:01 โดย love_meaw » บันทึกการเข้า
ไอ้เจ็ก เด็กชล
AE Thailand Club Staff
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 08:46:25 »

นุชเองค่ะ จำกันได้มั้ย??   เก๊กหล่อ!!!

เนื่องจากสามสี่วันที่ผ่านมา นุชเองต้องเดินทางไปชลบุรีด้วยเรื่องงาน

แต่ถึงจะด้วยเรื่องงาน ไปตัวคนเดียวก็งงๆมึนๆ กะเส้นทางและด้วยอะไรหลายๆอย่าง  จ๊ากๆ

แต่เคราะห์ดี ที่คราวนี้มีน้าๆหลายท่านคอยช่วยเหลือ ทั้งเรื่องอาหารการกิน ที่ซุกหัวนอน

หยุกยา ฯลฯ และอื่นๆ อีกมากมายจนทำให้นุชสามารถทำงานได้จนสำเร็จลุล่วง  สู้ๆโย่วๆ

เลยอยากจะขอขอบคุณน้าเจ็กและสมาชิกหลายๆท่าน อย่างเป็นทางการซักกะหน่อย

ขอบคุณค่ะ

ปล.ในอนาคตอาจจะต้องไปรบกวนอีกครั้ง อย่าเพิ่งเบื่อหน้ากันนะคะ บายๆ

กลัวสุดขีด..         อิอิอุอุ  ย้อเย่นน นา อิอิ ยินดีครับ นาย อิอิอุอุ

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 14:32:49 »

ไม่ชวน เหอๆ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

คนเดิม
Junior

รักทุกคนครับ

กำลังใจ: 10

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:11:49 »

สู้ๆโย่วๆ

ชีวิต ต้องสู้ และ ก้าวเดินต่อไป ท้อได้ แต่อย่าถอย ขอบคุณทุก ๆ กำลังใจ ครับ
man3216
Freshy
*

chonburi

กำลังใจ: 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 04:33:45 »

ซึ้ง ก๊ากๆๆ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์